ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 7 ] ตอนที่ 100.1 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 11, 2022, 05:12:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

freedom-more

อุ๊ยยย น้องดรีมน่ารักจังเลย

อยากรู้จักตอนนี้ใครเป็นคัวจริงกันแน่น้อ

Chan_Som

ในมี่สุดน้องดรีม ก็มีบทแล้วลุ้นๆ อยู่ แต่ความสัมพันธ์จะเป็นแบบไหนนี้สิ สู้ๆ ครับท่านโทน

peddo

กอล์ฟนี่เป็นเพื่อนที่ดีจริงๆครับ แม้บุคลิกและบางอาการจะโหดไปบ้าง โทนโชคดีที่มีเพื่อนแบบนี้ เพื่อนแท้คบกันได้ยาวกว่าสาวๆครับ
พี่พลอยครับ พี่จะจ่ายเป็นอย่างอื่น แต่โทนก็ต้องเสียอยู่ดี ต้องมีตัวแห้งกันบ้าง อิอิ

puretank

สมัย MSN ผมมาใช้ยุคไหนไม่รู้ แต่ช้ากว่าชาวบ้าน เริ่มใช้ช่วง ม.5 ราวๆปี48

พออกหักเพราะเลิกกับแฟนตอน ม.6 ก็เล่นออดิชั่นเรื่อยเปื่อย หาคนคุยในเกม แทนตัวเองยังกับเป็นแฟนกัน (แต่ไม่เคยเห็นหน้ากันนะ ได้ยินแต่เสียงตอนโทร) แต่ผมไม่คิดจะไปหาด้วย แต่ละคนอยู่อย่างไกล จรัญ งี้ รังสิต งี้ บ้านผมอยู่ชานเมืองจะออกฉะเชิงเทราอยู่แล้ว

คุยกันบ้าบอจนกระทั่งทะเลาะกับคนคุยที่1 เพราะผมไปเล่นกับคนที่2 มากกว่า  ตอนนั้นเหมือนๆว่า ผมเลยไปบอกเลิกเค้ามั้ง ได้ยินเสียงร้องไห้ด้วย (กลับมาคิดแล้ว โคตรบ้าบอเลย ทั้งที่ยังไม่เคยเจอหน้า/แลกรูปด้วยซ้ำ)

เรื่อง MSN นี่จุดพีคของผม มันคือ สมัยที่เ
ล่นแบบท็อปฟอร์ม ผมตบพวกกดแดงได้เลยนะ เพราะผมขยับขานับเป็นจังหวะเพอเฟคง่าย พอเล่นเก่งมันก็เนื้อหอม บางคนเค้าก็ขอแอดเมล์มา นัดเปิดโปรแกรม แล้วมันเปิดกล้องได้เนอะ

วิ่งไปยืมรุ่นน้องในซอยร้านเกมมาขอเจ๊เจ้าของร้านเสียบ ฝั่งนั้นเค้าก็เปิดกล้องก่อน  เปิดมาเป็นแบบ อู้ยยยย ว้อทททท ทำไมเทอจ้ำม่ำจังอ่ะ  แล้วตอนนั้นผมโคตรเลวเลยนะ  ผมบอกสงสัยกล้องเสีย เปิดไม่ติดเลย แล้วก็ล็อคเอ๊าออกเลย รุ่นน้องในร้านแมร่งแซวอีก พี่ชอบแบบนี้ก็ไม่บอก -_-

ของผมนี่สว่างสุดละ สมัยนั้นผมมีรถเครื่องนะ แต่ให้นัดไปเจอสาวๆออดิชันก็ไม่ไปหรอก ผมไม่ค่อยดูดีหรอก  คุยเล่นไว้ฮีลใจช่วงอกหักมากกว่า
ไอ้เพื่อนของเพื่อนนี่สิ ผมเห็นมันพาซ้อนท้ายเปลี่ยนหน้าทุกสามวัน แต่ละคนก็เหมือนพามาสวิงกิ้งอ่ะ เด็ก 16-19 ไม่รู้มันพามาจากไหนบ่อยจัง แต่ผมก็ไม่ได้ร่วมวงนะ ขี้เกียจหาเหาใส่หัวกะบาล

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: peddo เมื่อ กันยายน 11, 2022, 11:32:01 หลังเที่ยง
กอล์ฟนี่เป็นเพื่อนที่ดีจริงๆครับ แม้บุคลิกและบางอาการจะโหดไปบ้าง โทนโชคดีที่มีเพื่อนแบบนี้ เพื่อนแท้คบกันได้ยาวกว่าสาวๆครับ
อยากบอกเพื่อนกอล์ฟใจจะขาดว่าไม่ใช่แค่ 3 น่ะสิมันเยอะกว่านั้นเยอะ

only1A

C-Runners

คุยกับน้องดรีมก็น่ารักกุ๊กกิ๊กดีนะครับ เรียนสายนี้เหนื่อยจริงแหละ กว่าจะได้สบายก้นู่น ใช้ทุนหมดนั่นแหละ

cantonaa

jeditay

ยินดีด้วยครับกับตอนที่100 มานึกย้อนกลับว่าถ้าอ่านย้อนหลังนี่ต้องใช้เวลากี่วันคงเพลียน่าดู555

hunterkung

kard

::Glad::100.2 จะมาในเร็ววันป่าวน้อ แต่รอร้อยเอ็ด_เลย ละกันข่อยคนอีสานเด้อ แล้วแฟนตอนมหาลัยนี่เล่ามั้งยังนี่

pddy2545

วันพักไม่ได้พัก งานราษฎร์ก็ชุกจริง นี่ยังไม่นับต้องจัดสรรเวลาให้สาวไปอีก 8 คนอีก 😅

typhoon4152

Supersunny