ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 10

เริ่มโดย twintower, กันยายน 20, 2022, 11:59:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ROCKS MAZAWA

yoyoman

ตอนแรกนึกว่าจะไกล้จบไปแล้ว นี่มีคดีใหม่มาให้หมอยุทไขเพิ่มอีกแล้ว

Lonelyworm

เห็นผีแล้วมีแต่เรื่อง...เห็นหมีเถอะงั้น  ::Evil::

typhoon4152

หมอจะไปยุ่งจนตัวเองเดือดร้อนอีกรึป่าว

kipkipju kisdsada

งานยากมาอีกแล้ว เจอผู้ชายนิสัยเงินด้วย เปย์ปิดปากแบบนี้ ต้องหาหลักฐานกัน้หนื่อยแน่ๆ

Rrrrop

นึกว่าจะมีการจัดวิญญาณบ้างนะนี่  ลุ้นกันต่อครับ

aone

พลังจากเรื่อง ทรงเดชหมดไป แล้วเหมือว่าอะไนต่ออะไรจะดีขึ้นนะ แต่หญิงสาวรายล่าสุดนี่ซิครับ เหมือจะเป็นคนมีอันจะกินก่อคดีแลัวยังจ่ายค่าปิดปากเพื่อนๆอีก

แฟ๊ต บอย

กลายเป็นผู้ช่วยหมอในการไขคดี...เลยนะแม่ผีสาว

chipchip

NaNNz

ค่อยๆเฉลยมทีละอย่างๆๆ  ออกมาละ ลุ้นอยุ่ว่าจะถึงตอนไหนที่จบ
" "

uncanny

ton29048

วิญญานสาว จะมาขอให้ หมอ ช่วยอะไรอีกนะ

myfino262903

ต้องย้อนกลับไปอ่านเรื่องลุงอัสใหมแล้วแหล่ะครับ ท่านผู้รู้ช่วยตอบหน่อยได้ไหมครับว่าชื่อเรื่องว่าอะไรครับ

balance1

ลุ้นอยู่ว่าจะมีคดีอะไรใหม่ๆให้มีตัวละครสาวๆมาให้ติดตาม