ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นั่งแท็กซี่ตอนมืดๆ เปิดนมไว้คนขับจะเห็นไหมคะ?

เริ่มโดย Innocentcouple, สิงหาคม 06, 2022, 01:47:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

petergg

อะไรกันครับเนี่ย

omlet

civil2

นั่งหลังฝั่ฃคนขับจะเป็นจุดอับที่สุดครับ ไม่น่าเห็น ฝั่งซ้ายนี่เห็นแน่ๆ

warpzone

Man4586

ถ้านั่งฝั่งหลังคนขับไม่น่าเห็น ถ้านั่งอีกฝั่งถ้าไม่หันหลัง รึจงใจประกระจกดูไม่น่าเห็นนะ เเต่ลวงน่าจะโดนสังเกตเห็นยุนะครรับ

estellia

ถ้าไม่ตั้งใจมองรึจงใจปรับกระจกก็ไม่น่าเห็นนะครับ แต่ถ้าล้วงของแฟนที่นั่งตรงกลาง ก็น่าจะเห็นแหละ

san2503

yuukolok3

enlvnz

psycho-field

ยังไม่เห็นรูปแต่ปกติมุมมองฝั่งซ้ายค่อนข้างเป็นจุดโฟกัสนะ

จากคลิปเปิดเยอะมากถ้ามุมได้คือชัดๆเลย แต่สังเกตุง่ายๆถ้ามองที่กระจกเห็นตาคนขับอยู่ชิดด้านล่างก็ 50:50 แต่ถ้าอยู่ชิดด้านบนขอบกระจกเห็นชัว

ปล.สงสารคนขับนะครับบางคนอาจโสดถ้าเห็นของน้องแล้วไม่มีที่ปลดปล่อยอาจเสี่ยงเกิดอาชญากรรมกับคนอื่น ยังไงก็ถ้าไม่ถืออะไรมากก็ช่วยๆพี่ๆเค้าหน่อยนะ แล้วลงผลงานมาแบ่งด้วยค้าบ

Ops123

เคยนั่งล้วงของแฟนในรถแท็กซี่ จริงๆ เค้าไม่มองหรอกครับ