รบกวนช่วยดูการแต่งตัวหน่อยค่ะว่าแบบนี้ดูโป๊หรอคะ?

• 168 ตอบ
  • 8353 อ่าน

*

ออฟไลน์ Innocentcouple

• Full Member
  • **
  • 83
  • 88
พอดีเถียงกับแฟนเรื่องนี้ว่าแต่งตัวไปเดินเล่นในห้างแบบนี้ดูโป๊หรอคะ อยากรู้ว่าคนอื่น(ทั้งผช-ผญ) มองว่าโป๊ น่าเกียจรึป่าวคะ?  ::Crying::

ช่วยบอกหน่อยนะคะ จะได้เอาไปปรับเรื่องการแต่งตัวด้วยค่ะ อยากรู้ความเห็นหลายๆคน หลายๆมุมมองจริงๆค่ะ  ::Thankyou::

ถ่ายมาเป็นวิดีโอด้วยแหละจะลองเทสอัพดูนะคะ (ทำไม่เป็น5555)

***พอดีมีเรื่องอยากสอบถามอีกเรื่องด้วยค่ะว่า หนูอยากลงแบบไม่เซนเซอร์หัวนม แต่แฟนบอกว่าไม่ให้หวง
หนูเลยฟังความเห็นคนอื่นว่าแบบไหนดีกว่ากันคะ จะได้เอามาปรับในกระทู้ถัดๆไปในอนาคตค่ะ  ::Shy::

****การคอมเม้นเป็นกำลังใจในการกลับมาทำกระทุ้ในอนาคตของหนูกับแฟนมากมายเลยค่ะ
ขอบคุณทุกคอมเม้น อ่านทุกอันในกระทู้ก่อนๆ มีความสุขมากๆเลยค่ะ
  ::Thankyou::    ::Thankyou::
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

*

ออฟไลน์ lit260499

• Legend Member
  • 2859
  • 1
ก็สวยดีนะ ไม่โป้ไปหลอกแฟนก็บอกให้แต่งแบบนี้ ตอนไปเดินห้างก็เห็นหัวนม เหมือนกัน แต่ข้างล่างยังใส่จีสตริงอยู่นะมีขนหมอยน้อยเลยไม่เห็นเป็นเป้าขึ้นมา แต่็สวยดี เซ็กซี่ด้วยนะ

*

ออฟไลน์ SigmundVI

• **
  • 66
  • 0
กำลังดีครับ

*

ออฟไลน์ koppuccino

• **
  • 74
  • 0
มันดูเซ็กซี่สุดๆไปเลยครับ

*

ออฟไลน์ pamaaeng

• Legend Member
  • 2000
  • 358
ไม่โป๊ เพราะปิดมิดชิด
แต่จุกที่ดันออกมา คนในห้างได้เหลียวมองคอเคล็ด

*

ออฟไลน์ laphatsanai1992

• Junior Member
  • 289
  • 0
ไม่โป๊ครับ

*

ออฟไลน์ laphatsanai1992

• Junior Member
  • 289
  • 0
แบบเปิดหัวนม

*

ออฟไลน์ parker

• **
  • 105
  • 33
ปกติครับ โชหัวนมไปเลยยุคนี้

*

ออฟไลน์ cyborg0011

• Ultimate Member
  • 4265
  • 4559
ชักอยากไปเดินตามช้อปของด้วยเลย มันน่าจะเห็นอะไรชัดๆบ้าง

*

ออฟไลน์ Thanee_samsung

• Senior Member
  • 735
  • 0
ไม่โป๊ครับ แฟนหวงก็งี้แหละครัช

*

ออฟไลน์ nowhereman

• Veteran Member
  • 1717
  • 10
ส่วนตัวคิดว่าไม่นะครับ แต่ช่วงล่างก็แอบเยอะไปนิด ด้วยความประเทศไทย  แต่สุดท้ายแล้วถ้าแฟนไม่โอเค ก็ลองปรับดีกว่าครับ ชีวิตคู่

*

ออฟไลน์ olemantu

• 3568
  • 1551
น่ารักดีครับวันขนาดนี้ทำอะไรแบบนี้ไม่น่าเกลียดหรอกครับ เอาว่าพอเหมาะสมกับวัยละกัน 55

*

ออฟไลน์ Raymond

• Senior Member
  • 907
  • 18
อยู่ที่นิยามคำว่าโป๊ของแฟนครับ

สำหรับผม โป๊แบบมิดชิดครับ ดูเซ็กซี่ เคยเห็นเด็กนักเรียนอินเตอร์เดินใส่เสื้อกล้าม จุกโผล่ ด้านข้างออกมาครึ่งเต้า ผมนี่เดินดูของวนเวียนรอบ ๆ ตัวนางเบยครับ

หลังดูวีดีโอแล้ว ออกแนวเซ็กซี่มากกว่า ถ้าเดินผ่าน ๆ ตัวผมน่าจะไม่เห็นว่าโนบรา สวยครับ อยากเห็นหุ่นสวย ๆ มากกว่านี้เบย

คราวหน้าลองมาถามชุดว่ายน้ำดูสิครับ  อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 20, 2022, 05:12:01 AM โดย Raymond »

*

ออฟไลน์ songsak

• 4068
  • 1690
  • ดวงจันทร์
    • @pump_upp - best crypto pumps on telegram !
เซกซี่ดีครับเดี๋ยวนี้ยุคมันเปลี่ยนไปเรื่อยๆแล้วครับ

*

ออนไลน์ mrbirddum

• Gold Member
  • 1063
  • 0
ผมว่าไม่โป๊หรอก แต่มันอาจจะเรียกสายตาหื่น ๆ ได้รับ​