ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผิดที่รัก...

เริ่มโดย DeMo20220, สิงหาคม 09, 2022, 10:08:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

than.ya

โดนไปแบบนี้ อย่างไงก็ลืมไม่ลง  ::Shy:: ::Shy::

toy tpoom

kgerrard

wingodin

ปลวกแดง15ปีที่แล้วน่าจะมีแต่ป่า แว๊นมอเตอร์ไซด์ไปลพบุรีนี่ต้องจิตแข็งพอสมควรเลยนะครับ

zaa2518

เป็นชู้ก็ยอมครับแบบนี้

commonly

พลังแมงป่อง ช่วยท่านได้ ครับ

Agalos von Stresermann

เรื่องแบบนี้มันช่วยไม่ได้ แต่อ่านสนุกดีครับ แนวntr ของชอบผมเลย

polltoys

ทีใครทีมันครับ เค้ามีได้ เรามีได้ วินๆทั้งคู่ครับ

Chalermsak Kraiwas

ถ้ารักแล้วผิด ก็ยินดีรัก

Oceankings1234

เจ้ายักษ์ได้ใช้งานแน่นอนงานนี้

711sper

รายละเอียดดีครับ นึกภาพตามเพลินๆเหมือนดูหนังเลย

meenoi

ที่เล่ามาไม่ได้ผิดที่พี่ผึ้งคนเดียวแล้วล่ะ ผิดตั้งแต่คลับลับแล้วล่ะ สาวๆเจอพลังแมงป๋องช้างเข้าไปคงมาคลับลับกันนับไม่ถ้วนแล้วแหละ

lucipher666a

อดีตตำนานที่โหดเหี้ยม

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: DeMo20220 เมื่อ สิงหาคม 09, 2022, 10:12:35 หลังเที่ยง
ต่อ...

พอโควิทเริ่มระบาดตอนนั้นเริ่มมีการสั่งล็อกดาวน์การที่จะกลับบ้านที่เชียงรายเพื่อมาหาเมียหาลูกมันเลยเป็นไปไม่ได้จนเปิดเมือให้เดินทางได้ที่แรกๆผมก็รีบกลับลงมาหาเมียหาลูกผมทันทีที่เดินทางได้ แต่คืนแรกที่ผมได้อยู่บ้านอยู่กับน้องกีเมียผมผมเริ่มรู้สึกว่าเมียผมเธอเหมือนจะเปลี่ยนไป ผมใช้เวลาหาสาเหตุถึงความรู้สึกแปลกๆนั้นอยู่กว่า 3 เดือนจนที่สุดผมก็มาจับได้ถึงสาเหตุที่ทำให้เธอเปลี่ยนไปนั่นเป็นเพราะว่าเธอมี 'ชู้' เธอไปได้กับช่างไฟในโรงแรมที่เธอทำงานอยู่ในช่วงที่ผมลงมาหาเธอไม่ได้ แต่ที่ผมชำใจที่สุดก็ตรงที่ว่า ตอนที่ผมรู้เรื่องของเธอเธอกำลังอุ้มลูกของมันในท้องของเธอที่ตอนนั้นก็ 4 เดือนเข้าไปแล้วนั่นแหละ และนั่นคือสิ่งที่ผมคงเรียกมันได้อย่างเต็มปากว่า 'กรรมตามทัน'

The END

ขอเตือนก่อนนะครับพอดีผมเป็นพวกชอบบรรยายเนื้อเรื่องเลยอาจยืดหน่อยถ้าไม่ชอบก็ไม่ต้องอ่านก็ได้นะครับไม่ว่ากัน

ปล เรื่องนี้ผมพิมพ์มาทั้งหมด 25,419 คำ
งานนี้ผิดทั้งคู่

Ha

พี่ผึ้งคงไม่รอด แน่ ๆ เลย   งั้นก็ตามน้ำ เลย ตามเลย