ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 70

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, กรกฎาคม 21, 2022, 07:50:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xijikoh

โทนมีปัญหาเรื่องเงินแต่ไม่ยอมรับความช่วยเหลือจากใคร ใจสู้จริงๆ

aey3699

โทนหาเงินเรียนเองพอโดนสั่งหยุดงานก็เลยเครียด เพราะเขาคำนวนทุกอย่างไว้แล้วว่าจะใช้เงินอย่างไร จ่ายค่าอะไรบ้าง ถ้าจามร้านเกะด้วยจะรู้เลย แต่หมิวไม่รู้งัย แล้วโทนปากแข็งจะพูดอะไรได้นอกจากครับ แต่สมองมึนไปแล้ว เงินค่าทำงานหายไป ประมาณ 4000 บาท  สำหรับงานที่ทำกับแมน แล้วเขาจะทำอย่างไรต่อไป

Kdstory

คนที่เคยมีปัญหาเรื่องเงินมาก่อนพอเข้าใจที่เทพโทนเครียดเลย ได้แต่พะวงว่ามันจะพอไหม จะมีกินไหม

armfine

เสือแมน...พลาดซะแล้ววว 5555 ^^

Skyioi

ขอบคุณ​ครับ​
ได้คนคุ้มลิงทั้งสองละ

dunze

จะหาได้ที่ใหนละนี่ค่าเทอม

Börges

โหดแค่ไหนก็กลัวแต่พวดพี่สาวละนะ เทพโทน

Blackhawkz

กะแล้วว่าโทนนิ่งไปเพราะเรื่องเงินแน่

smilodon1

ผิดคาดจากที่คิดนิดหน่อย แต่โทนก็ไม่อยากรับเงินจากใครง่ายๆ

PU Dum

มุ่งมั้ยมากโทน หรือมึนไม่รู้

phet.79

น่าสงสารเทพโทนเหมือนกันนะ หาเงินไปเรียนไป เหนื่อยนะ เจ้หมิวจ้างเป็นบอดี้การ์ดส่วนตัวเลย

ribone1234

กลายเป็นเปลี่ยนโหมดเฉยเลยนายโทน

skynaza

Slamander055

คือแบบเข้าใจเลยว่าต้องหาเงินเรียนแล้วในหัวโทนคือไม่ได้คิดมาอยู่เฉยๆแล้วขอเงิน