ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กว่าจะถึงฝั่งฝัน 16.1 เดอะซีรี่ส์ อาจารย์พี่ขวัญ by Worming

เริ่มโดย worming, สิงหาคม 10, 2022, 11:39:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

worming

ตอนที่แล้ว
https://xonly8.com/index.php?topic=260712.0

ต่อจากตอนที่แล้ว

................................

...................

....

(เกือบสี่ชั่วโมงหลังโดนรุมเย็ดแบบสามรูติดต่อกันโดยแทบไม่มีรูไหนว่าง)

ขวัญ "อู้ๆๆๆๆ อู๊!!!!!..อู๊!!!!!..อู๊!!!!!..บล็อค!!!... อ๊ารซ์!!!..อ๊ารซ์!!!..อ๊ารซ์!!!!!!!..."

เสียง "แกร็ก!!!..." เสียงใส่สายปลอกคอที่คอขวัญพร้อมกับกระตุกให้ขวัญลุกจากลำควยทั้งสองที่พึ่งแตกจากท่าแซนวิชหลังจากโดนรุมไปเกือบสี่ชั่วโมง

นายมิกซ์ "คลานตามผมมาสิครับ" นะ...นั่นมันเสียงนายมิกซ์หนิ ทำไมถึงเป็นนายมิกซ์ได้ล่ะ

ขวัญ "ดะๆ..ได้ค่ะนายท่าน" ไม่นะ ทำไมขวัญถึงพูดเองได้ล่ะ

นายมิกซ์ "ยังไงก็ขอบคุณที่สาบานเป็นทาสควยผมนะครับ ต่อไปเป็นทาสควยผมแล้วก็ห้ามดื้อนะครับ"

ขวัญ "เป็นทาสควยแล้ว ขวัญจะไม่ดื้อแล้วค่ะนายท่าน" บ้าน่า ทำไมขวัญถึงตอบไปแบบนั้นล่ะ

นายมิกซ์ "เยี่ยมเลยครับ งั้นทำหน้าที่ทาสควยให้ผมด้วยนะครับ" แล้วนายมิกซ์ก็หยุดเดิน ส่วนขวัญก็ต้องหยุดคลานตาม

ขวัญ "ได้ค่ะนายท่าน อืมมม...อู..อู..อู้..ๆ..ๆ..ๆ..ๆ..." ไม่ๆๆ ทำไมขวัญถึงทำแบบนี้กับนายมิกซ์กันนะ

......................

.............

....

พี่แม็กซ์ "ขวัญ..."

ขวัญ "อู้..ๆ..ๆ..ๆ..ๆ..."

พี่แม็กซ์ "ขวัญ............"

พี่แม็กซ์ "ขวัญ........................"

พี่แม็กซ์ "ที่รัก!!!..."

ขวัญ "............คะ...ขาๆ... ว่าไงคะพี่แม็กซ์"

พี่แม็กซ์ "พี่จะไปทำงานแล้วนะคะ ไปต่างจังหวัดรอบนี้น่าจะกลับมาวันจันทร์หน้านะ"

ขวัญ "อ๋อค่ะ... ดูแลตัวเองด้วยนะคะ"

พี่แม็กซ์ "พี่ไปก่อนนะ ที่รักนอนต่อเถอะ พี่รักน้องขวัญนะ"

ขวัญ "....ขะๆ...ค่ะ....น้องก็รักพี่แม็กซ์ค่ะ"

บ้าจริง ฝันไปหรือเนี่ย นี่พึ่งจะตีห้าเอง สงสัยพี่แม็กซ์คงจะรีบไปต่างจังหวัดสินะถึงได้ออกแต่เช้าเลย ว่าแต่เมื่อกี้ทำไมขวัญถึงฝันเห็นนายมิกซ์ได้นะ แถมในฝันนายมิกซ์ยังเป็นคนจูงสายปลอกคอให้ขวัญอีก ทำไมถึงเป็นแบบนี้ ช่วงนี้ขวัญชอบฝันแนวนี้ทุกวันเลย ฝันว่าโดนรุมเย็ดทีละสามสี่ชั่วโมงแล้วก็ตามด้วยการโดนเจ้านายสวมปลอกคอให้แล้วก็ลากไปนู่นทีไปนี่ที แล้ววันนี้ก็มาเฉลยแล้วว่านายทาสในฝันขวัญนั้นคือใคร ขวัญรู้แล้วก็แทบช็อคแต่ก็ยังดีที่ว่ายังเป็นแค่ความฝัน

วันนี้เป็นวันพฤหัสที่ขวัญมีสอนคาบเช้าสองคลาสและคลาสบ่ายตอนบ่ายสาม ถ้าเช้านี้ไปถึงมหาลัยตอนเจ็ดโมงครึ่งขวัญก็น่าจะโดนไอ้ลุงภารโรงดักรอที่ลานจอดรถอีกแน่ๆ งั้นวันนี้ลองไปแต่เช้าเลยดีกว่า ขวัญจึงลุกจากเตียงไปอาบน้ำแต่งตัวทันที และพอตอนขวัญอาบน้ำเสร็จก็เป็นช่วงที่ต้องลุ้นว่าพวกมันจะให้ขวัญใส่ชุดชั้นในวิตถารแบบไหนอีก คราวที่แล้วก็เป็นแบบสายเม็ดมุกซึ่งนั่นก็เล่นเอาขวัญแทบแย่อยู่เหมือนกัน ไม่รู้ว่าคราวนี้จะเป็นแบบสายเม็ดมุกอีกหรือป่าวนะ แต่พอขวัญหยิบมันขึ้นมาดูก็ไม่มีเม็ดมุกอีกแล้ว มันเป็นกกน.แนบเนื้อคล้ายสเตย์ขาสั้นแต่เปิดเป้า มีตัวหนีบเล็กๆ ห้าตัวมีสายเล็กสั้นๆ ติดอยู่รอบเป้า ด้านซ้ายสองตัวด้านขวาสองตัวและด้านหน้าตัวนึง ไม่ต้องสงสัยเลยว่าไอ้ตัวหนีบพวกนี้มันมีไว้หนีบแคมข้างละสองตัวและอีกตัวนึงก็คงจะหนีบไว้ที่เม็ดแตด บ้าจริง นี่จะไม่ให้แตดขวัญหายใจหายคอบ้างเลยหรือไงเนี่ย แต่พอจับดูดีๆ เหมือนจะมีสายหนังบางๆ เป็นโครงสร้างของกกน.นี้อยู่ ขวัญก็ไม่รู้ว่ามีไว้ทำไมเพราะแค่นี้ก็วิตรถานจะแย่อยู่แล้ว

พอขวัญสวมกกน.แล้วต่อไปขวัญจะต้องหนีบตัวหนีบแล้วสินะ แต่ก่อนที่ขวัญจะหนีบขวัญก็สังเกตุได้ว่าแคมขวัญเริ่มยื่นออกมามากกว่าแต่ก่อนอย่างเห็นได้ชัดแถมสีก็เริ่มคล้ำขึ้นมาก ขวัญเห็นแบบนั้นก็ได้แต่รู้สึกอนาจใจปนสมเพทตัวเองที่ต้องมาโดนอะไรแบบนี้จนแคมยื่นแคมคล้ำไปหมด ดีนะที่ขวัญกับพี่แม็กซ์ชอบปิดไฟตอนมีอะไรกันทุกครั้ง ไม่งั้นพี่แม็กซ์คงต้องเห็นความเปลี่ยนแปลงของแคมหีขวัญแน่ๆ เลย แล้วขวัญก็กลั้นใจสักพักก่อนที่จะจับตัวหนีบมาหนีบที่แคมทีละตัวจนครบสี่ตัว และอีกตัวนึงนั่นก็คือสำหรับหนีบเม็ดแตด อันนี้ขวัญกลั้นใจอย่างหนักก่อนที่จะจับมาหนีบที่เม็ดแตดของตัวเองอย่างจำใจ ขวัญเองก็สงสัยว่าทำไมต้องทำแบบนี้กับเม็ดแตดของตัวเองอยู่เหมือนกัน ไอ้ตัวหนีบที่เม็ดแตดขวัญมันออกแบบมาดีมากเพราะขวัญแทบไม่รู้สึกเจ็บเลย รู้สึกได้แต่ความเสียวจากการโดนบางอย่างหนีบอยู่ และมันหนีบได้หนึบดีมากเพราะถ้าหนีบแบบนี้แล้วก็จะหลุดจากเม็ดแตดได้ยากพอสมควร ส่วนเสื้อในก็เหมือนจะเป็นแบบปกตินะ ดูเหมือนจะค่อนข้างหนากว่าปกติด้วยซ้ำ แต่พอหันมาดูข้างในก็ไม่มีอะไร เห็นมีแต่แท่งพลาสติกเล็กๆ ยาวประมาณนิ้วนึงโผล่ออกมาจากเนื้อผ้าตรงบริเวณหัวนมทั้งสองพอดี ขวัญก็งงๆ แต่ก็ต้องสวมใส่ทั้งๆ อย่างนั้น พอขวัญสวมยกทรงเสร็จไอ้แท่งพลาสติกนั่นก็วางอยู่ข้างๆ หัวนมก็ยิ่งทำให้ขวัญเกิดความสงสัยขึ้นไปใหญ่ว่าจะใส่ไอ้แท่งพลาสติกนี่ไว้ทำไม

พอขวัญใส่ชั้นในเสร็จขวัญก็แหกแข้งแหกขาถ่ายรูปส่งไอ้ริวคุงกับนายเบสนายบอล ขวัญรู้สึกหวิวๆ มากกับที่ต้องใส่ชุดแบบนี้ ยิ่งพอขวัญอ้าขาออกก็ยิ่งทำให้ไอ้ตัวหนีบมันดึงแคมทั้งสองข้างออกจากกัน ทำให้หีขวัญบานอ้าโดยไม่ต้องใช้มือแหกเลยทีเดียว แถมเม็ดแตดก็ยังโดนหนีบตลอดเวลาอยู่อีกก็ยิ่งทำให้ขวัญรู้สึกหวิวมากขึ้นไปอีก แต่ขวัญก็ยังงงๆ กับไอ้แท่งพลาสติกที่อยู่ข้างหัวนมขวัญอยู่ดี ไม่รู้ว่าจะติดมาให้เกะกะหัวนมขวัญทำไม แต่ขวัญก็คงทำได้แต่เก็บเอาไว้ในใจก่อนที่จะสวมชุดสูทเต็มรูปแบบและขับรถไปที่มหาลัยตั้งแต่ยังไม่หกโมงเช้า

มาตั้งแต่เช้าขนาดนี้ไอ้ลุงภารโรงคงคิดไม่ถึงแน่ ซึ่งนั่นก็เป็นอย่างนั้นจริงๆ ขวัญจอดรถเสร็จก็หกโมงกว่าๆ ขวัญรีบเดินไปที่โรงอาหารเพื่อทานข้าวเช้า ขวัญก็เดินไปหีก็อ้าไปเม็ดแตดก็โดนหนีบอยู่อย่างนั้น ขวัญรู้สึกอายตัวเองมากที่ต้องมาโดนแบบนี้ ดีนะที่ขวัญเหลือกระโปรงตัวนึงที่ยังไม่โดนพวกไอ้ริวตัดให้สั้น ไม่งั้นก็คงจะน่าอายมากกว่านีอีก กว่าจะเดินถึงโรงอาหารก็เล่นเอาขวัญเกือบน้ำแตกไปเลยทีเดียว ตอนนี้โรงอาหารก็เริ่มมีคนมานั่งกินแล้ว และขวัญก็เหมือนจะเห็นลุงหนอมเดินลงจากโรงอาหารอยู่ไกลๆ คงจะพึ่งกินข้าวเสร็จสินะ เป็นภารโรงก็งี้แหล่ะ ต้องรีบกินข้าวแต่เช้าเพื่อรีบไปกวาดใบไม้ที่ถนนหรือไม่ก็รดน้ำต้นไม้ที่อยู่ข้างทาง หรือไม่ก็ไปทำงานกรรมกรต่างๆ ตามตำแหน่งของคนชั้นล่างของสังคมไทย แต่ขวัญที่มาเช้าขนาดนี้ก็คงต้องกินข้าวเช้าคนเดียวแหล่ะ

ขวัญที่กำลังนั่งกินข้าวเช้าอยู่ก็เริ่มรู้สึกง่วงขึ้นมาแล้ว ก็เมื่อเช้าดันตื่นเช้ากว่าปกติ พอกินข้าวเสร็จขวัญคงต้องไปแอบงีบที่โต๊ะทำงานที่อาคารพักอาจารย์ก่อนดีกว่า พอกินข้าวเสร็จขวัญจึงแวะซื้อกาแฟกระป๋องก่อนที่จะเดินไปที่อาคารพักอาจารย์ พอซื้อเสร็จก็เดินไปที่อาคารพักอาจารย์ทันที นี่ก็ยังไม่เจ็ดโมงขวัญก็คงมีเวลางีบอีกเกือบชั่วโมง มาที่มหาลัยตั้งแต่เช้าแบบนี้ก็ดีเหมือนกันนะ นอกจากจะไม่วุ่นวายแล้วก็ยังไม่โดนไอ้ลุงหนอมจับเย็ดอีก ว่าแล้วก็คิดถึงยัยมุกจริงๆ ถ้าตอนนี้เธอยังอยู่ไอ้พวกภารโรงสกปรกพวกนี้คงไม่มีโอกาสได้เข้าใกล้พวกเราหรอก เพราะยัยมุกเธอเก่งด้านศิลปะป้องกันตัวเอามากๆ จนเธอไปเรียนต่อวิชาทหารที่ต่างประเทศ ชื่อที่เธอใช้ที่ต่างประเทศก็คือ "เดซี่" นี่ก็เป็นชื่อที่ไพเราะเหมือนกันนะ เธอทั้งสวยทั้งงามทั้งแข็งแกร่งสมชื่อไข่มุกเดซี่จริงๆ ส่วนขวัญนั้นกลับต่อสู้อะไรก็ไม่เป็น พอโดนพวกนั้นจับได้ทีไรขวัญก็เสร็จพวกมันทุกที ก็ทำได้แค่หาวิธีหนีพวกนั้นได้เพียงอย่างเดียว แต่ตอนนี้ขวัญเริ่มง่วงมากขึ้นเรื่อยๆ แล้ว ขวัญรีบเดินก่อนดีกว่า และระหว่างที่ขวัญเริ่มเดินก็ทำให้ขวัญไม่ค่อยระวังตัวซะเท่าไหร่ ขวัญก็เดินผ่านต้นไม้พุ่มใหญ่ไปก่อนที่จะโดนดึงมือเข้าไปหลังพุ่มไม้อีกแล้ว

ลุงหนอม "วันนี้แต่งตัวเรียบร้อยจังเลยครับครูขวัญ แต่ดูแล้วนมใหญ่น่าเย็ดฉิบหาย"

ขวัญ "ลุงหนอมอีกแล้วหรอ จับขวัญมาทำไม"

ลุงหนอม "โม๊คควยให้ลุงหน่อยนะ เห็นหนูทีไรลุงคิดถึงอีหลิวทุกที" ลุงหนอมพูดไปพรางกับรูดซิปดึงลำควยที่แข็งปั๋งออกมา

ขวัญ "คิดถึงยัยหลิวก็ไปลงกับยัยหลิวสิ มาลงกับหนูทำไมเนี่ย อุ้ย!!"

ลุงหนอม "จริงหรอ ได้ด้วยหรอหนู"

ขวัญ "ปะๆ ป่าว ขวัญพูดเล่น"

ลุงหนอม "งั้นหรอ งั้นถ้าลงกับอีหลิวไม่ได้ลุงคงต้องลงกับหนูแล้วล่ะ" แล้วลุงหนอมก็กดหัวขวัญให้นั่งลงหน้าลำควยลุงหนอม

ขวัญ "ดะ..เดี๋ยวสิลึม....อื้มมมม...อู้ๆๆๆๆๆๆ...."

บ้าจริง โดนจับได้อีกแล้ว แถมยังโดนจับเย็ดปากอีก แบบนี้มาเช้าก็ไม่มีประโยชน์อะไรเลยล่ะสิ แล้วขวัญก็โดนแกเย็ดปากไปเกือบสิบนาที แกเย็ดอึดมากแถมควยยังเป็นควยฝังมุกไว้ห้าเม็ดอีก ขวัญทั้งอึดอัดคับปากทั้งยังโดนเม็ดมุกพวกนี้ตีริมฝีปากตลอดเวลา กว่าแกจะแกก็เล่นเอาขวัญปากชาไปหมด แถมแกยังชักควยแกออกมาแตกใส่หน้าขวัญอีก ขวัญก็ถึงกับด่าแกไปว่าแตกใส่หน้าขวัญทำไม แล้วขวัญจะเข้าไปทำงานยังไง แล้วก็ด่าแกเสียๆ หายๆ อีกสองสามประโยค แต่ก็คงได้แต่ด่าเบาๆ เพราะกลัวคนเดินผ่านไปผ่านมาได้ยินเข้า แต่พอด่าจบควยลุงหนอมกลับแข็งปั๋งขึ้นมาอีก แล้วแกก็ไม่รอช้าจับขวัญหันหลังแล้วก็ถลกกระโปรงขวัญขึ้นทันที แต่พอแกเปิดจนเห็นหีขวัญแกก็ถึงกับอุทานออกมาเลยว่าแม่งแหกหีรอกูเลยหรออีร่านควย แล้วหีขวัญที่แฉะอยู่แล้วก็โดนควยฝังมุกห้าเม็ดของแกเสียบเข้าไปอย่างไม่ยากเย็น แล้วแกก็กระหน่ำเย็ดอย่างเอาเป็นเอาตาย ส่วนขวัญก็ได้แต่กลั้นครางมือนึงกุมปากมือนึงจับแขนลุงหนอมพยุงตัวไว้ไม่ให้ล้ม ไหนจะควยฝังมุกห้าเม็ดไหนจะเม็ดแตดที่โดนหนีบอีก มันก็ยิ่งทำให้ขวัญต้องรับความเสียวที่มากขึ้นไปอีก แถมขวัญก็ได้ยินทั้งเสียงฝีเท้าเดินรวมถึงเสียงรถมอไซด์ขับผ่านก็ยิ่งทำให้ขวัญต้องกลั้นครางให้เงียบที่สุดอีก แล้วเพียงแค่สิบนาทีขวัญก็น้ำแตกไปสามรอบ แล้วลุงหนอมก็เปลี่ยนท่านิดหน่อยโดยการจับขาขวัญข้างนึงยกขึ้นแล้วก็เริ่มกระหน่ำเย็ดหีขวัญอีกรอบ ขวัญถึงกับต้องเอามือข้างนึงพิงผนังอาคารไว้ ดีที่แถวนี้ไม่มีหน้าต่าง ไม่งั้นคงเป็นการเย็ดโชว์คนที่มองออกมาจากหน้าต่างๆ แน่ๆ ลุงหนอมเย็ดทนมากๆ คงจะเป็นเพราะแกแตกมาแล้วน้ำนึงแล้วล่ะมั้ง แล้วขวัญก็โดนท่านี้ไปอีกสิบห้านาทีลุงหนอมก็แตกคารูหีขวัญอย่างมิดโคน ส่วนขวัญก็แตกไปอีกห้ารอบทั้งๆ ที่ยังไม่โดนสั่งห้ามกลั้นเสียวเลยทีเดียว

พอลุงหนอมปล่อยน้ำจนเสร็จแกก็ผลักขวัญให้ตัวติดกับผนังอาคารนั่นแล้วแกก็หายตัวไป ส่วนขวัญก็พยายามตั้งสติก่อนที่จะจัดแจงเสื้อผ้าให้เข้าที่เข้าทางและใช้มือปาดน้ำควยบนหน้าทิ้งให้มากที่สุด บ้าจริง แทนที่จะได้ 

คุยกับผู้แต่ง

สำหรับใครที่เม้นแล้วกลับมา Edit ข้อความ ก็ขอให้ร่ำรวยๆ ด้วยนะครับ อิอิ

ขออนุญาตฝากฝังผลงานสำหรับสายเปย์ด้วยนะครับ (ช่วยตามไปอุดหนุนเพื่อเป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ)
https://www.readawrite.com/c/56ef2881e4a34b902cc716b261967ca4
https://fictionlog.co/c/5dfa5dd0609849001acfedcd

ปล. ขอขอบคุณทางเวปที่อนุญาตให้โปรโมตผลงานนะครับ รักนะจุ๊ฟๆ  ::JubuJubu::

ตอนต่อไปครับ อิอิ
https://xonly8.com/index.php?topic=267214.0
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Tow Tow

Chuarai

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

Kenobi.,

moogi

grindsaw