ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 76

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, กันยายน 19, 2022, 10:16:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

guang_k

สารภาพเองอีกแล้วคุณหมิว แต่พี่แมนกับคุณท่านนี่ช่วยกันอำคุณหมิวจริงๆ เลย ทำให้ได้หน้าแดงตลอด

เมตตามหานิยมใช้ได้กับทุกคนยกเว้นเจ้หมิวแล้วคุณโทน หรือได้ผลมากเกินไปกันแน่ โดนใจไปหมดแม้กระทั่งบังเอิญเลือกเพลงร้องในงานอีเวนต์แบบนี้ จะมีเขินๆ มั่งไหมนะ หรือจะมีหึงเพราะมีสาวๆ มากรี๊ดแทน ต้องรอตอนหน้าแล้ว

Senses22

ครอบครัวเจ้หมิวน่ารักจังครับ
เอ็นดูโทนสุดๆ แบบเอ็นดูลูกหลานเลย
ว่าแต่เจ้หมิวทุกคนดูออกหมดแล้ว ว่าชอบน้องลิง เหลือแต่ตัวเอง......

ร้องเพลงให้หมิวมั๊ยครับ

veget

เจ้หมิว เก็บอาการไม่อยู่เลย สมัยก่อนรั่วตลอด

Pong Sak

คิดว่าจริงๆพ่อน่าจะรู้แล้ว ระดับนี้

Slave

โทนเจอหลักสูตร​พระไตรปิฎก​เล่มใหญ่แหงๆอ่ะ... จะว่าหนักก๊หนักนะ.. แต่... คุ้มค่าและล้ำค่ามากนะครับที่ได้เรียนกับท่านโดยตรงเลนอ่า.... ความรู้นอกตำราแบบนี้หาไม่ได้ง่ายๆนะ.. ขอบคุณ​มาก​ครับ​

@$$$@

พี่หมิว มีพฤติกรรมเปลียนไปจนทุกคนมองออกนะ

n_neng

พี่หมิวเสียอาการอีกแล้ว  เก็บไม่อยู่เลย  ขนาดต่อหน้าพ่อนะเนี้ยยังหลุดเลย 

monster gmail

เจ๊หมิวโดนแกงตลอดเลย​ เป็นครอบครัวที่น่ารักมากๆ

eltas007

ฮาฮาไอ้หมอนี่ "ผมโดนทำร้าย" ให้เจ้หยิกแก้มสะให้เข็ด

ryg123456

TUWATAR

ร้านเกะมาเมื่อวาน
วันนี้ได้อ่านเจ๊หมิวต่อเลย
ขอบคุณมากๆครับ

kard

::Dribbling:: ::JubuJubu::อ่านร้อยเอ็ดแล้วมาอ่านเจ็ดสิบหกต่อฟินคนละอารมณ์ ::DookDig::

au2000

มีแต่คนเอนดูเจ้าโทน เจ๊หมิวแย่เลย

จรัญ บุญชู

ประสบการณ์ยังน้อย...ค่อยๆเรียนรู้และฝีกฝน...เอาใจช่วยครับ

เอเค

ช่วยหมิวด้วยโดนรุมทั้งบ้านเลยน่าสงสาร