ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตสอบถามครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), กันยายน 16, 2022, 03:13:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เป็นแบบนี้หรือไม่ครับ?

เป็น
1 (100%)
ไม่เป็น
0 (0%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 1

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Hmmm::
▪■● มีท่านใดเป็นเหมือนผมบ้างครับ   ที่เวลาชักว่าวจะไม่ชอบจินตนาการถึงพวกคนดังๆ เช่น ดารา นักร้อง  ฯลฯ  แต่ชอบจินตนาการถึงแต่คนใกล้ตัวหรือคนที่พบเห็นในชีวิตประจำวันเท่านั้น  อย่างผมนี่เป็นมาตั้งแต่เด็กๆจนทุกวันนี้  ที่ตอนชักว่าวจะจินตนาการว่าได้เย็ดกับญาติผู้หญิง  ครู อาจารย์  คนที่ทำงาน  เจ้านาย  คนแถวบ้าน  คนที่เห็นบ่อยๆแต่ไม่รู้จักชื่อ เท่านั้น  มีแค่ตอนหัดชักว่าวช่วงแรกไม่กี่ครั้งเท่านั้นที่เคยจินตนาการว่าได้เย็ดกับพวกคนดังๆ

vadazaa

ผมจินตนาการถึงรุ่นน้องคนนี้ ตอนนั้นนั่งกินข้าวด้วยกัน แล้วแต่งตัวล่อควยผมมากๆ
นั่งกินไม่อร่อยเลย ตาจ้องแต่นม(นมโคตรใหญ่) ควยก็แข็ง
ตอนนี้ผมชักว่าวถึงรุ่นน้องคนนี้ทุกวัน
หวังสักวันจะได้เอาควยถูร่องนม น้ำแตกใส่ปาก แล้วเอาควยกระแทกหีหนักๆ

อ้างจาก: vadazaa เมื่อ กันยายน 17, 2022, 07:56:35 หลังเที่ยง

ผมจินตนาการถึงรุ่นน้องคนนี้ ตอนนั้นนั่งกินข้าวด้วยกัน แล้วแต่งตัวล่อควยผมมากๆ
นั่งกินไม่อร่อยเลย ตาจ้องแต่นม(นมโคตรใหญ่) ควยก็แข็ง
ตอนนี้ผมชักว่าวถึงรุ่นน้องคนนี้ทุกวัน
หวังสักวันจะได้เอาควยถูร่องนม น้ำแตกใส่ปาก แล้วเอาควยกระแทกหีหนักๆ
::YehYeh::
น่าเย็ดจริงๆครับ  นมขาวๆใหญ่ๆนี่

::HoHo::
ตอนหลังๆยิ่งอายุมากขึ้น  ก็ยิ่งชอบจินตนาการว่าได้เย็ดกับคนอายุมากๆ แบบอายุ 50-60  อย่างผมเลิกจินตนาการถึงน้าสาวไปน่าจะยี่สิบกว่าปีแล้ว  แต่สองสามปีมานี้ก็กลับมาจินตนาการถึงแกอีกแบบได้เย็ดแกตอนแก่ๆนี่แหละ เพราะนึกถึงบรรยากาศตอนเด็กๆที่เคยแอบเห็นนมแก  จนตอนหลังแอบดูแกอาบน้ำแล้วชักว่าวไปด้วย

::Falling::
▪ตอนที่อบรมครั้งหนึ่งไม่กี่ปีมานี้อาจารย์ที่สอนอายุแก 60 กว่าแล้ว  ผมหงอกครึ่งหัวแล้ว  แต่หน้ายังไม่ค่อยแก่  ผิวยังไม่ค่อยเหี่ยว  ท้วมๆหน่อย  นมใหญ่  ตูดใหญ่  หน้าตาแกน่าเย็ดเหมือนดาราโป๊สมัยก่อน  ตอนแรกไม่ได้คิดอะไรกับแก  แต่ตอนคุยกันแล้วสบตาแกแล้วแอบเห็นร่องนมขาวๆของแกเลยต้องรีบไปชักว่าวในห้องน้ำเลย
▪ตอนอบรมอีกครั้งหนึ่งอาจารย์ที่สอนเป็นข้าราชการผู้หญิงอายุเกือบหกสิบแล้ว  หน้าไม่ค่อยสวยหรอกแต่เป็นคนบุคลิกดี  มีสง่าราศรีแบบพวกคุณหญิงคุณนาย  แกเป็นคนขาวอวบ  นมใหญ่  ตูดใหญ่   ตอนแรกผมไม่ได้คิดอะไรกับแก   แต่ตอนกลับผมนั่งรถกลับข้างๆแก  แล้วแอบมองร่องนมฐานนมจนเกิดอารมณ์  จนตอนกลับบ้านต้องรีบไปชักว่าวเลย

::Yes!::
▪เมื่อไม่นานมานี้ผมก็เจออาจารย์คนหนึ่งที่เคยเรียนด้วยเมื่อหลายปีก่อนโดยบังเอิญหน้าแกไม่สวยมากแต่ยั่วยวนคล้ายๆดาราหนังโป๊เก่าๆ  แกอายุ 70 แล้ว  แต่ดูสาวกว่าอายุมาก  เหมือนแค่ 50 ต้นๆเท่านั้น  ท่าทางยังคล่องแคล่วขับรถไปไหนมาไหนคนเดียวได้สบาย   หุ่นแกยังดีไม่อ้วนไม่ท้วมเพราะแกตัวสูงมากอยู่แล้ว  แต่นมยังใหญ่ ตูดยังใหญ่อยู่   ถึงแกจะแต่งตัวมิดชิด  แต่ผมกลับรู้สึกเงี่ยนอยากเย็ดแกอย่างบอกไม่ถูก   ผมพยายามสะกดใจไว้แต่พอกลับถึงบ้านต้องรีบชักว่าวเลย

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

ตอนหนุ่มๆผมชอบจินตนาการว่าเย็ดกับเมียเจ้านายครับ  หลายคนก็ไม่สวยหรอก แต่เห็นแล้วเงี่ยนโดยอัตโนมัติเลย