ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นั่งแท็กซี่ตอนมืดๆ เปิดนมไว้คนขับจะเห็นไหมคะ?

เริ่มโดย Innocentcouple, สิงหาคม 06, 2022, 01:47:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Innocentcouple

ถามตามหัวข้อกระทู้เลยค่าา แบบปลดกระดุมเสื้อแหวกชุด แต่ทำตอนมืดแล้วจะเห็นไหมคะ

และขอถามอีกอย่างด้วยค่าว่า นั่งฝั่งซ้ายของรถ คนขับจะมองเห็นไหมคะ ไม่ได้นั่งตรงกลาง และไม่ได้นั่งหลังคนขับ

แล้วถ้าเกิดหนูแอบล้วงของแฟนที่นั่งตรงกลาง คนขับจะรู้ไหมคะว่าหนูล้วงของผชอยู่  ::Shy::

เปิดเสื้อแบบในคลิปแค่ส่วนน้อยนะคะ ทำจริงเปิดมากกว่านี้แต่ไม่ได้ถ่ายไว้  ::Orz::

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Thelast One

mankkk

ถ้านั่งฝั่งหลังคนขับไม่น่าเห็น ถ้านั่งอีกฝั่งถ้าไม่หันหลัง รึจงใจประกระจกดูไม่น่าเห็นนะ แล้วขักให้แฟนนั่งกลางถ้าไม่หันมาดู รึปรับกระจกมองหลังดูไม่น่าเห็นนะ

kipkipju kisdsada

╰☆Qüeēη'$ βlađe☆╮®

ขอลองดูหน่อยสิว่าเห็นหรือเปล่า แต่มันก็น่าตื่นเต้นดีแฮะ 555 ::DookDig::
*:•. *.:。✿*゚'゚・✿.。.:* *.:。✿*゚'゚・✿.。.:* *.:。✿*゚¨゚✎・ ✿.。.:* *.:。✿*゚¨゚✎・ ✿.。.:*

•.★*...(>^.^)>...ช่วยคลิกนิสนุงน่ะ!!!>>>ขอบคุณจร้า คริคริ...<(^.^<)!...*★.•

nowhereman

ถามตามหัวข้อกระทู้เลยค่าา แบบปลดกระดุมเสื้อแหวกชุด แต่ทำตอนมืดแล้วจะเห็นไหมคะ
ทำตอนมืด ไม่น่าจะเห็นนะครับ

และขอถามอีกอย่างด้วยค่าว่า นั่งฝั่งซ้ายของรถ คนขับจะมองเห็นไหมคะ ไม่ได้นั่งตรงกลาง และไม่ได้นั่งหลังคนขับ
นั่งฝั่งซ้ายไม่น่าเห็น

แล้วถ้าเกิดหนูแอบล้วงของแฟนที่นั่งตรงกลาง คนขับจะรู้ไหมคะว่าหนูล้วงของผชอยู่
อันนี้คนขับอาจจะเห็นได้นะครับ เพราะปรับมุมกระจกนิดนึงก็เห็นหมดแล้ว

kengkun

ตามความเห็นข้างบนเลยครับ ถ้าไม่ปรับกระจกหรือหันมามองก็ไม่เห็น

art009001

cyborg0011

ถ้าแฟนนั่งกลางในรถแท็กซี่แล้วถูกล้วง(โดยไม่มีของบังบนตัก) ถ้าคนขับสนใจมองกลับมาต้องเห็นอ่ะนะ

ส่วนเปิดเสื้อโชว์จุกเนี่ย ถ่ายมาอาจมืดแต่มองผ่านกระจกมองหลังเห็นได้ชัดอยู่

triplexxx

ปกติมืดๆ ก็เห็นไม่ชัดหรอก คนขับคงจะแพ่งไม่ได้

evilbenz