ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ตอนที่ 40 (คนสุดท้าย) จบ

เริ่มโดย Farewell, กรกฎาคม 19, 2022, 12:27:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าไม่ใช่แนวแม่-ลูก ท่านชอบอ่านแนวครอบครัว แนวไหน?

พ่อ x ลูกสาว
114 (33.4%)
พี่สาว x น้องชาย
169 (49.6%)
พี่ชาย x น้องสาว
58 (17%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 341

ปิดโหวตแล้ว: กรกฎาคม 24, 2022, 12:35:08 ก่อนเที่ยง

kkkko

teyes1234

ballzae

คนที่4มาในตำแหน่งอะไรดี แม่ พี่สาว แฟน มีครบแล้ว

[email protected]

yakyedheemak

นึกว่าจะเห็นเป้โดนรุมแบบสาวสวยไม่ยอมแล้วแย่งกัน

Phoenix-x

ไม่เชื่อว่าคนสุดท้ายยย
แอบเสียใจ เรื่องที่รออ่านทุกครั้งที่เข้ามาจะจบซะแล้ว  แต่มันก็ต้องมีวันจบ ไม่งั้นลากไปเรื่อยจะกลายเป็นน่าเบื่อไปแทน

ขอบคุณมากนะครับ

cosmos789

จบแล้วหรือ น่าจะมีตอนพิเศษ ออกมานะครับ

cosmos789

Silver2008

ลุ้นอยากอ่านตอนจบ พอถึงตอนจบอยากให้มีต่อ

kiragorn

1819

แอบเสียดายจบแล้ว ซีรีย์เรื่อวเดอะเบส แนวแม่ลูก และฮาเร็ม     แม่วิ แป้ง ปิ่น กวาง.อีฟ จิ๊บ      โดยเฉพาะแม่วิ ลุ้นตลอดว่า จะมั่วปึ่ชายทตับพีง     แต่ก็ไม่ฉลาดมาก    เรื่องนี้ประทับใจมาก2 ขอบคุณไรท์มากๆๆ ที่แต่งเรื่องนี้มาให้ เสพ กัน   แต่ ขอต้อนพิเศษ กับ  หมอพร เพื่อนแม่วิ ได้ไหม  เป้ยังไม่ได้จัดเลย
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Jophis

Kingmar

เป็นอีกเรื่องที่จะเป็นตำนานต่อไป. สนุกและน่าติดตามจริงๆครับ

axolotss

ipichai

ตั้งฉายาดีกว่า "กวางขี้ยั่ว" อย่างนี้เป้ต้องแบ่งน้ำให้เท่าๆ กันเป็น 4 ขวดนะ