ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 70

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, กรกฎาคม 21, 2022, 07:50:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

potaeds

น่าเหนื่อนใจแทนหมอจริงๆ

kenwin

นายโทนเป็นคนจริงจังกับชีวิตมาก

Nattapon Saithong

คุณโทนนี่สุดยอดมากๆ เลยนะครับ หาเงินเรียนเอง ความรับผิดชอบสูง ต่างกับผมตอนเรียนลิบลับเลย ไร้ซึ่งความรับผิดชอบ

taka95

เครียดเรื่องเงินนั้นเอง

ads_s7

Iscore

ขอบคุณครับ พี่หญิงนี้มาเหนือมากทั้งพี่แมนทั้งเทพโทนนี้หนีไม่ออกเลย แต่เรื่องเงินนี้เข้าใจเทพโทนเลย
#พี่หมิวโดนพี่แมนล้อไปอีกนานแน่เล่นนั่งตักเทพโทนแบบนี้

Aod3917

ลูกผู้ชาย ยอมได้อย่างเดียว กล้วได้อย่างเดียว55555 ::Falling::

Alan

คนที่ต้องคิดคำนวนเรื่องเงินตลอดเวลา ข้าวทุก ๆ มื้อ กับคนที่ไม่ต้องคิดอะไรเลยเรื่องนี้ ไลฟ์ไสตล์และวิธีมองโลก มันเหมือนอยู่ดาวคนละดวงเลยนะ...เข้าใจเลย

mrcat2022

โทนที่มึนจริงๆ สงสารสมัยนั้นนะลำบากหาเงินเอง

naiaong

ความคิดเจ้าลิงคนบางคนที่มีเงินทองใช้ฟุ่มเฟือยไม่เข้าใจหรอก

monster gmail

พี่หญิงน่าจะเป็นคนที่เข้าใจพี่แมนมากที่สุดแ​ล้วครับ​ พี่สะใภ้​ใน​อนาคต​

readder

สกิวหลบหลีกเป็นเยี่ยมแต่ก็พ่ายแพ้ให้กับหมอหญิง

aaxx789

คนเกิดมามีคนช่วยกับดิ้นรนด้วยตัวเองมันต่างกัน

leopoldi

ผมชอบบุคลิกโทนมุมนี้้้นะ มุมที่ต่อสู้กับชีวิต มุมที่เค้ารู้สึกว่าเค้าเป็นคนธรรมดาต้องเอาตัวรอด ต้องใช้ชีวิตในสังคม

polltoys

ความเครียดของนายโทนคือเงินค่าเทอม บรรลัยเกิดโดนสั่งพักงาน คนไม่เคยขัดสนเรื่องเงินคงไม่เข้าใจ