ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 76

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, กันยายน 19, 2022, 10:16:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bbblack

เสียอาการไม่แผ่วเลยนะเจ๊

คนเหงา

seamasterza

คุณหมิวเหมือนลูกคนกลางเลยคับ พ่อแม่รักพี่คนโตกับน้องคนเล็กมากกว่า

natt4556

เหมือนโดนแย่งความรัก จนทำตัวไม่เป็นปกติ 555

chan4444

น้องหมิวร้อนตัวเกินไปไหม แบบนี้เท่ากับสารภาพตรงๆ เลยนะ ว่าแอบชอบโทนอยู่อ่ะ

neimuchan

ออกอาการจนคุณพ่อยังต้องเบรค - -
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

Thanee_samsung

ถ้าคิดเป็น%ก็คงโดนยึดไปแล้ว 75% ได้อ่ะครับ เจ๊หมิว

beerony

singkanong

คุณพ่อบอกห้ามเข้าใกล้เจ้าโทนน้องหมิวออกอาการเลยแห่ะๆพ่อยังพูดไม่ทันจบเลยหมดกันอาการมันฟ้องน่ะ

Daniel Dear

น้องหมิวร้อนตัวบอกทุกคนหมดแม้แต่คุณพ่อก็ยังรู้เลย

txxt30

เจ๊หมิวกินปูนร้อนท้อง ชิ้ว ชิ้ว  พ่อยังไม่ได้พูดเรื่องที่เจ๊หมิวไปแอบชอบพ่อลิงรูปหล่อ (แถมร้องเพลงเพราะ) สักกะหน่อย 5555

ความรักทำให้คนเราเปลี่ยนแปลงไปในทางที่ดี ดีต่อใจ ดีต่อใครๆ จนคนรอบข้างสังเกตเห็นได้  นี่ต้องยกความดีให้เจ๊หมิวที่เปลี่ยนแปลงตัวเอง และพ่วงด้วยพ่อลิงรูปหล่อของเราที่เป็นแรงบันดาลใจในการเปลี่ยนแปลงครั้งนี้

aum691

สรุปคือเจ๊หมิวร้อนตัวไปเองอีกแล้ว

iIiน้ำIIข็๋Jปั่นiIi

555 มีคนร้อนตัว ก็แค่ไม่อยากให้เจ้าลิงเสียสมาธิเอง

pddy2545

สรุปว่าโทนไม่ได้แค่มึน
แต่แอบมีปั่นพี่หมิวด้วย
เลยกลายเป็นพี่หมิวยิ่งฝังใจเลย

ดูไปดูมา เหมือนโทนกำลังโดนปั้นให้เป็นว่าที่ลูกเขยเลย

freedom-more

ตอนที่เท่าไหร่ถึงจะเป็นผู้เป็นคนน้อ