ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 11

เริ่มโดย twintower, ตุลาคม 05, 2022, 12:26:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Lordtoung

meowmeng

nakron

รอลุ้น ผีสาวไฮโซ ครับ เริ่มระทึกขึ้นเรื่อยๆ

mighty

ปมต่างๆเริ่มที่จะคลายออกมาทีละนิดหมอกริชนี่เก่งจริงสามารถสังวาสกับผีสาวได้ด้วย

bumblebee81

ผูกเรื่องได้น่าติดตามมตลอดครับ​ ชอบๆ.

aone

ได้ปะทะกันสนุกแน่ จะเอาวิญญาณกิ่งกาญณ์ไป ต้องเจอกับหมอยุทธ ซะก่อน

jesada1921

กิ่กาญอาจจะได้กับหมอนะนี่ เริ่มมีฤทแล้ว

amtorff73

อยู่ๆก็มีศัตรูคนใหม่โผล่ออกมา แบบนี้เป็นไปได้มั้ยครับว่า ไอ้ไฮโซแสบนั่นก็เป็นลูกศิษย์ของหมอผีคนนี้ มีหน้าที่จัดหาสาวๆ(ที่ตัวเองเบื่อแล้ว)มาให้หมอผีกักขังวิญญาณไว้น่ะ?

ส่วนมารที่ว่านี่จะเป็นตนไหนนะ ลุงอิทธจะได้ยื่นมือเข้าช่วยหลานชายอีกรึเปล่าครับ

633sqd

หมอมีศัตรูรายใหม่แล้ว กิ่งกาญจน์แย่แน่ๆ

ใครล่ะหวา เข้าในบ้านหมอได้ด้วย ::Horror::

km001

เหมือนงานจะเข้า ไม่รู้หมอจะช่วยไหวเปล่าน่ะ...ลุ้นต่อ

btr12345

หมอผีศัตรูใหม่ปรากฏตัวให้ได้เห็นกันแล้วตอนนี้

jukjik

เอากับผีจะมันส์สู้คนเป็นๆได้เหรอ

napakon

np5077

ที่แท้ มีหมอผีฝ่ายร้ายคอยให้ท้ายทนายตัวแสบ ต่างคนต่างช่วยกันหาประโยชน์จากผี

Rrrrop