ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน พนักงานออฟฟิศ 3

เริ่มโดย DR.MAN, สิงหาคม 29, 2022, 10:44:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

saranchai

ทำเมียเพื่อนท้องแถมยังมาหยอดน้ำเพื่อต่อแขนขา​ให้ลูกอีก​ ท่านนี่เป็น​เพื่อน​ดีในอุดมคติแบบแบดๆจริงๆ​ครับ​

parameter

เป็นห่วงไรต์น่ะครับ สาวๆเยอะมาก แถมทำเมียเพื่อนท้องอีก ระวังรถไฟชนกันโดยเฉพาะน้องไอซ์นางออกตัวแรงมากเลย

ลูกในท้อง คลอดแล้วเชค dnaได้อยุ่ครับ หวังว่าไรต์ไม่เกมง่ายๆนะครับ รอสนับสนุนผลงานอยุ่ครับ

deamondear

นัด5โมงเย็น ไปเที่ยง เป้าหมายชัดเจน อย่างชอบเลยฮะ

Navee Wongsit

ultrasonic

ท้องสาว ไม่สังเกต  ::Thinking:: ไม่รู้นะ ว่าท้องอยู่  ::Sweat::

::ChuChu::

T.2002

"ผมทำน้องเขาท้อง เห้อ นี่ยังไม่รู้ว่าจะแก้ไขอะไรยังไงดีนะเนี่ย ใครมีความคิด ไอเดียดีๆ แนะนำไรต์หน่อยนะครับ"

เจ้าจงเข้าร่วม ไม่ใช่ต่อต้าน  ::HoHo::

ชอบจริงๆ เลย แนว NTR เอาเมียชาวบ้านจนติดใจยอมท้องลูกของกิ๊กเนี่ย

คราวก่อนลุ้นน้องตองก็แห้วมาทีแล้ว นึกว่าจะฝากลูกติดท้องน้องตองไปแต่งงานกับผัว

คราวนี้เริ่มนับหนึ่งลูกคนแรกแล้ว มีโอกาสอย่าลืมจัดให้น้องตองซักคนนะครับ

+++++

น้องไอซ์พลาดแล้วละ

อยากได้ค่าปิดปากเนี่ย น้องได้ค่าปิดปากเต็มทั้งปากบนปากล่างแน่นอน  ::HoHo::

plot0440

นอกจากจะต่อแขนต่อขาลูกแล้ว
ยังจะเติมน้ำเข้าท้องไปอีกสองคน
หวังว่าบิวตี้จะท้องด้วยนะ ละให้โอมซ้ำละรับเป็นพ่อแทน

jame dean

ล่อคนท้อง คนที่สอง แล้วนะ หมอแมน ประสพกามสูง

Blvp

ยิ่งท้องยิ่งเซ็กซี่นะนุกนิก หมอแมนจักหนักเลยงานนี้

spty24

ขนาดตอนท้องนี่ยังจัดจ้านกันขนาดนี้ สุดยอดครับ น้องได้สารอาหารเพิ่มจากพ่อแล้ว ยังรอน้องมาเฉลยอยู่นะครับว่าลูกใคร55555

err

นุกนิก คงเหงามากนะ ยิ่งท้องโตขึ้น ทำอะไรก็ไม่ถนัด หงุดหงิดบ่อย  ที่แน่ๆบักแม็ค คงไม่เย็ดให้บ่อยๆหรือไม่เย็ดเลย  พอหมอแมนมา เลยปลดปล่อยความอยากซะเต็มที่เลย  แนะนำให้หมอแมนมาเย็ดคลายเคลียดให้น้องบ่อยๆนะ ลูกเกิดมาจะได้ร่าเริง
คงคิดดีกับน้องไอซ์ไม่ได้แล้ว น้องอยากโดนหมอแมนเย็ดนี่เอง

devilzoa

devilzoa

สงสัยได้เสียน้ำกับน้องไอซ์ แน่นอน เพราะหมอแมนไม่น่าจะพลาด อิอิ

RattaSantud

คนท้องต้องระวังนะครับ อย่ารุนแรงมากไป รอคลอดแล้วไปจัดเพิ่มครับ อิๆๆ