ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 10

เริ่มโดย twintower, กันยายน 20, 2022, 11:59:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

montoya2109

NNGGOO

หมอยุทธคลี่คลายคดีแล้วเจอพวกมีอิทธิพลแน่เลย

B522

จะมีคดีอะไรให้คุนหมอต้องละเมิดกฎอีกไม๊เนี่ย

sunnyman

ขอบคุณมากครับ ชอบ mode เนื้อเรื่องมากกว่าฉากเสียวอีกครับ สนุกมากครับ

nimitr.th

dew1

เรื่องทรงเดชจบไป ปมใหม่ก็มาแทนทันที

kenwin

ครั้งนี้จะช่วยได้มั๊ย น่าจะเจอพวกมีอิทธิพล

test1234

หมอจะเรียนวิชาของแม่หรือยัง ต้องอะไรเกี่ยวข้องกับกิ่งกาญจน์

pingak

ผีร้ายถูกจัดการ ไม่ทราบว่าผู้เขียนจะขมวดปมตัวร้ายคนไหนเข้ามาอีก เนื้อเรื่องชวนติดตามเหมือนเดิมครับ

ryu

ตอนนี้คุณหมอได้ระบายคงเบาตัวเบาสมองไปเยอะเลยนะครับ

นัทโตะ

ผมนึกว่าทรงเดชจะหนีรอดไปได้ซะอีก มาแบบนี้นี่ไม่น่าได้กลับมาละ ขนาดขอลดโทษให้แล้วยังโดนหนักขนาดนี้เลย

catoon

เคยได้อ่านเรื่องของอัศนีอยู่ครับสนุกดี

sirihim

คุณหมอมีงานเข้าเรื่อยๆ ต้องระวังอย่าฝืนกฏไม่งั้นเรื่องจะยุ่งเหยิงอีก

yai79

หมอจะ ไปทางไหนน้อ....สวรรค์  หรือโลกมนุษย์

lamom

ตอนนี้ 2 เคสเลย กิ่งได้ทำงานแล้ว
ผีร้ายยังกลับมาขออโหสิ ได้ด้วย