ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้องจะเย็ดมานานแล้ว cop

เริ่มโดย rroyz, กันยายน 30, 2022, 09:25:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rroyz

เรื่องที่ผมจะเล่าต่อไปนี้เป็นเรื่องที่ผมได้เย็ดสาวใหญ่เพื่อนร่วมงานที่ทำงานที่เดียวกับผม เมื่อปีที่แล้ว เธอชื่อเจ้....(ชื่อสมมุติ)อายุ 43 ปี ผมกับเธอทำงานที่หน่วยงานราชการแห่งหนึ่ง ผมเองจัดว่าเป็นคนเจ้าชู้ มีเมียหลายคน ส่วนเธอเป็นคนเซ็กส์จัด เคยมีสามีมาแล้วมากกว่าสามคน(เท่าที่ผมรู้) สามีคนแรกที่แต่งงานจดทะเบียนด้วยกันเป็นทหาร มีลูกด้วยกันสองคน คนโตเป็นผู้หญิง ส่วนคนเล็กผู้ชาย ตอนนี้หย่ากันแล้ว ต่อมาเธอก็แอบได้เสียกับหัวหน้าเธอที่ทำงานเก่าของเธอ(ตอนนี้เธอย้ายที่ทำงานมาอยู่ที่เดียวกับผม) แต่ต้องเลิกกัน เพราะว่าหัวหน้าของเธอมีลูก มีเมียแล้ว พอเธอย้ายมาอยู่ที่นี่เธอก็แอบได้เสียกับเพื่อนร่วมงานชายอีกคนชื่อพี่มานะ เป็นหัวหน้าผมเอง พี่มานะอายุน้อยกว่าเจ้หลายปี เป็นคนเจ้าชู้เหมือนผม มีเมียสองคน(เมียหลวงไม่เท่าไหร่ แต่เมียน้อยขี้หึง โมโหร้าย เคยตามไปตบผู้หญิงอื่นที่พี่มานะไปมีอะไรด้วยถึงที่ทำงาน(เจ้ยังไม่โดน) ทั้งคู่ก็เลยต้องแอบๆ ซ่อนๆ เย็ดกัน ไม่ให้เพื่อนร่วมงานคนอื่นๆ รู้ เพราะกลัวรู้ถึงหูเมียน้อยพี่มานะ แต่ที่ผมรู้ ก็เพราะว่าผมเป็นลูกน้องคนสนิทของพี่มานะ(พี่มานะมาเล่าให้ผมฟัง โดยห้ามไปบอกคนอื่นเด็ดขาด ผมก็เป็นลูกน้องที่ดี ไม่เคยเล่าให้ใครฟังเลย) และผมก็เคยแอบเห็นเจ้ กอด จูบ ล้วงควัก กับพี่มานะ ในห้องทำงานหลายหน ทั้งคู่จะมาทำงานแต่เช้า อาศัยช่วงที่คนอื่นยังไม่มา แต่ตอนหลังเจ้กับพี่มานะทะเลาะกันอย่างรุนแรงจนไม่พูดกันอีกเลย เรื่องนี้ผมรู้เรื่องดี แล้วจะเล่ารายละเอียดให้อ่านคราวหน้า ที่ทำงานของผมส่วนใหญ่จะมีแต่ผู้ชาย มีผู้หญิงอยู่ไม่กี่คนคน เจ้จะชอบแต่งตัวในสไตล์เซ็กซี่ กระโปร่งสั้น เสื้อผ้าเนื้อบาง แต่ถ้าวันไหนเธอใส่กางเกงมาทำงาน ก็จะใส่แบบฟิตตรงเป้าเห็นเนินหีโหนกนูนออกมาอย่างชัดเจน พวกผู้ชายชอบชำเลืองมองดูเนินนูน ดูนมเธอเป็นประจำ (นมใหญ่มาก ขอบอก)
เรื่องมีอยู่ว่าเธอจะต้องไปธุระที่กรุงเทพฯ แต่บังเอิญวันนั้นรถของเธอเข้าซ่อมที่อู่ยังไม่เสร็จ ก็เลยให้ผมเป็นธุระขับรถพาเจ้ไปที่กรุงเทพฯ เพราะปกติผมจะเป็นลูกน้องในกลุ่มลูกน้องที่ดิฉันสนิทสนมด้วย โดยเฉพาะผมเป็นลูกน้องที่สนิทสนมกับเจ้มากที่สุด เรียกใช้สอยได้ตลอดเวลา เธอเคยว่ายวานให้ผมขับรถไปทำธุระให้บ่อยๆ ครั้งนี้ก็เช่นกันผมก็ยินดีขับรถไปให้เธอ กว่าจะเสร็จธุระที่กรุงเทพฯ ก็ค่ำมากแล้ว เจ้จะให้ผมขับรถกลับคืนนั้นเลย แต่ผมมีแผนที่จะเย็ดเธอคืนนี้ ก็เลยบอกเธอไปว่าเมื่อคืนผมกับเมียน้อยขับรถไปเที่ยวพัทยามา กว่าจะกลับมานอนบ้านก็เกือบสว่าง ไม่ได้นอนทั้งคืน ขืนขับกลับตอนนี้มีหวังหลับในตกข้างทางแน่ๆ ขอนอนพักสักหน่อย เช้ามืดค่อยขับกลับ เธอคงเกรงใจผมก็เลยต้องเปิดห้องพักโรงแรมที่กรุงเทพฯ แต่คนละห้อง ผมพักอยู่ห้องตรงข้ามกับห้องเจ้
ค่ำนั้นหลังจากเก็บของเข้าห้องพักเรียบร้อย เจ้ก็ชวนผมไปหาอะไรกินที่ห้องอาหารใต้ถุนโรงแรม (เข้าทางผมเลย เพราะผมกะว่าจะชวนเจ้ไปหาอะไรกินข้างนอก แล้วจะแอบใส่ยาปลุกเซ็กส์ลงในแก้วเครื่องดื่มของเธอ) ที่แรกเธอกะว่าจะหาอะไรทานรองท้องนิดหน่อย แล้วจะขึ้นนอน แต่ผมแกล้งสั่งเบียร์มาดื่มโดยอ้างว่าขับรถเพลียมาทั้งวัน ขอดื่มเบียร์สักขวดให้สดชื่นหน่อยจะได้หลับสบาย เจ้ก็เลยต้องยอมให้ผมสั่งเบียร์มาดื่ม แล้วผมก็ชวนเธอดื่มเป็นเพื่อน เจ้คงเกรงใจผมเลยไม่กล้าปฏิเสธ แต่ขอเปลี่ยนเป็นดื่มไวน์แทน พอไวน์หมดขวดแรก ผมก็สั่งขวดที่สองให้เธออีก เธอจะปฏิเสธ แต่ผมบอกว่าดื่มเป็นเพื่อนอีกเดี๋ยว ก็จะขึ้นห้องพัก เธอก็เลยไม่รู้จะปฏิเสธอย่างไร สักพักผมเห็นเจ้เริ่มเมา และขอตัวลุกไปเข้าส้วม ผมก็เลยแอบใส่ยาปลุกเซ็กส์ลงในแก้วไวน์ของเธอ ยาปลุกเซ็กส์ตัวนี้ ออกฤทธิ์เร็ว และแรง ผู้หญิงคนไหนกินเข้าไปแล้วรับรองจะเงี่ยนแบบสุดๆ จะระงับความอยาก ความเงี่ยนไม่ได้ พอเธอกลับมานั่งที่โต๊ะ ผมก็ถือโอกาสขอชนแก้วกับเธอ เจ้ยกไวน์ขึ้นดื่มทีเดียวหมดแก้วสักพักยาเริ่มออกฤทธิ์ ตอนนี้ผมรู้ว่าเธอเริ่มรู้สึกแปลกๆ หน้าร้อนวูบวาบ มีเหงื่อออกตามแขนขา เสียวที่หัวนม เสียวที่ปลายแตด น้ำเงี่ยนแฉะเยิ้มเต็มรูหี และคงจะเงี่ยนในรูหีอย่างมาก "เอ..เจ็ง่วงนอนแล้ว เรียกบ๋อยมาคิดตังค์เหอะ" ผมรู้ดีว่า ถ้าขืนเธอนั่งอยู่ต่อมีหวังคงต้อง แหกหีแยงนิ้วช่วยตัวเองตรงนั้นแน่ "อะไรกันเจ้..แค่นี้ก็เมาแล้ว..ผมยังไม่ถึงไหนเลย.." "เจ้ไม่ไหวแล้ว..น้อง..น้อง..คิดตังค์" เจ้ขวักมือเรีบกบ๋อยให้มาคิดเงิน พอจ่ายตังค์เรียบร้อยเธอก็ชวนผมกลับห้องพัก ขณะเข้ามาอยู่ในลิฟท์เธอคงเงี่ยนมาก ผมก็เลยขยับเข้าไปยืนจนชิดเธอ ถึงตอนนี้เจ้คงอยากให้ผม กอด จูบ ลูบคลำทุกส่วนของรางกายของเธอ โดยเฉพาะตรงร่องหี ซึ่งตอนนี้คงฉ่ำเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยนที่ปลิ่มล้นออกมาจากรูหี "ซี๊ด..อูยสส..เอ..ช่วยเจ้ด้วย..เจ้ไม่ไหวแล้ว..ซี๊ด" "ผมรอเวลานี้มานานแล้วเจ้..." ผมจัดการถลกกระโปรงเจ้ขึ้นไปไว้ที่เอว แล้วรั้งกางเกงในลูกไม้สีดำลงมาที่หน้าขา "อู้ฮู..หีเจ้ใหญ่จังเลย..ขอเลียหน่อยนะ.." พอดีลิฟท์ขึ้นมาถึงชั้นที่ห้องพักเราสองคนอยู่ "แหม่เสียดายจัง..แต่ไม่เป็นไร..เดี๋ยวผมจะบริการเจ้..แบบสุดๆไปเลย..." ผมเอากระโปรงเธอลงไว้ตามเดิมแต่ไม่ได้ดึงกางเกงในเธอขึ้น แล้วผมก็ประคองเจ้เดินออกมาจากลิฟท์ ผมเหลือบเห็นกล้องวงจรปิดติดตั้งอยู่ตรงทางเดิน ผมก็เลยถลกกระโปรงเธอขึ้นมาไว้ที่เอวอีก ผมทั้งลวงนม ควักหี บี้แตดเธอไปตลอดทางเดิน "ซี๊ด...อูยสส..เอจ๋า..เจ้เสียว..ซี๊ด" ผมกะให้ รปภ.ที่เข้าเวรเฝ้าดูอยู่หน้าจอมอนิเตอร์ เห็นชัดๆ พอมาถึงหน้าห้องของเธอ ตอนที่ผมกำลังไขกุญแจห้อง ผมให้เธอนั่งคุกเข้ากับพื้น แล้วควักควยออกมาให้เธอดูด "โอวว...โอวว.." ผมเกือบจะน้ำแตกใส่ปากเธอ พอดีได้ยินเสียงประตูลิฟท์เปิด เลยต้องรีบพาเธอเข้าไปในห้อง พาเธอไปนอนที่เตียง "เอ..ช่วยเจ้ด้วย..เจ้เงี่ยนเหลือเกิน..เจ้ทนไม่ไหวแล้ว..เย็ดเจ็เถอะ...." ผมรีบกลับไปห้องพักของผม เอากระเป๋าสะพายทีบรรจุอุปกรณ์ และกล้องถ่ายวีดีโอที่ผมเตรียมไว้ มายังห้องที่เจ้นอน พอผมโผล่เข้าไปผมถึงกับตะลึงกับภาพที่เห็น เจ้กำลังนอนแหกหีเอานิ้วแยงรูหีตัวเองอย่างเร่าร้อน "ซี๊ด...อูยสส..อูยสส..โอวว...โอววว..ซี๊ด" อีกมือเคล้นคลึงหน้าอกขนาดใหญ่ของเธอ ผมรีบเอากล้องวีดีโอออกมาจากกระเป๋า บันทึกการกระทำของเจ้ไว้ทุกซอกทุกมุม ผมซูมภาพเข้าไปตรงร่องรูหีของเธอ ซึ่งตอนนี้เยิ้มแฉะไปด้วยน้ำเงี่ยนของเธออย่างมากมาย ขณะเดียวกันผมก็ค่อยๆ ถอดเสื้อผ้าของเธอออกจนหมด "เอ..เจ้ไม่ไหวแล้ว..โอวว..โอววว..โอววว..อาาาา.." ผมเห็นร่างเธอเกรงกระตุกอย่างรุนแรง แล้วน้ำเงี่ยนใสๆ ก็ไหลทะลักออกมาจากรูหีเธออย่างมากมาย นี้เป็นครั้งแรกที่ผมเห็นผู้หญิงน้ำแตกชัดๆ "ซี๊ด..เอ..เจ้..เงี่ยนอีกแล้ว..เอ..เอาควยกระแทกหีให้เจ้หน่อย..โอวว.." เจ้เริ่มใช้สองนิ้วสอดกระแทกรูหีช่วยตัวเองอย่างต่อเนื่อง ทั้งๆที่น้ำเพิ่งจะแตกไปหยกๆ "อูยสส..เอ..เจ้อยากควย..ซี๊ด" ผมหยิบควยปลอมขนาดแปดนิ้วออกมาจากกระเป๋าสะพาย จับใส่มือเธอ เจ้ทำท่าส่งสัยตอนผมจับใส่มือเธอ แต่แล้วเธอก็เข้าใจ เจ้จัดการเอาควยปลอมค่อยๆ กระแทกใส่รูหีจนเข้าเกือบหมดทั้งอัน "ซี๊ด..อูยสส..เสียว..แนนรูหี..อูยสส.." ผมเอาควยผมที่แข็งปั๋งไปให้เจ้ ดูด เลียทั้งควย ทั้งกระโปก "โอวว..วิเศษที่สุดเลยเจ้..ซี๊ด" ตอนนั้นผมอยากจะเย็ดเจ้เต็มแก่ แต่ก็ต้องอดกลั้นไว้ก่อน เพราะอยากได้ภาพเด็ดๆ แบบนี้ จนพอใจ จึงเอากล้องตังไว้กับขาตั้งกล้อง ต่อสายสัญญาณเข้ากับ TV. ภายในห้อง ผมบอกให้เจ้โก้งโค้งทั้งๆที่รูหีของเธอยังมีควยปลอมเสียบคาอยู่ ผมซูมภาพเข้าไปจนเห็นรูหีของเจ้อ้าอมควยปลอมอย่างชัดเจน ผมเดินเข้าไปจัดการเอาควยของผมค่อยๆ กดเข้าไปในรูตูดของเจ้ เจ้ถึงกับขมิบรูตูดเพราะความคับแนนที่ได้รับ "ซี๊ด..อูยสส..เสียว..คับแนนจังเลย..โอวว..โอวว..กระแทกเข้ามาเลย..เจ้เสียวรูตูดจังเลย..โอวว" ผมอ้อมมือไปจับควยปลอมสาวกระแทกรูหีไปพร้อมๆ กับที่ผมกระแทกควยใส่รูตูดเจ้ ผมมองภาพในจอ TV. เห็นรูหี รูตูดเจ้ปลิ้นเข้า ปลิ้นออกตามแรงกระแทก ผมกดรีโมทดึงภาพให้กว้าง เพื่อให้เห็นทุกอากัปปิริยาของเจ้เวลาโดนผมกระแทกพร้อมกันสองรู พอเจ้น้ำจะแตกอีกครั้ง ผมก็รีบกดรีโมทซูมภาพตรงรูหีของเธอ เห็นน้ำเงี่ยนแตกทะลักออกมาอย่างมากมาย ไหลเป็นทางไปตามง่ามขาทั้งสองข้าง "โอวว..เอจ๋า..เจ้น้ำแตกอีกแล้ว..เจ้มีความสุขที่สุดเลย..เย็ดเจ้อีกนะ..เจ้ยังไม่หายอยาก.." ผมก็เลยชักควยออกจากรูตูด แล้วเอาควยปลอมยัดเข้าไปแทน ผมเอาควยใส่ปากให้เธอดูดเลียอีกครั้ง "โอวว..นั้นแหละ...ซี๊ด" ผมหยิบปลอกควยแบบมีหนามยางนิ่มๆ รอบตัวมาสวมเข้ากับลำควย แล้วเสียบกระแทกรูหีเจ้ทีเดียวยันโคน "โอวว..หีแหก...อูยสส..ซี๊ด..เอ..เอ..เอาอะไรเย็ดเจ้เนี่ย..อาาา..เจ้เสียวในรูหี..อูยสส..กระแทกแรงๆ..นั้นแหละ..โอวว...เจ้มีความสุขทีสุด.." คืนนั้นผมเย็ดเจ้ตั้งแต่สามทุ่มกว่าๆ ยันตีสี่ กว่ายาจะหมดฤทธิ์ เจ้น้ำแตกนับครั้งไม่ถ้วน ส่วนผมน้ำออกไปสี่ที่ หลังจากนั้นก็หลับเป็นตายมารู้สึกตัวอีกครั้งประมาณ 8 โมงเช้า โดนเจ้เอามือตบหน้าอย่างแรง "นายเอ..ตื่นเดี๋ยวนี้นะ..นายทำอะไรกับเจ้" พอผมลืมตา ตืน เจ้ก็ด่าไม่เลี้ยง ด่าไปร้องไห้ไป พอเจ้เธอด่าจนพอใจแล้วก็ถามผมว่าเกิดอะไรขึ้น เมื่อคืน ผมก็เลยเล่าให้ฟังว่า เมื่อคืนตอนอยู่ในห้องอาหาร ผมแอบใส่ยาปลุกเซ็กส์ลงในแก้วไวน์ของเจ้ ผมยังบอกเจ้อีกว่าว่ายาปลุกเซ็กส์ตัวนี้ ออกฤทธิ์เร็ว และแรง ผู้หญิงคนไหนกินเข้าไปแล้วรับรองจะเงี่ยนแบบสุดๆ จะระงับความอยาก ความเงี่ยนไม่ได้ ผมยังบอกเธออีกว่าตอนอยู่ในลิฟท์ผมเกือบอดใจให้ถึงห้องพักไม่ไหว เพราะตอนนั้นเจ้แสดงอาการเงี่ยน อยากโดนควย ออกมาทางสายตาอย่างเห็นได้ชัด พอดีลิฟท์เปิดออกซะก่อน ไม่อย่างนั้นผมจะจับเธอยืนเย็ดในลิฟท์ให้หายเงี่ยน
เจ้คงไม่เชื่อที่ผมพูด ผมก็เลยบอกว่าเมื่อคืนตอนที่ผมกับเจ้เย็ดกันแบบหลุดโลกนั้น ผมถ่ายวีดีโอตอนที่เย็ดกับเธอไว้ด้วย เจ้ท่าทางโกรธผมมาก ผมก็เลย REPLAY ภาพในกล้องวีดีโอให้เจ้ดูทางจอ TV. "ซี๊ด...อูยสส..อูยสส..โอวว...โอววว..ซี๊ด" เจ้มองดูภาพตัวเองกำลังนอนแหกหีเอานิ้วแยงรูหีตัวเองอย่างเร่าร้อน อีกมือเคล้นคลึงหน้าอกขนาดใหญ่ของเธอ "เอ..เจ้ไม่ไหวแล้ว..โอวว..โอววว..โอววว..อาาาา.." เธอมองดูร่างเธอเกรงกระตุกอย่างรุนแรง แล้วน้ำเงี่ยนใสๆ ก็ไหลทะลักออกมาจากรูหีเธออย่างมากมาย "ซี๊ด..เอ..เจ้..เงี่ยนอีกแล้ว..เอ..เอาควยกระแทกหีให้เจ้หน่อย..โอวว.." ภาพที่เธอเริ่มใช้สองนิ้วสอดกระแทกรูหีช่วยตัวเองอย่างต่อเนื่อง เธอแทบไม่เชื่อสายตาตัวเองกับภาพที่เห็น ว่าตัวเองจะทำตัวเป็นกะหรี่ร่านควยได้ถึงขนาดนั้น แล้วก็เลยถามผมว่า ผมต้องการอะไรถึงทำแบบนี้ ผมก็เลยบอกว่าผมอยากเย็ดเจ้มานานแล้ว ผมอิจฉาพี่มานะ ผมเคยแอบเห็นเจ้ กอด จูบ ล้วงควัก กับพี่มานะในห้องทำงานหลายหน
เจ้ดูภาพตัวเองในจอ TV. แล้วคงเกิดอารมณ์ความต้องการขึ้นมาอีก แล้วตอนนี้ควยผมก็แข็งชูชันพร้อมที่จะกระแทกรูหี รูตูดเธออีกแล้วเช่นกัน "เจ้ครับ..ผมเงี่ยนอีกแล้ว ขอผมเย็ดตูดเจ้อีกทีนะครับ" แล้วผมก็ลุกเดินไปขยับให้กล้องถ่ายวีดีโอหันมาทางเตียงที่เจ้นอนอยู่ ภาพในจอ TV เปลี่ยนเป็นภาพเหตุการณ์ปัจจุบัน "อย่าถ่ายอีกนะเอ..เจ้อาย.." แต่เธอไม่มีทางเลือก เพราะผมเริ่มใช้ปากชอนไชไปทั่วทั้งรูหี รูตูดของเจ้ จนเธอเสียวจนน้ำเงี่ยนไหลเยิ้ม จากนั้นผมก็เอาควยให้เจ้ดูด เธอบอกว่าควยผมใหญ่กว่าของสามี และของมานะมาก ขนาดของมานะว่าใหญ่แล้วของผมยังใหญ่กว่ามาก ผมใช้นิ้วแหย่ลงไปในรูตูดเพื่อนำทาง ต่อจากนั้นจึงค่อยๆ กดควยของควยลงไป เจ้คงเสียวรูตูด จนลืมตัวครางออกมา ผมจึงเร่งจังหวะแรงขึ้นเลื่อย ๆ จนเธอเสียวจนน้ำแตก แล้วผมก็น้ำแตกใส่รูตูดเจ้
เช้านั้นเจ้โดนผมเย็ดรูหี รูตูด จนน้ำแตกอีกหลายครั้ง แล้วไปต่อในห้องน้ำจนเธอเสร็จน้ำแตกอีกครั้ง วันนั้นเจ้น้ำแตกจนนับครั้งไม่ถ้วน ตอนขับรถกลับ ผมยังบังคับให้เจ้ก้มดูดควยของผมมาตลอดทางจนถึงบ้าน "ตั้งแต่วันนี้ไป เจ้จะต้องยอมให้ผมเย็ดทุกครั้งที่ผมต้องการ..ไม่อย่างนั้น..ผมจะเอาวีดีโอที่ผมถ่ายไว้..ไปเปิดให้คนอื่นดูให้หมด.."

หลังจากวันนั้นเจ้ก็ต้องเป็นทาสบำเรอสวาทของผมทุกครั้ง ทุกที่ ที่ผมต้องการ วันไหนที่ผมมีความต้องการก็จะขับรถไปรับเจ้ที่บ้านเพื่อไปทำงาน ผมจะให้เธอดูดควยในรถ ผมจะลวงหี บี้แตดเจ้มาตลอดทางแล้วก็ขับรถพาเธอเข้าโรงแรมแล้วโทร.ไปลางาน หรือบางคืนผมก็จะขับรถพาเธอไปเที่ยวที่พัทยา(มีผับประจำอยู่สองสามที่) พอดึกๆ ก็จะพาเข้าบาร์อะโกโก้ ดูโชว์ลามก แล้วก็จะบังคับให้เจ้ชักว่าว ดูดควย ให้ฝรั่งที่นั่งข้างๆ ที่เข้ามาเที่ยวในบาร์แห่งนั้น หรือไม่ก็นัดฝรั่งไปเย็ดกันต่อที่โรงแรม มีอยู่ครั้งหนึ่งผมบังคับให้เจ้ไปให้ฝรั่งนิโกรรุมเย็ดทีเดียวสามคน พร้อมกันทั้งรูหี รูตูด และปาก โดยมีผมคอยถ่ายวีดีโอไว้ตลอด คืนนั้นรูหี รูตูดเธอบานหุบไม่ลงไปหลายวัน เพราะควยฝรั่งแต่ละคนใหญ่ๆทั้งนั้น ตอนนี้รูหี รูตูดเธอหลวมมาก เย็ดไม่มันส์ แล้วจะเขียนมาเล่ารายละเอียดให้อ่านกันอีก
แม่หลับเป็นเสร็จ

Jakkit Savangsri

น่าจะเป็นเรื่องจริงนะครับ โดนของใหญ่ๆ ของคนอื่น โดนบ่อยๆ คงจะหลวม
แล้วของคุณ มันไม่ได้ใหญ่ตามรูไปด้วย แล้วจะเอามันส์ได้ยังไงล่ะครับ