ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season 3 ] ตอนที่ 48 : พบกันอีกครั้ง

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 20, 2022, 02:14:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

♤judas♤

หายไปนานเลย..น้องกระแตก็ได้สมหวังกับริวกะสักทีเพราะเสียจูบแรกไปตั้งแต่นั้น

shotti

รับเข้าฮาเร็มอีกหนึ่ง เวตาลจะทำหน้าไงหว่า...

pankea

หลังจากรอมานานก็มาแล้วสินี่ ริวได้กระแตเป็นเมียอีกคนนึงสมใจเจ้านางการะเกดแน่ๆแต่ริวจะอธิบายหรือบอกเมียทั้งหลายยังไงหรือในช่วงที่ริวกับกระแตกำลังมีความสุขกันทางด้านรุ้งพลอยก็รู้แล้ว ยังเหลือใบเฟิร์นอีกคนเมื่อไหร่รุ้งพลอยจะจัดให้แบบเดียวกับกระแต

neimuchan

ไปอ่านตอนเก่าก่อน........ลืมสนิทเลยเรื่องนี้

ว่าแต่ ฮิคาริ รูปนั่นไม่ใช่เทงงูแน่ๆ ดูมุมไหนก็ ซัคคิวบัส - -
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

phurin84

สุดยอดครับ ตอนนี้ฮาเร็มจะใหญ่เกินไปแช้วนะครับ ต้องกลับไปอ่านทบทวนความจำสักหน่อยแล้วครับ

Thongchai Wangsri

navy868

กระแตเป็นคนล่าสุดแต่คงไม่ใช่คนสุดท้ายหรอกนะ ::Hmmm::

usman1963

ดีใจที่ได้อ่านเรื่องนี้ต่อครับ เป็นเรื่องที่ทำให้ติดตามคุณโทนเลย และแล้วกระแตก็เสร็จริวกะ

porchai

ขอบคุณครับ
กลับมาแล้วครับพี่ริวกะ กลับมาก็จัดเมียใหม่เลยนะครับ

pizzahutcha

กว่าจะมาอัพเรื่องนี้รอนานมากๆเลยครับคิดถึงๆ มันมากๆครับจาก FC จริงจังของเรื่องนี้ ::Suffocate::

gritkin

Ttum1188

ต้อนรับเข้าสมาคมแม่บ้านเรียบร้อยแล้วนะครับริวกะแค่2ทีเบาะๆ