ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 7 ] ตอนที่ 98 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 22, 2022, 01:13:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

♤judas♤

พี่เตยเนี้ยน่ารักเอาใจใส่โทนดีเลยแต่ก็ต้องเอาใจใส่หมิวด้วยแถมพา3สาวไปตรวจเลือดอีกจะน่ารักเกินไปล่ะ

pankea

ขอเม้นท์อีกรอบครับ หลังจบงานเซ็นต์สัญญาโทนคงต้องตอบคำถามเพื่อนๆในที่ทำงานหลายเรื่องแน่ๆ มาเจอเหมียวและไปส่งแต่เธอชวนขึ้นไปส่งงานที่ห้องนี่เป็นสัญญาณ"ทวง1โหล"ด้วยหรือเปล่า

kodzilla

อ่านตอนนี้แล้วรู้สึกดี แต่สงสัยว่าโทนจะเหนื่อยแค่ไหนกว่าจะส่งส่วยจนครบทุกคน และยังสาวญี่ปุ่นอีก สาวเกาหลีอีก เหนื่อยแน่

Aod3917

อยากมีหลายๆทีม เชียร์ทั้งหมดเลย เจ้หมิว เจ้เตย และทุกคนเลย อย่าแย่งกันได้ทุกคน 55555 เทพโทน

mapigclub

ขอขอบพระคุณมากๆๆเลยขอรับ
เจ้เตยแกล้งทำเป็นแฟนปลอมๆต่อหน้าคนอื่น แต่ลับหลังตัวโตเสร็จตัวเล็กเรียบร้อยโรงเรียนสาวหมวยเลยนะขอรับ อิอิอิ

nmiint

พี่เตยสบายตัวไปแล้ว คิวต่อไปก็ต้องเป็นสามสาวละคราวนี้ หมดแรงแน่ๆ

ieaky

สมชื่อนางเอกนัมเบอร์วันจริง ๆ จัดการซะท่านโทนผมภาพตัดเลยทีเดียว
เจ๊เตยมีจับ 3 สามตรวจเลือดด้วยวุ้ย แต่ 3 สาวก็มีแต่ท่านโทนผมเท่านั้นที่มีอะไรด้วยรึปล่าว ที่เหลือแค่งานพีอาร์ไม่ได้รับงานพิเศษนี่แต่ก็เข้าใจเจ๊เตยนะ ตัวตนของ 3 สาวที่ทำงานแบบนี้มันก็อาจทำให้อดคิดไม่ได้ แถมท่านโทนชอบจัดสดด้วย 
ทำไมรอบนี้เจ๊เตยไม่จัดยาจีนของป๊าให้ท่านโทนทานแก้ช้ำละครับ 555

❖SynchroNight❖

มาเล่น 'แมว (เหมียว)' ที่ห้องเราไหม?