ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 75

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, กันยายน 13, 2022, 11:07:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tummada5819

พ่อทศนี้ระดับเสือคนนึงเลยทีเดียว ซ่อนคมไว้ลึกมากับคนธรรมดา น่ากลัวมากคนแบบนี้เวลาร้าย โทนถึงเก่งสินะ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

วันนี้เจ๊หมิวเสียอาการมากมาย ว่าแต่คุณพ่อพานายจวบไปพบพ่อทศแต่ปรากฏว่านายจวบแพ้บารมีของพ่อทศเฉยเลย แต่พอเจ๊หมิวเล่าว่าพ่อทศสักยันต์เสือคู่ นายจวบเลยบอกว่าคนที่สักยันต์สัตว์ใหญ่ได้จะต้องมีบารมีสูงมากถึงจะคุมยันต์นั้นได้  งานนี้คุณท่านจะใช้วิธีการไหนถึงจะทำให้พ่อทศยอมรับได้นะ

darkside

เรื่องเล่นของ สักยันต์ ไกลตัวมากๆ 

แต่ได้ดูได้ฟังได้อ่าน 

สนุกทุกที  เหมือนเรื่องผีเลย  555

mrgreen

เมื่อไหร่เจ๊หมิวจะยอมรับความรู้สึกตัวเองได้เค้ารู้กันหมดแล้วแถมภาคหลักยังโกรธโทนอีก

ipichai

หึม มันนานเหมือนกันนะที่ติดต่อพ่อทศ แทบกับ time line ร้านเกะ

BooM_Za

เอาหละพ่อถูกใจสิ่งนี้ อย่างงี้ต้องโดน

acropobia899

พี่หมิว เจอกับท่านโทน  ทำให้พี่แมนพลอยมีชีวิตชีวามากขึ้น

ieaky

เมื่อไหร่เจ๊หมิวจะหยุดหมั่นไส้ท่านเทพโทนของพวกโพ้มนี่ ยอมรับความจริงเถอะว่าชอบท่านโทนมาก คนทั้งบ้านดูออกกันหมดแล้ว แต่ท่านโทนผมนี่จะดูออกมั้ยนะ กับท่าทีที่แสดงออกกับเจ๊หมิวแบบเจียมตัวคิดว่าไม่เหมาะสมที่จะไปชอบเจ๊หมิวเลยแสดงออกแบบนี้ยิ่งกระตุ้นความอยากเอาชนะผู้ชายที่ทำไม่สนใจผู้หญิงที่สวยเพรียบพร้อมอย่างเจ๊หมิวได้พ่อทศก็คงต้องเจอคนอย่างพ่อเจ๊หมิวนี่ละน่าจะคนแบบเดียวกัน คนเหนือคน

win69

มาแล้วครับ..ตอนนี้มีคำสอนพ่อมาด้วย  ดีมากด้วยครับ  ได้ครบอารมณ์เลย

Ricebird526

หมิวยังโดนที่บ้านแกงไม่เลิก

turie

พ่อทศของจริงแน่นอน ทั้งฝีมือและบารมี

Kiss my ass

::Ahh::บ้านนี้น่ากลัวทั้งบ้านแหละ ไม่แปลกใจที่คุมลูกน้องโหดๆได้อยู่หมัด เสียดายพ่อน่าจะถ่ายทอดให้นายโทนบ้าง จะได้โหดขึ้นไปอีก

mapigclub

ได้ทีเจ้หมิวอวยพ่อแฟนเลยนะขอรับ อิอิอิ

Nu metal

เป็นน้องเล็กก็ต้องโดนแกล้งเป็นธรรมดานะเจ๊หมิว

mspeed

คุณพ่อวางแผนเองแบบนี้ต้องสำเร็จแน่นอนครับ