ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ทะเล ตอนที่ 12 ( เรื่องเล่าของนายโทนกับพี่เหมียว )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 12, 2022, 11:31:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kookai

ออกโรงปกป้องแบบนี้ รู้ถึงหูเจ๊หมิวจะเป็นยังไงบ้างนะนายโทน

Daniel Dear

ป้านี่คงไม่หยุดแค่นี้แน่ๆคงโดนพี่เท่ย์เป่าหูเพิ่ม​ น้องเหมียว​เองก็​ดูท่า​จะปลื้ม​โทนมากขึ้น​อีก

inputpy

โทนปกป้องขนาดนี่ กลับไปเหมียวเลยเริ่มชอบเลยสิ

#ตอนนี้เหมียวยังอยู่ในวงจรชีวิตปัจจุบันไม๊ครับ

First10

พลังมาพร้อมกับความรับผิดชอบ ใช้พลังเพื่อทีมงาน เพื่องานไม่เสียหาย ไม่ผิดหรอกครับ ใช่แล้วศักรินทร์ต่างหากที่ผิด
พี่เหมียวคงประทับใจมาก จะจัดรางวัลให้ขนาดไหนนะ

ตัวละครลับจากไหนโผล่มาอีกคนแล้ว โจทก์เก่าอีกไหม....

stickyoat

เกือบลืมจนต้องย้อนไปอ่านตอนเก่าก่อนเลยครับ ดีครับ ได้พักเบรคจากเรื่องหลักบ้าง

deamondear

แงงง นึกว่าจะไม่มาซะแล้วหลับแล้วตื่นมาเจอ ปลื้มใจเลยฮะ

guang_k

ป้าแกเห็นแล้วยังกล้าออกฤิทธิ์ออกเดช กลับไปน่าจะโดนลูกน้องพี่รัชโวยอีก รู้รหัสคุณโทนแล้วคงรู้ลำดับ เหมียวน่าจะคิดได้จากเรื่องนี้ว่าใครปกป้องตัวเองถึงเปลี่ยนพฤติกรรมหลังจากกลับจากสัมนา

โจทย์เก่าที่มาใหม่นี่ยังไงกันนะ คุณโทนทำเรื่องอะไรไว้นี่ถึงออกอาการแบบนี้คุณพี่ชายก็นะน้องสาวจำไม่ได้แล้วช่วยเน้นเฉยเลย อยากอ่านตอนหน้าแล้วซิ เหมียวน่าจะหึงน้องดีเจหนักแน่ ทุกครั้งจะมีสาวเด็ดๆ มาเพิ่มเสมอเลย
แต่หัวหน้าลืมไปแล้วเหรอว่าคุณโทนเคยทำงานที่บริษัทของคุณท่านตอนเรียน เหมือนในพระรามสามบอกว่าใส่ในเรซูเม่ด้วย

catoon

หายไปนานเลยครรับ ชอบน้องเหมียวมากกว่าสาวๆ หลายคนนะครับ