ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวน้อยบริสุทธิ์ ฝึกอมครั้งแรกๆในชีวิตค่าา

เริ่มโดย Innocentcouple, กันยายน 24, 2022, 05:07:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Innocentcouple

เผื่อทุกคนเบื่อบนรถแท็กซี่แล้ว ลองเปลี่ยนมาทำอะไรบ้านๆบ้าง  ::Crying::

เป็นการฝึกอมครั้งแรกๆเลยในชีวิต ขอให้แฟนถ่ายไว้ หวังว่าทุกคนจะชอบบ้างนะคะ

ใครมีรีควสให้ทำอะไร ที่พวกหนูพอจะทำได้จะไปทำแล้วถ่ายมาฝากนะคะ  ::Cheeky::

รับชมคลิปแล้ว รบกวนให้คะแนนด้วยนะค้าาาา เต็ม10ให้กี่คะแนนกันคะ  ::Shy::
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

chaiza14

aiekuy

ฝึกอมบ่อย ๆ ให้เก่งครับ อนาคตอยากเห็นสลับอมพร้อมกันหลาย ๆ อัน

ให้คะแนน 3/10 ยังคงแค่อมไว้เฉย ๆ ต้องฝึกลีลาการใช้ปาก ใช้ลิ้นอีกเยอะเลยครับ

แต่สำหรับครั้งแรกถือว่าดีแล้วครับ สำหรับสาวสวยแบบ จขกท.

Dragoo

อมอย่างเดียวเหรอ ต้องดูดด้วยนะ แถมเอาให้แตกเลย
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

laphatsanai1992

cuzto

mankkk

ดูดซะแก้มตอบเลยแฟนคงเสียวสุดๆถ้าใช้ลิ้นด้วยให้10คะแนนเลย

drblackjack

ความพยายามอยู่ที่ไหน ความสำเร็จอยู่ที่นั่นครับ ฝึกบ่อยๆเดี๋ยวก็เก่ง

schareon

songsak

hotwaveza004

1234non

แบบไม่โปรก็มีเสน่ห์อีกแบบนะ

แต่เต็มปากแบบนี้น่าจะฟินนน

Kraken5

ฝึกไว้เยอะๆครับ จะได้ชำนาญ เป็นทักษะที่จำเป็นอย่างหนึ่ง (ที่ไม่รู้ว่าใครบอกไว้  ::WowWow::)