ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 11

เริ่มโดย twintower, ตุลาคม 05, 2022, 12:26:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

winnythepooh

Run2020

เรื่องมีเงื่อนงำกิ่งกาญจะเป็นอย่างไร จะป้องกันได้อย่างไรนะ

nowhereman

เนื้อเรื่องเข้มขึ้นไปอีก งานนี้มีหมอผี สะกดวิญญาณด้วย แต่พระเอกเราน่าจะเอาอยู่นะ กิ่งกาญก็เริ่มมีพลังแก่กล้าขึ้นแล้วด้วย

orionnebula

เรื่องราวเริ่มเข้มข้น กิ่งกาญจน์จะโดนใครก่อน

Dybala59

psdam

jingjing199212

คุณหมอคงต้องออกแรงช่วยกิ่งกาญจน์แล้ว

aumoum

แฟนเก่ากีบหมอผีจะเกี่ยวข้องกันไหม

dew1

กิ่งกาญจน์ จะรอดหมอกริชไปได้มั้ยเนี่ย

ns52800189NS

เริ่มคลี่คลายไปถึงต้นตอของเรื่องราวแล้ว
ขอบคุณมากๆครับ

peerawat k.

arsbos

zezebee12

teerawatc

ผู้แต่งลงรายละเอียดคดีได้ดีมากๆ 

มีการอุดช่องโหว่ ปกปิดคดีได้สมจริง  เรื่องกล้องวงจรปิด เรื่องการเปลี่ยนรถขนศพ เรื่องถุงมือ

ปกปิดหลักฐานได้เนียนขนาดนี้ จะจับผู้ร้ายได้อย่างไรล่ะครับ