ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ออฟฟิตคุณโส 1 (จุดเริ่มต้น)

เริ่มโดย Sukita, สิงหาคม 18, 2022, 12:23:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

ณ.ตึกสูงใหญ่ใจกลางสุขุมวิท เวลาหกโมงเย็น คนกลับบ้านแทบหมด "นินายอ้นเธอจะมาขอยอดขายฉันแบบนี้ไม่ได้นะ" "ทำไมละครับผู้จักการช่วยผมนะครับปีนี้ยอดตกอีกผมมีหวังโดนไล่นะครับ" "ก้อเธอไม่เข้าทำงานเลย.จะให้ฉันเสกยอดขายให้เธอหรือ เราขายหุ้นขายกายกองทุน แต่นายไปเปิดช่องยูทูปสปอยเกม ถ้าเธอชอบทำเหี๊ยๆพูดเหี้ยแบบในช่องเธอ ไม่ตั้งใจขายของก็ควรตกงานไป ฉันเตือนเธอมาสองปีแล้วนะ" "ก็ช่องผมโดนเก็บลิขสิทธิ์ครับเงินก็ไม่ได้ พี่นุชช่วยผมหน่อย"  "ฉันไม่รู้จะช่วยเธอยังไง ยอดคนอื่นเป็นสิบๆล้าน เธอขายครึ่งปี2ล้านเอง ตามเวรตามกรรมเธอแล้วกันเหลืออีกสัปดาห์เดียว" พูดจบผู้จักการสาว บ.การเงินก้อตัดบทเดินจากริมบันไดไปทิ้งให้นายอ้นหัวเสียมาก มันพยายามมาบอกผู้จักการสาวนุชหลายรอบ แต่เธอก้อไม่เห็นใจ พอดีบทสนทนาไปแตะหูไอ้ปูนเฒ่ายามวัย55 พอนายอ้นเดินมา ไอ้ปูนเลยแนะเด็กหนุ่มร่างอ่วนด้วยการยื้นกุญแจห้องน้ำให้นายอ้นแล้วพูดสองสามประโยค นายอ้นยอมทำตามแต่ใจมันก้อเคารพผู้จักการสาวของมันแต่มันหมดทางเลือกเลยต้องทำตาม สักพักนุชเดินเข้าห้องน้ำหญิงผู้จักการสาว ไอ้อ้นเดินตามไปก่อนจะไขประตูที่ด้วยกุญแจรปภ.ปลดล็อคเพราะห้องน้ำก้อมีสองห้องก่อนจะสอดมือถือ เข้าไปบันทึกกิจกรรมของผู้จักการสาว ไอ้อ้นจะดึงมือถือออกมาส่งภาพให้ รปภ.แก แล้วรีบหนีไปลุ้นให้ไอ้ปูนทำให้สำเร็จทีเถอะ ไอ้ปูนที่รู้ว่าผู้จักการสาวทำงานดึกๆและในห้องเธอก็ไม่มีกล้องแบบออฟฟิตด้านนอก อย่างนี้ชะตากรรมของเธอจะรอดไหม "คุณอยู่ไหมครับ" "ใครคะ" "ลุงปูน รปภ.ครับขอเข้าไปเอาน้ำร้อนอย่าเคยนะครับคุณผู้จักการ" พอเข้ามามันจัดการคล้องเชือกใส่สมั่นน้อยก่อนดันร่างงามจนล้มไปมันรีบล๊อคกลอนประตูก่อนจะมาลากผู้จักการสาวนุชไปผูกไว้กลางห้องทำงาน "โอ้ยเจ็บโอ้ยไอ้ปูนแกจะทำอะไร" "โง่เรียนก้อสูง ดูนิสิ" ไอ้หื่นยามปูนให้ผู้จักการสาวใหญ่ได้ชมภาพการปลดทุกข์ ก่อนมันจะถุ่ยน้ำลายใส่หน้าของนุช "ไอ้เหี่ยแกอย่า เอามือถือแกมานะ" ไอ้ปูนถกกระโปรงนุชไว้ที่เอวก่อนดึงพรึดกางเกงในสีครีมหลุดไปที่เข่ามันมองดูขนหมอยที่ไร้การตัดเลมของนุชดกงามจนไม่เห็นปากแคมไอ้ระยำแกอย่านะ " ไอ้ปูนเอาหน้าลงคลุกเคล้ากันเนินหีก่อนจะแหวกหมอยหยิกหาเม็ดแตดจนเจอ "อย่านะไอ้แก่หน้าหมาแกอย่าเลียอย่า" นุชโดนแหวกหีจนหมอยลู่ก่อนโดนเลียแตดสีแดงสด ไอ้ปูนมันสะใจมากที่ได้เลียแตดนางในฝันที่มันอยากเย็ดมาสิบปีตั้งแต่เธอจบโทมาทำงานใหม่ๆตอนนี้นุชก้อ38ปีแล้ว "อย่านะโอ้ยไอ้สัดไอ้ชาติหมาแกอย่าเลียโอ้ย" "อีนุชแตดมึงโดเลยแพล็บๆๆๆเนี่ยๆมันหีไหมอีดอก อย่าร้องเดียวกูจะส่งภาพมึงฉึ่ประจานทั่วประเทศนะ" " ไม่ไปไม่นะ" "งั้นนอนนิ่งสิมึง" ผู้จักการสาวนิ่งไปแต่ก็โดนไอ้แก่จู่โจมแบบหื่นกระหาย "โอ้ยอูยไอ้สัดนรกแกอย่าเอานิ้วออกไปอย่าดึงขนฉันโอ้ยไอ้แกหน้าหมาโอ้ยๆ" ไอ้ปูนมือเริ่มไม่อยู่สุขมันไล้ขนหมอยนุชเล่นก่อนดึงขาดเป็นหย่อมๆแบบสุดซาดิส "อ๊ากไอ้สัดนรกแกโอ้ยไอ้เหี้ยแก่ปูนมึง" "ไงมึงไม่ชอบแบบนี้ต้องแบบนี้ใช่ไหมถึงชอบ" ว่าแล้วมันก้ใอช้มือแหวกหมอยของนุชก่อนสอดนิ้วยาวทั้งที่ตัวมันก้เท่าอาจารยฺสาวเข้าสู่ร่องหีของนุช "อย่าอายอย่าไอ้เลวไอ้เหี้ยอย่า" ไอ้ปูนกดนิ้วพรวดเดียวแบบไม่สนใจเยื่อบริสุทธิ์ของนุช ที่ขาดกระจุย "อ้าว่าแล้วมึงเอาแต่ทำงานไม่มีผัวนิเอง" "โอ้ยไอ้สัสนรก" มันเลียแตดขบเม็ดอย่างสนุกนิ้วก็แท่งหีจนสุดลิ่มก่อนจะตะกิดคอมดลูกดิกๆ "โอ้ยอ้ายโอ้ยไอ้อ๊ากอย่าๆๆ" นุชเริ่มเสียวซานจากการโดนไอ้ปูตะกิดคอมดลูเธอเสียวจี๊ดขึ้นสมองเริ่มพูดไม่เป็นภาษาเธอเกรงหน้าท้องจนหน้าท้องเป็นลอนลูกคลื่น "อย่าทำฉันอย่าโอ๊ยโอ๊ยอ๊าก" สิ้นเสียงครางนุชระเบิดฉี่สีเหลืองกระจายออกมาอย่าสุดชีวิตเธอนิคืออาการเสร็จสมของเธอแบบรุนแรงที่สุดในชีวิตสาว นุชน้ำตาไหลออกมาตาหลับปี่จนท่วมแว่นหนาจนเป็นฝาขาว "แฮะเป็นไงมึงหยิ่งนักปากดีนักเป็นไงน้ำหีแตกกระจายเลยฮาๆๆ" ไอ้ชั่วแกๆ" ไอ้ปูนจับนุชถางขาออกก่อนเอาควยถูไถ่หมอยไปมาแตดนุชโดรับหัวควยบานโร "ไปไอ้สัดนรกไอ้ชาติหมาไอ้เหี้ยแกไปๆอย่านะ" นุชได้สติมาด่าไอ้ยามชั่วอีกรอบ แต่ควยไอ้ปูนถูไถ่แตดไปมาไอ้ปูนเห็นนิ้วที่มีเลือดเลยล้อเลียนนุช "โถสาวซิงหรือมึงอีดอกนุช เก็บหีไว้ให้ยามอย่างกูเย็ด"ก่อนมันจะยกนิ้วขึ้นมาดูดอมแพล็บๆ "ไปไอ้นรกไอ้ชั่วไอ้จังไรแกอย่านะอย่า" ไอ้ปูนควยใหญ่บานได้ที่เลยดันหน้าขาเตรียมสอดควย ชะตาหีนุชผู้จัดการคนสวยคงจะขาดแล้ว @

เรื่องใหม่จะออกแนว สาวทำงานออฟฟิตกับสาวสดครับ ขออภัยในคำผิดนะ

suriyamahajit

swss2511

Juupajups

sunnie06

Kingmar

มีคำผิดอยู่บ้าง แต่แนวเรื่องน่าสนุก น่าติดตามครับ

Noosziis

Navee Wongsit

น่าติดตามดีครับ สาวออฟฟิตตนี้ขะตาจิ๋มขาดแน่ๆ

i dont knowww

hanabombam

จังหวะด่ามันติดๆ ขัดๆ อ่ะ เป็นกำลังใจให้นะ  ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

devilzoa

โถ ๆ ๆ ๆ  โดนยามเปิดซิงแบบนี้ติดใจควยยามแน่ ๆ

saintmono01