ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 32 : ย้ำรอยรักภัคจิรา Pt2

เริ่มโดย nato87, สิงหาคม 28, 2022, 10:08:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

natius

ครูสอนหนังสือก็ต้องโดนคาห้องพักครูสินะ5555

Edited
ฉากแบบนี้ สถานการณ์แบบนี้ ตามสูตรมันต้องมีใครสักคนเปิดเข้าในห้อง
ลุงพลกับครูเบสท์ต้องแอบหลบใต้โต๊ะ
ลุงพลก็ไม่หยุดแกล้งครูเบสท์โดยการ โยกเยต่อไป ครูเบสท์ก็ต้องกลั้นเสียงเอามือปิดปากเพื่อไม่ให้เสียงดังออกไปให้คนที่เข้ามาได้ยิน

แค่คิดก็ตื่นเต้นแล้วครับ

SoSonaja

akine

g9898

Ha

ชอบลุงพลจริงตื้อเอาจนได้ ย้ำรักหมอเบสรอบนี้งติดใจไปอีกนาน

Daniel Dear

คงต้องมีเหตุการณ์​อะไรเกิดขึ้นถึงจะทำให้ครูเบสระลึกอดีตได้หรือเข้าใจลุงพลมากขึ้น

intara

หายไปนานเลยนะครับลุงพล  กลับมายังสนุกเหมือนเดิม

0890082185

เข้าทางลุงพลเลย ตาลุงนี่กะสามารถทำได้ทุกสถานะการณ์จริงๆ

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ ลุงพลจอมตื้อเลยครับ จนได้เลยครับครูเบสท์จะยอมตามอารมณ์ตัวเองมัยครับ

docc18

[BPD]