ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 7 ] ตอนที่ 98 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 22, 2022, 01:13:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

guang_k

ตัวเล็กดูแลตัวโตเต็มที่เลย เจ้หมิวรู้เข้าจะหึงไหมนี่ แล้วจะหึงใครด้วยซิ แล้วสองสาวมาแล้วต้องกลับไปเที่ยวกับเจ้เหรอไงนะ

แม่เสือดาวน่าจะอ่านขาดละว่าพี่ๆ นี่น่าจะแชร์สถานะกันเลยเสนอตรวจเอง แล้วยังมาตามสาวๆ ไม่ให้เบี้ยวนัดเจ้เจ้าของร้าน
ไม่น่าจะได้พักแล้วเทพโทน ดาวอุตสาห์มาตามสองสาว แต่เจอแมวเหมียวชวนขึ้นไปส่งเมล์ซะแล้ว

motbonzi

แหม บรรยายซะหิวเลย
แต่มิ้นกับแก้มนี่รีบมาหานายโทนแล้วเสือดาวหายไปไหนเนี่ย

First10

ตัวเล็กกินอิ่มก่อนใครเลยเอาใจมาก
คืวต่อไปคงสองสาวละนะ เว้นมาช่วงนึงแล้ว

Melon

ตัวเล็กเอาใจสุดๆไปเลยนะเนี่ย นัมเบอร์วันจริงๆ ระวังคุณแฟนหมิวจะงอนน้าาา

เหมียวชวนไปขึ้นคอม เอ๊ยย ขึ้นไปทำคอม

Slave

ผมชอบนะข้าวมันไก่.. ปีกไก่.. ไรงี้.. แต่ปัญหา​คือ​มันไกลจากบ้านนี่สิเห้อ... ต้องดูแลแม่ด้วยอ่า.. ถ้าใกล้ๆยังพอแว่บไปลองได้เนาะ... เพื่อนสนิมผมก๊อยู่แถวพระราม3นะ... อยู่คอนโดแถวๆห้องอาหารบัวพระราม3.... ผมมะได้ไปหานานแระเพราะต้องดูแลแม่นี่ล่ะ.. ขอบคุณ​มาก​ครับ​

number6

บทแซ่บตัวเล็กตัวโต ยังมีความตะมุตะมิเคมีน่ารักอย่างบอกไม่ถูก ชีวิตนายโดนเหมือนโดนเฝ้ามองและจัดฉากอย่างลับๆเหมือนกันนะเนี่ย มีพี่สาวคอยดูขนาดนี้ คิดถึงพี่เหมียว พี่พลอย จอย แล้วสิ ไหนๆก็ได้มางานแล้ว คงได้มีอะไรร่วมกันอีกหน่อยแหละมั้ง ขอบคุณสำหรับตอนใหม่ครับ

swss2511

พี่เตยเมียหลวงจัดการน้องๆได้ดีทีเดียว สาวๆสามัคคีกันดีแบบนี้โทนได้เหนื่อยเสียน้ำบานแน่