ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 8

เริ่มโดย twintower, สิงหาคม 22, 2022, 01:44:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เด็กสังน้อย

::WooWoo::ผู้กองเสียแล้วใครจะเป็นคู่กัดกับหมอคนต่อไปนะ...

Au Nanma

มีวิญญาณมาติดตามเป็น 2 ตนแล้วน่าจะเริ่มปวดหัวหน่อยๆแล้วสิ

controlx

กลายเป็นน่าสงสารไปเลย
คงโดนบังคับแหละ

::Horror::

psdam

คุณตำรวจโดนใครสะกดจิตหรือเปล่านะ ไม่น่าตายธรรมดา

unicrons

ผู้กองตายซะแแล้ว นึกว่าเป็นหนึ่งในสาวๆซะอีกเนี่ย

aumoum

ไปแล้ว​ตำรวจสาวนึกว่าจะได้จัดกับคุณ​หมอ​ นึกว่าจะเป็นนางเอกของเรื่องนะ

ryu

ตอนนี้ถึงจะไม่มีบทเสียวแต่ก็สนุกมากนะครับ
บทเสียวเรื่องนี้ก็วาบหวาม แต่เนื้อเรื่องกับผีและเทพก็สนุกชวนติดตามครับ

ads_s7

dumrongsak

เนื้อเรื่องสนุกมากครับ มีแง่มุมชวนให้คิดติดตามตลอด

Rrrrop

สงสัยคราวนี้ เรื่องคงใหญ่ขึ้นอีก  เพราะไอ้วิญญาณตัวแสบแน่ๆ

crazylex

อ้าว...นึกว่าหมอจะได้ฟันกะผู้กองบ้าง ชิงตายก่อนเฉย ::Doubt::

sirasit khamsom