ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รบกวนช่วยดูการแต่งตัวหน่อยค่ะว่าแบบนี้ดูโป๊หรอคะ?

เริ่มโดย Innocentcouple, กรกฎาคม 19, 2022, 09:04:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Innocentcouple

พอดีเถียงกับแฟนเรื่องนี้ว่าแต่งตัวไปเดินเล่นในห้างแบบนี้ดูโป๊หรอคะ อยากรู้ว่าคนอื่น(ทั้งผช-ผญ) มองว่าโป๊ น่าเกียจรึป่าวคะ?  ::Crying::

ช่วยบอกหน่อยนะคะ จะได้เอาไปปรับเรื่องการแต่งตัวด้วยค่ะ อยากรู้ความเห็นหลายๆคน หลายๆมุมมองจริงๆค่ะ  ::Thankyou::

ถ่ายมาเป็นวิดีโอด้วยแหละจะลองเทสอัพดูนะคะ (ทำไม่เป็น5555)

***พอดีมีเรื่องอยากสอบถามอีกเรื่องด้วยค่ะว่า หนูอยากลงแบบไม่เซนเซอร์หัวนม แต่แฟนบอกว่าไม่ให้หวง
หนูเลยฟังความเห็นคนอื่นว่าแบบไหนดีกว่ากันคะ จะได้เอามาปรับในกระทู้ถัดๆไปในอนาคตค่ะ  ::Shy::

****การคอมเม้นเป็นกำลังใจในการกลับมาทำกระทุ้ในอนาคตของหนูกับแฟนมากมายเลยค่ะ
ขอบคุณทุกคอมเม้น อ่านทุกอันในกระทู้ก่อนๆ มีความสุขมากๆเลยค่ะ
  ::Thankyou::    ::Thankyou::
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

lit260499

ก็สวยดีนะ ไม่โป้ไปหลอกแฟนก็บอกให้แต่งแบบนี้ ตอนไปเดินห้างก็เห็นหัวนม เหมือนกัน แต่ข้างล่างยังใส่จีสตริงอยู่นะมีขนหมอยน้อยเลยไม่เห็นเป็นเป้าขึ้นมา แต่็สวยดี เซ็กซี่ด้วยนะ

pamaaeng

ไม่โป๊ เพราะปิดมิดชิด
แต่จุกที่ดันออกมา คนในห้างได้เหลียวมองคอเคล็ด

cyborg0011

ชักอยากไปเดินตามช้อปของด้วยเลย มันน่าจะเห็นอะไรชัดๆบ้าง

nowhereman

ส่วนตัวคิดว่าไม่นะครับ แต่ช่วงล่างก็แอบเยอะไปนิด ด้วยความประเทศไทย  แต่สุดท้ายแล้วถ้าแฟนไม่โอเค ก็ลองปรับดีกว่าครับ ชีวิตคู่

olemantu

น่ารักดีครับวันขนาดนี้ทำอะไรแบบนี้ไม่น่าเกลียดหรอกครับ เอาว่าพอเหมาะสมกับวัยละกัน 55

Raymond

อยู่ที่นิยามคำว่าโป๊ของแฟนครับ

สำหรับผม โป๊แบบมิดชิดครับ ดูเซ็กซี่ เคยเห็นเด็กนักเรียนอินเตอร์เดินใส่เสื้อกล้าม จุกโผล่ ด้านข้างออกมาครึ่งเต้า ผมนี่เดินดูของวนเวียนรอบ ๆ ตัวนางเบยครับ

หลังดูวีดีโอแล้ว ออกแนวเซ็กซี่มากกว่า ถ้าเดินผ่าน ๆ ตัวผมน่าจะไม่เห็นว่าโนบรา สวยครับ อยากเห็นหุ่นสวย ๆ มากกว่านี้เบย

คราวหน้าลองมาถามชุดว่ายน้ำดูสิครับ  อิอิ

songsak

เซกซี่ดีครับเดี๋ยวนี้ยุคมันเปลี่ยนไปเรื่อยๆแล้วครับ

mrbirddum

ผมว่าไม่โป๊หรอก แต่มันอาจจะเรียกสายตาหื่น ๆ ได้รับ​