ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ช่วงมืดของชีวิต บทที่ 5.1 By worming

เริ่มโดย worming, กรกฎาคม 21, 2022, 09:07:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

worming

ตอนที่แล้ว
https://xonly8.com/index.php?topic=260492.0

ต่อจากตอนที่แล้ว

พอฉันได้ยินแบบนั้นก็ได้แต่หัวเราะแห้งๆ นี่มันเรื่องล้อเล่นหรือเรื่องจริงกันนะ ตอนนี้ฉันแยกเรื่องล้อเล่นกับเรื่องจริงไม่ออกแล้วจริงๆ แต่พอได้ยินคุณมาจิมูระพูดแบบนั้นก็ทำให้ฉันผ่อนคลายลงไปได้บ้างถึงแม้ภาษาที่ใช้จะออกแนวตลกก็เถอะ แต่น้ำเสียงคุณมาจิมูระกลับดูจริงจังจนฉันหัวเราะไม่ออกเลยทีเดียว พอฉันเดินถึงคุณมาจิมูระแล้วท่านก็พาฉันเดินเข้าห้องไป

ในห้องก็จะเป็นอ๊อฟฟิศปกติธรรมดา มีโต๊ะผู้บริหารกับเก้าอี้อยู่ด้านหลังและมีเก้าอี้สำหรับผู้เข้าพบอีกสองสามตัว ในห้องมีภาพจิตรกรรมแนวญี่ปุ่นโบราณติดอยู่เต็มไปหมด แต่ก็ไม่มีรูปไหนที่สื่อไปในทางอนาจาร แต่จะออกไปในแนวอำนาจและการค้าขายซะส่วนใหญ่ แล้วก็มีดาบซามูไรสามสี่เล่มและก็มีเชือกป่านอยู่มัดนึงวางอยู่ที่ฐานของที่วางดาบ แล้วคุณมาจิมูระก็ถามถึงข้อเสนอของฉัน ฉันจึงยื่นกล่องของขวัญสีดำให้เขาก่อนที่เขาจะถามว่าแน่ใจแล้วใช่ไหม ฉันจึงตอบไปว่าแน่ใจค่ะแบบงงๆ เขาจึงเดินถือกล่องของขวัญนั่นไปที่โต๊ะของเขาก่อนที่จะบอกว่านี่ถ้าไม่ใช่คุณผึ้งซังมาหาผมภายในวันนี้ ผมกับฟูกาว่ากรุ๊ปก็คงจะย้ายฐานการผลิตกลับไปที่ญี่ปุ่นแล้วนะครับ ยังดีที่กลุ่มทางประเทศของคุณยื่นข้อเสนอว่าเป็นคุณผึ้งซังซะก่อน และไม่คิดว่าพวกเขาจะส่งคุณมาให้พวกผมได้จริงๆ พอฉันได้ยินแบบนั้นฉันก็ยิ่งงงขึ้นไปใหญ่ นี่มันมีกลุ่มบ้าอะไรตอนไหน ทำไมถึงส่งฉันมา และทำไมฉันไม่รู้เรื่องอะไรเลย พอคุณมาจิมูระได้ฟังก็ถึงกับหัวเราะเป็นภาษาญี่ปุ่นและบอกกลับมาว่า คุณนี่มันเหมือนผ้าขาวจริงๆ เลย แต่คุณไม่รู้อะไรก็น่าจะเป็นผลดีกับคุณผึ้งซังเองซะมากกว่านะครัช แต่เรามาเข้าเรื่องกันเลยดีกว่านะครัช แล้วคุณมาจิมูระก็ขอให้ฉันถอดเสื้อออกและโชว์แผ่นหลังให้เขาดูเพราะในแผ่นบัตรที่ติดกับกล่องของขวัญนั่นบอกมา ฉันก็ทำท่าอิดออดนิดหน่อยก่อนที่คุณมาจิมูระจะบอกว่าไม่ต้องอายหรอก เพราะคุณผึ้งซังไม่ใช่คนแรกที่โดนแบบนี้ พอฉันได้ยินแบบนั้นก็ค่อยๆ ปลดกระดุมออกแต่ก็หันหลังให้เขา พอปลดกระดุมออกจนหมดก็ดึงเสื้อออกไปและเอาท่อนแขนมาบังหัวนมไว้ ส่วนไอ้ไข่สั่นทั้งสองลูกก็ยังคงสั่นเบอร์หนึ่งอยู่นั่นแหล่ะ แล้วคุณมาจิมูระก็บอกให้ฉันเงียบๆ และนิ่งๆ หน่อย เพราะเหมือนว่าเขาจะต้องใช้สมาธิในการอ่านอย่างมาก คงจะเป็นเพราะหลานไอ้เชิดล่ะมั้งที่อาจจะใช้ภาษาญี่ปุ่นโบราณ ถึงต้องทำให้คุณมาจิมูระต้องใช้สมาธิขนาดนี้

คุณมาจิมูระ "ทะ.. ทางเราต้องขอขอบคุณอย่างมากที่ทางฟูกาว่ากรุ๊ปตอบรับข้อเสนอของเรา หวังว่าบรรณาการในครั้งนี้คงจะใช้ในการคงความสัมพันธ์อันดีระหว่างฟูกาว่ากรุ๊ปกับแบล็ควอร์มมิ่งเอาไว้ได้อย่างยาวนาน และขอให้สนุกกับทาสสาวนางนี้อย่างไร้ความปราณีด้วยเทิด เอ่อ เถิด เถิดแหล่ะเถิดๆ น่าจะอ่านว่าเถิดอ่ะนะครัช"

ผึ้ง "มันคือภาษาญี่ปุ่นโบราณหรือคะถึงได้อ่านยากขนาดนี้อ่ะค่ะท่าน"

คุณมาจิมูระ "ป่ะ.. ป่าวครัช นี่มันภาษาไทยนี่แหล่ะครัช ลายมือค่อนข้างไก่เขี่ยด้วย ควรจะจับไปคัดลายมือกันใหม่ด้วยนะครัช"

ผึ้ง "แป่ว ฉันก็คิดว่าเค้าจะใช้ภาษาญี่ปุ่นโบราณซะอีกอ่ะค่ะ แหะๆๆ"

คุณมาจิมูระ "ตอนนี้ก็น่าจะได้เวลาเปิดกล่องของขวัญแล้วสินะครัช"

และพอคุณมาจิมูระเปิดกล่องของขวัญแล้วเขาก็บอกว่าคงต้องเปลี่ยนห้องแล้วล่ะครัช แล้วเขาก็เดินเข้าไปหยิบดาบซามูไรมาเล่มนึงและหยิบเชือกป่านมามัดนึงก่อนที่จะยื่นดาบเล่มนั้นให้กับฉัน ส่วนฉันก็ใช้มือนึงรับดาบนั่นไว้แต่ส่วนอีกมือนึงก็ยังคงใช้ท่อนแขนบังหัวนมตัวเองไว้อยู่ ดาบซามูไรเล่มนี้ค่อนข้างจะหนักมากจนฉันจะต้องใช้สองมือในการถือเพราะถือมือเดียวไม่ไหว ตอนนี้กลายเป็นฉันที่ต้องโชว์หัวนมที่มีจิวแบบลูกศรกลัดอยู่ให้คุณมาจิมูระดูซะแล้ว แต่ทว่าคุณมาจิมูระก็ไม่ค่อยจะสนใจซะเท่าไหร่ ฉันจึงรู้สึกผ่อนคลายหายเกร็งมากขึ้น ส่วนไอ้จิวแบบหนามที่เม็ดแตดและไข่สั่นทั้งสองลูกก็ยังคงทำให้ฉันเสียวอยู่ตลอดเวลาอยู่อย่างนั้น แล้วคุณมาจิมูระก็ให้ฉันฟันใส่ไม้ท่อนนึงและต้องฟันให้ขาด ฉันจึงมองหน้าคุณมาจิมูระแบบงงๆ ไม้ท่อนใหญ่ขนาดไม้เบสบอลขนาดนั้นฉันจะฟันขาดได้ยังไง แต่ไหนๆ ก็ไหนๆ แล้ว ลองดูซะหน่อยคงไม่เสียหาย แล้วฉันก็ออกแรงอย่างสุดชีวิตฟันใส่ท่อนไม้นั้นอย่างแรง แล้วฉันก็ถึงกับตกใจเมื่อดาบเล่มนั้นสามารถฟันเจ้าท่อนไม้นั่นขาดอย่างไม่ยากเย็น แล้วเสียงปรบมือก็ดังขึ้นพร้อมทั้งกล้องที่ตั้งอยู่บนขาตั้งกล้องข้างๆ คุณมาจิมูระแล้ว แล้วคุณมาจิมูระก็บอกว่างั้นเข้าห้องกันเลยดีกว่าก่อนที่เขาจะกดรหัสที่แท่นเล็กๆ ข้างประตู สแกนฝ่ามือแล้วก็สแกนม่านตาก่อนที่ประตูลับจะเปิดออก

พอเข้าไปข้างในคุณมาจิมูระก็ถอดเสื้อผ้าออกทุกชิ้นและก็บอกให้ฉันถอดตามแกไปด้วย แต่พอฉันถอดเสื้อผ้าที่เหลือออกซึ่งนั่นก็เหลือแค่กระโปรงตัวเดียว เหลือไว้แค่สายรัดเอวที่ต่อสายไฟเข้ามาที่กระพรวนหน้าสำหรับช็อตหีฉันที่โดนล็อกไว้จนถอดไม่ได้ ส่วนคุณมาจิมูระก็แทบจะไม่ได้มองมาทางฉันเลย เหมือนไม่ได้ตื่นเต้นที่มีหญิงสวยอย่างฉันกำลังแก้ผ้าล่อนจ้อนอยู่ข้างๆ เลย และคุณมาจิมูระที่ถอดเสื้อผ้าออกหมดแล้วก็เห็นลายสักอยู่เกือบเต็มตัว โดยที่ลวดลายแต่ละลายนั้นทั้งลามกทั้งวิตถารทั้งนั้น มีทั้งรูปควยฝังมุกผ่าเบนพาดอยู่กลางหลัง แถมยังมีรูปหีที่โดนเจาะแตดเจาะแคมอยู่เต็มไปหมด แล้วก็ยังมีรูปผู้หญิงกำลังโดนข่มขืนท่าต่างๆ โดนมัดบ้างโดนพันธนาการกับเก้าอี้หรืออะไรแปลกๆ อีกหลายอย่าง ซึ่งพอฉันเห็นแล้วดาบก็แทบจะหลุดมือเพราะตกใจความวิตถารของรอยสักพวกนี้เลยทีเดียว ตอนนี้แทนที่คุณมาจิมูระจะตะลึงในหุ่นสวยของฉันแต่กลับกลายเป็นฉันที่ตะลึงกับรอยสักพวกนี้ของคุณมาจิมูระมากกว่า แล้วคุณมาจิมูระก็บอกให้ฉันขึ้นไปนั่งบนเก้าอี้ขาหยั่งก่อนที่คุณมาจิมูระจะใช้สายรัดของเก้าอี้มารัดข้อเท้ารัดขารัดเอวและรัดคอฉันไว้ไม่ให้ขยับ ส่วนดาบซามูไรอันนั้นก็ยัยอยู่ในมือฉันตลอดเวลา แต่ฉันก็รู้สึกแปลกใจว่าทำไมถึงไม่รัดแขนของฉันด้วยนะ แล้วคุณมาจิมูระก็บอกให้ฉันยกแขนขึ้นโดยที่ฉันก็ยกแขนฉันขึ้นพร้อมกับชูดาบซามูไรนั่นขึ้นไปด้วย แล้วคุณมาจิมูระก็มัดมือฉันติดกับดาบนั่นไว้ซะแน่นแต่ก็ไม่มีการมัดหรือพันธนาการข้อมือฉันติดไว้กับเก้าอี้หรือติดกับอะไร บ้าจริง นี่คุณมาจิมูระจะทำอะไรกันแน่นะ ตอนนี้ฉันกำลังนั่งบนเก้าอี้ขาหยั่งและอ้าขาออกเต็มที่ ตอนนี้แคมหีฉันที่โดนกุญแจล็อกอยู่กับลูกกระพรวนที่แคมหีอีกสี่ลูกก็กำลังโชว์กล้องของคุณมาจิมูระอยู่ ฉันพยายามถามว่านี่จะทำอะไรกันแน่ทำไมมัดแค่ส่วนล่างของฉันโดยที่ไม่ได้มัดมือมัดแขนฉันเลย แถมยังมัดดาบซามูไรไว้ที่มือฉันอีกด้วย แบบนี้ฉันก็สามารถฟันคุณมาจิมูระได้ตลอดเวลาเลยหน่ะสิ ส่วนคุณมาจิมูระก็บอกว่านี่เป็นการเสี่ยงทั้งสองฝ่าย พิธีกรรมนี้อยากได้ความสมัครใจของฝ่ายหญิง ผมจึงต้องมัดดาบซามูไรไว้กับมือคุณผึ้งซังยังไงล่ะครัช และที่สำคัญ ถ้าพิธีกรรมนี้ล่ม พันธสัญญาต่างๆ ก็จะต้องล่มไปด้วยนะครับ นั่นก็หมายความว่าบริษัทในเครือฟูกาว่ากรุ๊ปทั้งหมดจะย้ายออกจากประเทศไทยทันที ฉันที่นั่งเสียวหีอยู่พอฟังแบบนี้แล้วก็ถึงกับอึ้งว่าทำไมไอ้พิธีกรรมบ้านี่ถึงได้สำคัญมากมายขนาดนี้กันนะ

แล้วคุณมาจิมูระก็ถือกล่องของขวัญนั่นเข้ามาใกล้ๆ ตัวฉันพร้อมกับถามฉันว่าเคยได้ยินใช่ไหมครับว่าทาสของพวกเราจะมีสามระดับ คือระดับทอง เงิน กับทองแดง วันนี้คุณผึ้งจะต้องมาตีตราว่าอยู่ในระดับทองอยู่นะครับ ซึ่งจะไล่ระดับลงเรื่อยๆ ตามระดับความตกต่ำของทาสนะครับ ทาสยิ่งตกต่ำมากก็ยิ่งเป็นเกียรติของทาสที่ได้ตกต่ำมากขนาดนี้นะครับ ถึงเจ้าตัวเค้าจะรวยล้นฟ้า แต่ถ้าได้ระดับทองแดงก็จะได้เป็นทาสที่ตกต่ำมากๆ ซึ่งก็จะเป็นเกียรติของทาสคนนั้นอย่างมากนั่นเอง ฉันฟังแล้วก็งงๆ ปนเข้าใจ นี่มันกฎบ้าบออะไรกันเนี่ย แล้วทำไมฉันต้องมานั่งอยู่ที่นี่ตอนนี้ด้วยนะ แล้วการตีตราเป็นทาสระดับทองนี่ต้องตีตรายังไงกัน แล้วอยู่ดีๆ คุณมาจิมูระก็เดินมาใกล้ๆ หูข้างซ้ายของฉันก่อนที่ฉันจะรู้สึกเจ็บที่ติ่งหูด้านซ้ายเหมือนมีอะไรแหลมๆ มาแทงติ่งหูฉันจนทะลุ ส่วนฉันร้องอย่างสุดเสียงแถมเกือบจะเอาดาบซามูไรฟันคอของคุณมาจิมูระเข้าไปซะแล้ว บ้าจริง เจ็บชะมัดแถมยังเกือบทำร้ายคุณมาจิมูระเข้าไปอีก นี่มันเกมส์หรือกฎบ้าอะไรกันเนี่ย

แล้วคุณมาจิมูระก็ถอนหายใจเฮือกใหญ่ พร้อมกับอุทานเบาๆ ว่าเกือบเอาชีวิตมาทิ้งแล้วสิเรา ฉันจึงบอกว่าเล่นบ้าอะไรกันคะเนี่ย ฉันก็เกือบจะฟันคอคุณมาจิมูระไปแล้วนะคะ บ้าจริง ตอนแรกฉันคิดว่าจะตกอยู่ที่นั่งลำบากอยู่ฝ่ายเดียว แต่ตอนนี้กลายเป็นคุณมาจิมูระกำลังตกอยู่ในที่นั่งลำบากที่หนักกว่าฉันอีก คืออาจจะโดนฉันฟันคอตอนไหนก็ได้ กลายเป็นฉันเริ่มรู้สึกเห็นใจคุณมาจิมูระซะแล้ว ฉันจึงพยายามบอกท่านไปว่าท่านไม่ต้องมาทำอะไรแบบนี้ก็ได้นะคะ แต่คุณมาจิมูระก็บอกว่าคุณผึ้งซังก็น่าจะรู้ดี วงการนี้ยิ่งสูงยิ่งหนาว ขึ้นหลังเสือแล้วมันจะลงไม่ได้ ชีวิตผมตอนนี้ก็ไม่ต่างจากยืนอยู่บนเส้นด้ายที่ต้องดำเนินชีวิตด้วยความเสี่ยงอยู่ตลอดเลยครัช และนี่ก็เป็นส่วนหนึ่งในความเสี่ยงที่ผมต้องเจอครับ แถมผมยังต้องแบกรับความรับผิดชอบที่หนักอึ้ง ทั้งกำไรของบริษัทเครือข่าย ทั้งชีวิตการเป็นอยู่ของพนักงานทั้งพนักงานตัวเล็กๆ จนถึงระดับผู้บริหารระดับสูง และที่สำคัญที่สุดคือความพึงพอใจของทางบิ๊กบอสพวกเราอีก พอฉันได้ฟังคุณมาจิมูระพูดจนจบฉันก็ถึงกับเห็นใจกับสิ่งที่คุณมาจิมูระกำลังประสบและพบเจออยู่ ตอนนี้ฉันนั่งฟังบนเก้าอี้ขาหยั่งแบบฟังไปเสียวไปและโดนคุณมาจิมูระเจาะติ่งหูด้วยต่างหูไปหนึ่งรู ความรู้สึกที่ติ่งหูตอนนี้ก็ยังรู้สึกชาๆ ก่อนที่จะค่อยๆ รู้สึกเจ็บขึ้นมาทีละน้อยๆ ก่อนที่คุณมาจิมูระจะหยิบสำลีชุบน้ำอะไรสักอย่างมากเช็ดที่ต่างหูอันใหม่ที่พึ่งเจาะสดๆ ให้กับฉัน และพอคุณมาจิมูระเช็ดติ่งหูฉันเสร็จฉันก็กำลังคิดใคร่ครวญอะไรเพลินๆ อยู่ แล้วอยู่ดีๆ ฉันก็เจ็บหัวนมด้านซ้าย 

ติดตามต่อได้ที่ (สำหรับสายเปย์เท่านั้น)
https://www.readawrite.com/c/138056c05bbf7896029e18d0b582bed7

อย่าลืมตามไปอุดหนุนด้วยนะครับ อิอิ

ปล. ขอขอบคุณทางเวปที่อนุญาตให้โปรโมตผลงานนะครับ รักนะจุ๊ฟๆ  ::JubuJubu::

ตอนต่อไปนะครับ
https://xonly8.com/index.php?topic=260659.0
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

แอร์ครับ

oddsk

ปัณณทัต ชอบมาก

ความเสียวต่อเนื่องที่เนื้อความเข้าเจ้านายคนใหม่

thewatzaa

Tow Tow

to47555

ใครอยู่เบื้องหล้งทั้งหมดกันแน่นะ

Starx

gaingane

DarkGearmour

หุหุหัวไม่ขาด
อะไรจะขาดไหมหนอ
เรื่องไปไกลขึ้นเรื่อยๆหนอ

mix555

ปออ

ความเสียวต่อเนื่องใกล้​เจอเจ้านายตัวจริง

moogi

ตอนนี้เป็นแค่ของเล่นของหัวหน้าไปซะแล้ว

Chuarai

ใครจะอยู่เบื้องหลังเรื่องทั้งหมดกันแน่

trakara