ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ตอนที่ 40 (คนสุดท้าย) จบ

เริ่มโดย Farewell, กรกฎาคม 19, 2022, 12:27:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าไม่ใช่แนวแม่-ลูก ท่านชอบอ่านแนวครอบครัว แนวไหน?

พ่อ x ลูกสาว
114 (33.4%)
พี่สาว x น้องชาย
169 (49.6%)
พี่ชาย x น้องสาว
58 (17%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 341

ปิดโหวตแล้ว: กรกฎาคม 24, 2022, 12:35:08 ก่อนเที่ยง

กาดึบ

ในที่สุดก็มาถึงตอนสุดทายเป้ก็มีฮาเรมจนได้

Chutichai Inturarm

อิโต มัตซึ

ขอบคุณที่เขียนเรื่องราวดีมาให้ติดตามครับ

xsava

สนุกสุดๆเรื่องนี้สาวๆแต่ละคนเด็ดๆทั้งนั้น รีบต่อเรื่องใหม่เร็วๆนะครับ จะรออ่านครับ ขอบคุณครับ

1678405

สรุปฮาเรมนี้เป้เปรมปรี แล้วคนไหนจะมีหลานให้แม่อุ้มเป็นคนแรกนะ

utsumaki

Fetarsier

err

สรุป แล้วเป้ได้เมียสี่คนเลย  สาวๆคงวางแผนรับกวางเข้าบ้านสินะ

kul1

อ่านจบแต่อารมณ์ไม่จบ
อยากให้ออกตอนพิเศษที่เป็นช่วงหนุ่มเป้ได้เข้าพิธีวิวาห์กับหมอปิ่น กับหมอปิ่นที่เปลี่ยนไปจะแรงขึ้นขนาดไหน

frogfrog

น้องกวางมาเป็นเมียคนสุดท้องให้เป้ตามคาด

TuTa99

ถึงแล้วตอนสุดท้ายขอบคุณครับที่เขียนมาให้อ่านพักผ่อนหย่อนอารมณ์

Pager

จบแล้วววว
ติดตามอ่านทุกตอนเลยครับบ
ยอมรับเลยว่าเสียน้ำทุกตอนจรองๆ แหะๆ
ยังไงก็ขอติดตาม และรอเรื่องใหม่เร็วๆนะครับบ คาดหวังไว้ว่าจะเป็นแนวนี้อีกเช่นเดิมครับบ
อิอิ