ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ช่วงมืดของชีวิต บทที่ 5.4 By worming

เริ่มโดย worming, กรกฎาคม 31, 2022, 08:24:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

worming

ตอนที่แล้ว
https://xonly8.com/index.php?topic=260826.0

ต่อจากตอนที่แล้ว

ไม่นะ ทำไมถึงได้บอกว่าพึ่งจะเริ่มของจริงล่ะ แล้วที่ฉันน้ำแตกไปแปดรอบแล้วนี่มันคือยังไงกัน แต่ก็ยังดีที่ฉันเริ่มรู้วิธีการกลั้นไม่ให้น้ำแตกที่ดีกว่าวิธีเดิมแล้ว แต่วิธีนี้มันต้องใช้พลังงานเยอะมากนี่สิ พอคุณมาจิมูระปล่อยน้ำควยเสร็จแกก็เริ่มกระหน่ำเย็ดทันที รอบนี้พึ่งจะเป็นของจริงอย่างที่แกบอกจริงๆ ตอนนี้แกทั้งซอยเร็วทั้งซอยแรง ทั้งซอยงัดขึ้นทั้งซอยงัดลง เล่นเอาฉันตั้งรับไม่ถูกเลยทีเดียว ตอนนี้ฉันทำได้ก็แค่กลั้นครางเอาไว้ให้ดีที่สุดเท่านั้นเพื่อที่จะป้องกันไม่ให้น้ำแตกออกมาให้นานที่สุด เพราะตอนนี้ก็เหลือโอกาสให้น้ำแตกแค่สองรอบเท่านั้น

แล้วฉันก็ต้องรับเอาความเสียวอย่างทรมาณอย่างมาก เพราะว่าต้องรองรับเอาความเสียวที่ถาโถมเข้ามาอย่างมหาศาลแต่กลับครางไม่ได้ซักแอะ แถมยังต้องคุมสติตัวเองไม่ให้ฟันดาบลงมาใส่คุณมาจิมูระ ส่วนคุณมาจิมูระก็ทั้งกระหน่ำเย็ดไปทั้งจ้องมองไปที่คมดาบไปเพราะไม่รู้ว่าดาบนั่นจะตวัดลงมาใส่หัวตัวเองเมื่อไหร่ แล้วฉันก็โดนกระหน่ำเย็ดอย่างรุนแรงและเต็มไปด้วยเทคนิคการเย็ดอีกเกือบสิบนาทีฉันก็กลั้นไม่ไหวแล้ว และฉันก็น้ำแตกตัวกระตุกออกมาจนได้ แต่น้ำแตกรอบนี้ฉันก็พยายามปลดปล่อยความเสียวออกมาให้มากที่สุด ตอนนี้เสียงครางฉันได้อารมย์ร่านควยอย่างมาก แถมฉันก็พยายามเกร็งหีให้ขมิบลำควยคุณมาจิมูระให้แรงที่สุด พอคุณมาจิมูระโดนแบบนี้แล้วก็ถึงกับครางลั่นห้องแต่ก็ยังคงระดับการเย็ดได้อย่างมั่นคง

พอฉันอาการน้ำแตกสงบลงความเสียวทีสะสมอยู่ก็ปลดปล่อยออกไปได้เยอะมาก แล้วฉันก็จะต้องเริ่มกลั้นครางใหม่อีกครั้ง ไม่รู้ว่าคุณมาจิมูระจะอึดอีกแค่ไหน นี่ก็ผ่านไปสิบนาทีแล้วถ้าแกใช้เวลาสิบห้านาทีตอนนี้ก็เหลือแค่ห้านาทีเองแหล่ะ แต่ถ้าไม่ใช่ก็ไม่รู้ว่าจะต้องใช้เวลาอีกนานเท่าไหร่ แบบนี้ฉันจะต้องปลอดภัยไว้ก่อนดีกว่า ฉันต้องกลั้นครางไว้ให้ได้นานที่สุดเท่าที่จะทำได้ แล้วฉันก็ต้องเริ่มรองรับความเสียวต่อไป ส่วนคุณมาจิมูระก็เลิกครางลั่นห้องแล้วก็มาตั้งใจกระหน่ำเย็ดรูหีฉันด้วยลีลาชั้นเลิศอีกครั้ง พอฉันโดนแบบนั้นฉันก็ต้องเสียวจนแทบจะขาดใจ แต่ด้วยหน้าที่ที่ค้ำคออยู่ฉันก็จะต้องกลั้นครางเอาไว้ให้ได้ฉันถึงจะกลั้นไม่ให้น้ำแตกได้ ถึงแม้ว่าจะใช้พลังงานมากแค่ไหนก็ตามฉันก็จะต้องทำให้ได้ ทั้งบริษัทที่คาดหวังกับโปรเจ็คนี้อยู่ ทั้งจะต้องพยายามรั้งบริษัทในเครือของคุณมาจิมูระไว้ประเทศไทยให้ได้อีก

แต่พอเลยห้านาทีเข้าไปแล้วคุณมาจิมูระก็ไม่มีทีท่าจะน้ำแตกเลย นี่ฉันจะต้องทนไปอีกนานแค่ไหนเนี่ย เสียวก็เสียวทรมาณก็ทรมาณ ตอนนี้ฉันอยากน้ำแตกมากๆ แล้ว จะทรมาณฉันไปถึงไหนเนี่ย ตอนนี้ฉันรู้สึกว่ามีบางครั้งที่ฉันเริ่มตาลอยแล้ว แต่ฉันก็ยังดึงสติกลับมาได้อยู่ บ้าจริง ไม่รู้ว่าจังหวะที่ฉันตาลอยนั่นฉันจะน้ำแตกออกมาเมื่อไหร่ ถ้าเป็นอย่างนี้ฉันคงต้องแพ้แน่ๆ แบบนี้ฉันต้องทำยังไงดีนะ หรือว่าฉันจะต้องหาวิธีให้คุณมาจิมูระน้ำแตกเร็วขึ้น ถ้าฉันเกร็งขมิบหีฉันให้แรงขึ้นล่ะ จะทำให้คุณมาจิมูระน้ำแตกเร็วขึ้นได้หรือป่าวนะ แต่ถึงจังหวะนี้แล้วอะไรจะเกิดก็ต้องเกิดแล้วล่ะ แล้วฉันก็พยายามเกร็งท้องน้อยขมิบหีแรงขึ้นเรื่อยๆ ส่วนคุณมาจิมูระก็เริ่มครางเบาๆ ออกมาก่อนที่จะครางเสียงดังขึ้นเรื่อยๆ ตามแรงขมิบหีของฉัน หวังว่าวิธีการนี้จะได้ผลด้วยนะ

แล้วคุณมาจิมูระก็เริ่มครางเสียงดังมากขึ้นเรื่อยๆ ส่วยฉันก็จะต้องออกแรงขมิบหีจนต้องกัดฟันเม้มปากขมวดคิ้วอย่างหนัก แต่ผ่านไปอีกห้านาทีแล้วคุณมาจิมูระก็ยังน้ำไม่แตกอีก ไม่นะ ตอนนี้ฉันเริ่มจะไม่ไหวแล้วนะ มือที่กำดาบซามูไรอยู่ก็เริ่มจะควบคุมไม่ได้ เสียงครางของฉันก็เริ่มเล็ดลอดออกมา ดวงตาฉันก็เริ่มจะลอยมากขึ้นเรื่อยๆ แล้ว ไม่นะ ตอนนี้ฉันทนไม่ไหวอีกต่อไปแล้วนะ แล้วมือฉันก็ตวัดดาบลงมาโดยที่ฉันแทบไม่รู้ตัว แต่พอฉันตั้งสติได้ปลายดาบก็จ่ออยู่ที่ปลายเส้นผมของคุณมาจิมูระพอดีก่อนที่จะชักกลับไปไว้เหนือหัวเหมือนเดิมแล้วก็กลั้นครางต่อ แล้วคุณมาจิมูระก็กระแทกลำควยแรงๆ ห้าหกทีก่อนที่จะน้ำแตกออกมาอย่างรุนแรง ส่วนฉันก็กลั้นไม่ไหวน้ำแตกออกมาอย่างติดๆ

คุณมาจิมูระ "ฟู่ว เกือบหัวแบะอีกแล้วนะครัช"

ผึ้ง "อร๊าาาาายยยยยสสสส์ กรี๊ดดดดดดดด อร๊ะๆๆๆๆ อร๊าาาาาาซซซซ์"

พอภารกิจเสร็จสิ้นคุณมาจิมูระก็มาแก้มัดให้ฉันทันที ส่วนฉันก็ถึงกับต้องนั่งพักที่เก้าอี้ขาหยั่งตัวนี้อีกสักพักเลยทีเดียว แล้วสักพักคุณมาจิมูระก็เดินมาบอกว่าผมเซ็นให้ครบทุกฉบับแล้วนะครับ ขอให้ทุกโครงการผ่านไปอย่างราบรื่นนะครับ แต่เวลายังเหลืออีกชั่วโมงนึงก่อนจะเลิกงาน ผมขอพาคุณผึ้งซังไปอาบน้ำก่อนละกันนะครับ ฉันที่นั่งพักอยู่เก้าอี้ตอนนี้ก็ยังลุกไปไหนไม่ได้เพราะยังไม่มีแรง แล้วคุณมาจิมูระก็เดินมาอุ้มเอาตัวฉันไป แล้วแกก็อุ้นฉันเดินไปที่ห้องน้ำ แต่เป็นห้องน้ำที่หรูมาก มีอ่างจากุชชี่ขนาดใหญ่และมีน้ำเต็มอ่างไว้อยู่ แล้วคุณมาจิมูระก็อุ้มฉันเดินเข้าไปในอ่างนั่นก่อนที่จะวางให้ฉันนั่งอย่างผ่อนคลาย ฉันบอกขอบคุณคุณมาจิมูระอย่างมากก่อนที่คุณมาจิมูระจะยื่นแก้วไวน์ให้กับฉัน ส่วนแกก็เหมือนจะเดินไปเปิดผ้าม่านออกก่อนที่ฉันจะร้องด้วยความตื่นตาตื่นใจเพราะหลังผ้าม่านนั้นเป็นบรรยากาศริมแม่น้ำที่มองผ่านตึกชั้น 32

แถวๆ นี้คงไม่มีตึกที่สูงมากขนาดนี้ ดังนั้นก็ไม่จำเป็นต้องกังวลว่าจะมีใครมาแอบดู แถมวิวก็ยังสวยจนมองไปเห็นทะเลเลยทีเดียว แล้วคุณมาจิมูระก็เดินถือแก้วไวน์มานั่งในอ่างกุชชี่ข้างๆ ตัวฉัน แล้วสองเราก็ชนแก้วกันฉลองความสำเร็จในการเจรจาในรอบนี้ ฉันเริ่มเข้าใจแล้วว่าทำไมถึงไม่มีใครเสนอโครงการนี้ผ่านซะที แต่กว่าที่ฉันจะทำมันผ่านก็แทบแย่เอาเหมือนกัน ดีนะที่ฉันโดนไอ้เชิดฝึกอย่างหนักมาก่อน ไม่งั้น 

ติดตามต่อได้ที่ (สำหรับสายเปย์นะครับ)
https://www.readawrite.com/c/138056c05bbf7896029e18d0b582bed7

อย่าลืมตามไปอุดหนุนด้วยนะครับ อิอิ

ปล. ขอขอบคุณทางเวปที่อนุญาตให้โปรโมตผลงานนะครับ รักนะจุ๊ฟๆ  ::JubuJubu::

ตอนต่อไปครับ
https://xonly8.com/index.php?topic=260946.0
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

jackkie

ขอบคุณเชิด แบบนี้ต้องให้รางวัลเชิ

oddsk

กลับไปต้องให้รางวัลไอ้เชิดซะแล้ว

Tow Tow

โครงการผ่านแล้ว มีอะไรสนุกๆรออยู่แน่

ปัณณทัต ชอบมาก

ผ่านงานแล้วสาวผึ้ง สงสัยสาวผึ้งจะได้นายใหม่แน่นอน

DarkGearmour

อะไรจะขนาดนั้นนี้
แตกแล้วแตกอีก ว่าแต่ปกติน้ำแตกแล้ว
ไม่ล้าง มันจะลื่นจนลมออกนะครับ

Chuarai

เกือบอีกแล้ว แต่สุดท้ายก็ผ่านมาได้

linsaki1

โครงการผ่านแล้ว ผึ้งได้เลื่อนตำแหน่งแล้วสิ

pn223902

เหมือนรู้นะ ต้องโดนเชิดจัดหนักต่อ

trakara

ถึงกับขอบคุณไอเชิดเลยแต่คงโดนหนักกว่านี้แน่

NaNNz

ไม่น่าง่ายขนาดนี่นะ ถ้าโดนเชิดฝึกหนักขนาดนั้น น่าจะมีต่ออีกแน่ๆ
" "

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: jackkie เมื่อ กรกฎาคม 31, 2022, 09:50:17 หลังเที่ยง
ขอบคุณเชิด แบบนี้ต้องให้รางวัลเชิ
แบบนี้ต้องกลับไปตกรางวัลเชิดแล้ว

ost

naja313

ต้องขอบคุณไอ้เชิดที่ฝึกให้อย่างหนัก