ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 8

เริ่มโดย twintower, สิงหาคม 22, 2022, 01:44:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Leo the rott

นึกว่าหมวดอลิสาจะเป็นกิ๊กคนต่อไปนะเนี่ย ตายซะแล้ว

nimitr.th

po3026

งานนี้มีผู้บงการแน่ ตามหาให้เจอละ

jackkie

ขอบคุณครับแต่งน่ะครับ  เขียนเรื่องชวนน่าติดตาม ตัวละครมีความหลากหลายสผมไม่น่าเบื่อ

jongjo

อ้าว..ผู้กองไหงมาขิตไปก่อนแล้ว สงสัยจะมีฮาเล็มผีแน่เลย

teerawatc

เนื้อเรื่องซับซ้อนมากครับ ต้องอ่านถึง 2 รอบ

มิใช่ผู้แต่งเขียนไม่ดี แต่เนื้อหาของคดีลึกลับซับซ้อนมากพอสมควร จนแปลกใจว่าผู้แต่งคิดพล๊อตเรื่องซับซ้อนแบบนี้มาได้ยังไง

อ่านเรื่องของผู้แต่งท่านอื่นเกือบทั้งหมดจะเอาเรื่องราวจากเรื่องจริงหรือเรื่องแต่งที่เคยมี นำมาเป็นแรงบันดาลใจในการแต่งเรื่อง

ซึ่งหลายๆเรื่องเดาทางได้หรือเคยอ่านมาแล้ว แต่ทุกเคสในเรื่องที่หมอเจอผมกลับไม่เคยอ่านคดีแบบนี้ ทั้งที่ผมเองอ่านข่าวทุกวัน

รอติดตามตอนหน้านะครับ

amtorff73

เปิดเรื่องมาบอกว่าผู้กองตายแล้ว ผมนี่เอ๊ะเลยครับ ต้องย้อนกลับไปอ่าน ep.7 อีกรอบก่อนว่าพลาดอะไรไปรึเปล่า

พอได้อ่านตอนนี้ ผมว่าผู้กองอาจโดนชี้นำความรู้สึกด้วยอะไรบางอย่างหรือเปล่าครับ (หรือจะเป็นไอ้ทรงเดช) ที่ปักใจสงสัยในตัวหมอ

chumnan sermsukmaitree

อลิสาต้องการให้หมอช่วยเรื่องอะไรกันหรือเรื่องที่ทำให้เธอเกิดอุบัติเหตุ

pongphun2397

ตอนแรกนึกว่า ผู้กองจะเป็นนางเอกเสียอีกแล้วทีนี้จะเหลือใครเป็นนางเอกได้บ้าง สงสัยต้องหาคุณหมอสวยๆมาเพิ่มสักคนแล้วครับ

ijfkdory

น่าจะฝีมือโจทก์เก่าแก่ของหมอนั่นแหละ

boon66

ผู้กองอลิสาโดนตัดบทเฉยเลย  ทีแรกนึกว่าจะมาเป็นนางเอกนะนี่

pongjun

jax116

bluenavy