ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ช่วยแนะนำหาของกินมายัดหีหน่อยครับ

เริ่มโดย Sperfg12345, กันยายน 10, 2022, 10:33:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sperfg12345

คือผมเป็นโรคจิตครับชอบยัดของกินคาหีแฟนซักพักแล้วก็กินคาหีเลยที่ผ่านมาก็มี กล้วย บอกเลยว่าอร่อยมากครับสำหรับผมนะ และก็ลูกอมครับเป็นกลิ่นสตอเบอรี่ ยัดแช่ไว้จนมันละลายเกือบหมด น้ำหีหวานอร่อยมากครับ ต่อมาก็เป็นไส้กรอกจาก 7-11 ยัดได้แท่งเดียว ลืมบอกไป ผมกับแฟนไม่เคยเย็ดกันเลยครับเดี๋ยวที่ว่าผมไม่อยากพลาดให้เขาท้องตอนเรียนเลยมีกฏให้ว่าจนกว่าแฟนผมจะจบตรีจะไม่เย็ดกัน แต่ทำอย่างอื่นได้หมด มันเลยทำให้รูแฟนผมเล็กมาก ขนาดเท่าฝาน้ำอัดลมเล็กกว่าหน่อยครับ ไครมีอะไรเสนอให้ยัดของกินอะไรแนะนำทีนะครับ จะยัดอะไรผมก็กลัวเอาไม่ออกคารูเอาออกไม่ได้ แหะๆ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Pull::
ฮ๊อตดอกอันเล็กๆนี่แหละดูปลอดภัยหน่อย   ตอนเที่ยวกะหรี่เมื่อก่อนผมจะชอบอมยาอมที่มันซ่าๆ  แล้วเลียหี  กะหรี่โดนเข้าไปก็ร้องซี๊ดเลย

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Doubt::
จริงๆก็เย็ดกันได้ครับ  แต่ใส่ถุงยางทุกครั้ง  หรือให้กินยาคุมถ้ามั่นใจว่าจะไม่ลืม  หรือให้แฟนดูดควยให้จนน้ำแตกคาปากก็ได้  หรือถ้าแฟนยอมก็เย็ดตูดก็ได้  แต่ต้องระวังไม่ให้น้ำควยไหลเข้าไปในหี   เพราะใช้ของแปลกปลอมใส่ในหีก็ระวังหลุดเข้าไปแล้วต้องให้หมอผ่าออก

Sperfg12345

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ กันยายน 11, 2022, 11:59:25 ก่อนเที่ยง
::Pull::
ฮ๊อตดอกอันเล็กๆนี่แหละดูปลอดภัยหน่อย   ตอนเที่ยวกะหรี่เมื่อก่อนผมจะชอบอมยาอมที่มันซ่าๆ  แล้วเลียหี  กะหรี่โดนเข้าไปก็ร้องซี๊ดเลย

1มียี่ห้อมั้ยครับจะลองดู

2 ไม่ได้ครับเย็ดไม่ได้สัญญากันไว้แล้วแหะ

3 ขอบคุณมากครับ

TUGO

เคยต้มไข่แบบไม่แกะเปลือก ก่อนยัดก็เบิร์นให้น้ำออกเยอะๆก่อน

แล้วให้แฟนเบ่งออกมาเหมือนฟักไข่  ค่อยแกะเปลือกกินครับ