ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชุดนี้เห็นหัวนมชัดมากเลยหรอคะ?

เริ่มโดย Innocentcouple, สิงหาคม 06, 2022, 01:25:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Innocentcouple

รบกวนช่วยดูหน่อยค่ะว่าชุดนี้ไม่ใส่บราแล้ว เห็นหัวนมชัดมากเลยหรอคะ อยากฟังความเห็นจากหลายๆมุมมองเช่นเดิมค่าา  ::Thankyou::

มีเดินด้อกแด้กให้ดูแบบวิดีโอด้วยนะคะ
***ถ้าดูวิดีโอแล้วรบกวนเม้นเพิ่มเติมกันหน่อยนะคะว่า วิดีโอแบบนี้โอเคไหมคะ อยากให้ทำยังไง แก้ไขอะไรบ้าง จะได้นำไปพัฒนาค่าา   ::Thankyou::

***แถมจากกระทู้ก่อนหน้านี้บนรถแท็กซี่ค่าา ขอบคุณสำหรับ *คอมเม้น(คุณภาพ)* ในกระทู้ก่อนๆมากๆค่า  ::Thankyou::

****ขอความกรุณาคอมเม้นให้ตรงตามหัวกระทู้หรือเนื้อหากระทู้หน่อยนะคะ เพื่อจะได้เป็นคอมเม้นคุณภาพและเป็นกำลังใจที่จะทำต่อ
(พอเจอแบบเม้นส่งๆเพื่อดูเนื้อหาที่ซ่อนแล้ว รู้สึกแย่น่ะค่ะ เพราะเฝ้ารอที่จะได้อ่านความเห็นกันอยู่นะคะ)
::Thankyou::

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

happyman55

rebellionz

kipkipju kisdsada

kengkun

ชุดนี้ดูยากกว่าชุดก่อนหน้านะ ชุดมีริ้วเป็นตัวพรางสายตาได้อยู่ แต่พอเดินห้างโดยเฉพาะในโซนขายของที่ใช้ไฟแรง ๆ ส่องมันก็อาจจะเห็นง่ายกว่าปกติ

aiekuy

เห็นว่าโนบรา และหัวนมเป็นเม็ด แต่ไม่ชัดขนาดว่าสีอะไร แป้นนมใหญ่-เล็กแค่ไหน

***Edit หลังดูคลิป***

จังหวะหมุนตัวนึกว่าจะเห็นเต็ม ๆ เวลาแล้ว แอบเสียดาย

cyborg0011

ถ้านิยามว่า"ชัด"ว่าเห็นเป็นหัวนม มันก็ไม่ชัดขนาดนั้น(ผ้ามันหนาอยู่) แต่ถ้าบอกว่ามันทำให้"คิด"ไปถึงหัวจุกนมที่ดันเสื้อออกมา ก็ชัดในแง่นั้นอ่ะนะ

triplexxx

petergg

อะไรกันครับเนี่ย

omlet

มาเป็นเม็ดชัดมากครับ แต่น่าเอานิ้วเขี่ยจริงๆ

warpzone