ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ทะเล ตอนที่ 12 ( เรื่องเล่าของนายโทนกับพี่เหมียว )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 12, 2022, 11:31:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แมวหง่าว

Leo the rott

Titanจู่โจม

ตามมุกดีเคดไม่ทันครับ 5555

ปล. โอ้วว มีตัวละครเพิ่มมาอีก 1 สินะครับนี่

warpzone

1819

มาแว้ววว ทะเลเหมียวเปิดจ้าซะเหลือเกิน แล้ว แม้แต่ มู่หลาน ว่าจะหนักๆ มา ทะเลทั่วไปน่าจะปิด แต่   มาทะเล หาดรีีน พะงัน ยังเปิดเลย    ฟ้าเป็นใจ ให้ทะเล เพราะคิดถึงเหมียวนะเนี่ยฟ้าเป็นใจสุดๆ

เมียไอ้พี่เท่ห์นี่จุดใต้ตำตอเลย มาเจอก้างโคตรใหญ่ แบบเทพโทน   ก็ติดคอไปซิ
แต่ เรื่องพี่เท่ห์กับ เหมียวนี่บานปลายมากเลยนะ ถ้าเหมียว เลิกกับเท่ห์แล้ว  อาจเพราะรู้ว่าเท่ มีเมีย แล้ว เหมียว มาสัมมนา คร่าวนี้ ทำไมถึงยังทำตัวคุยกับเท่หมันอีก   ไม่หนักแน่นเลย เหมียวนี่ใจบางมาก   ใกล้ใครก็บางไปกับคนนั่นไหมนะ   ชีวิตเหมียวนี่จะเจอคนคบกันนานๆไหมอะ   ถ้ายังไม่รู้ว่าหลังจากกลับสัมมนา เหมียวน่ารักขึ้น มาก
ล่ะก็ในภาคทะเลระยองเหมียวนี่  ดูเป็นคน นิสัยแย่ หว่านเสน่ห์เล่นกับความรู้สึกทั้งเทพโทน กับ ไอ้พี่เท่ห์ เลย
edit  อ่าว สาวปริศนา หนึ่งในบรรดาคอลเลคชั่น  เด็กๆเทพโทนอีกไหม   และ จะได่ ชม ฉาก ส่งท้ายกับเหมียวแบบจัดหนักไหมต้อนหน้าจบ แต่ ไม่รู้จะลงเมื่อไหร่อีก ยังไงก็รอครับ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Otaza

มีอำนาจก็ต้องใช้ แต่ต้องถูกที่ ถูกเวลา ถูกคนด้วย ต้องใช้ทั้งพระเดชและพระคุณ

dox051

minky way

มาทะเลสักที...ปกป้องเหมียวแล้ว...งานนี้มีงัดกะผู้ใหญ่อีกแล้วล่ะสิ??

veget

หายไปนานเลย  คิดว่าจะไม่ได้ลงทะเลซะแล้วว  แต่โลกมันกลมจริงๆ  เมียพี่เท่ห์ดันเป็นอริเก่าซะงั้น

Aerials

กำลังรอลุ้นเลยครับ ผมนี่ย้อนกลับไปเริ่มอ่านใหม่เลย ย้อนอ่านกี่รอบก็ไม่เบื่อ สนุกมากๆเลยครับมีครบทุกอารมณ์เลย

แล้วจบตอนด้วยตัวละครใหม่ซะด้วย ผมนี่รอตอนต่อไปแทบไม่ไหวเลยครับเนี่ย

เอเค