ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 32 : ย้ำรอยรักภัคจิรา Pt2

เริ่มโดย nato87, สิงหาคม 28, 2022, 10:08:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nal

swss2511

ziggy2

ไม่กล้าแทงลุง เลยต้องเจอลุงแทงสวน

ลุงจัดในที่ทำงานอีกล่ะนะ

Sri Trang

ใช้วิธีปล้ำตลอด แล้วจะทำให้สาว ๆ เลิกทะเลาะกันยังไงล่ะเนี่ย

ovident

บางครั้งก็สงสารครูเบสนะ แต่บางครั้งก็สงสารลุงพล บางคนก็มองลุงเหมือนเป็นคนบ้า

surasek

ช่วงนี้ไร้ท์ขยันจริงๆ ทิชชู่ที่เตรียมไว้ได้ใช้พอดี 5555ขอบคุณครับ

Boyza69

teerawatc

ช่วงต้นเรื่องเหมือนจะปฏิเสธ  สุดท้ายก็ใจอ่อนยอมแบบเลี่ยงไม่ได้

สุดท้ายยังเชียร์หมอพลอยอยู่นะครับ ดูเธอเข้มแข็งเด็ดเดี่ยว อยากหนีไปใช้ชีวิตกับลุงพลสองคน  แต่ลุงพลกลับไม่เอาด้วย

schareon

แหมเสียดาย ครูเบสท์มาโดนซ้ำในห้องพักครู จะเจ็บหลังหรือเปล่าก็ไม่รู้

Kaka Kaka

ตรูเบสท์โดนย้ำรอยแบบนี้อีกไม่นานคงติดใจลุงพลแน่ๆครั้งต่อไปคงจะยอมด้วยความเต็มใจสู้ๆครับลุงพล

Kasama.ja

ลุงพลโยกตัวหลบกรรไกรได้ แล้วแท่งกลับด้วยดุ้นเนื้อ

T122