ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องหมิว...ติ้วเงียบๆ ตอน 3

เริ่มโดย MORENUMENT, ตุลาคม 14, 2022, 09:35:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MORENUMENT

หลังจากที่หมิวได้ไปพบและดูแลลูกค้า vip+ (เฉพาะกิจ) มาแล้ว ก็กลับมาพักผ่อนเติมพลังที่กรุงเทพค่ะ ไปเที่ยวห้างกับมอส หาไรกินกัน เตรียมตัวทำงานต่อวันจันทร์ (เห้อ..ชีวิตมนุษย์เงินเดือน) เอาจริงๆหมิวก็ไม่ได้ถึงขั้นอับจนอะไร มีอาพาร์ทเม้นท์ สามารถส่งเสียเลี้ยงดูตัวเองและแม่ได้อยู่แล้ว แต่เกิดเป็นคน ต้องหาประสบการณ์นอกบ้านให้ชีวิตบ้างค่ะ ไม่ใช่มัวแต่อยู่บ้าน อีกอย่างการได้มาทำงานก็ได้พบผู้คนหลากหลายด้วยค่ะ
      วันจันทร์ ช่วงต้นเดือนค่ะ หมิวเดินทางมาทำงานที่สาขา(อันแสนรัก55) ก็พบกับคุณยามชายฉกรรจ์รุ่นราวคราวพ่อเหมือนเคย
ลุงหยอง  : สวัสดียามเช้าครับ คุณหมิว คนงาม
หมิว       : คร้าาา ลุงหยอง นี่ๆๆ หมิวไปทำงาน ตจว.มา ซื้อขนมกะหรี่ปั๊บมาฝากลุงด้วย 1 กล่อง
ลุงหยอง : โห!!! ผมไม่ได้กินนานแล้วครับ กะหรี่......ป๊าป เนี่ย
หมิว      : กินให้เต็มที่เลยค่ะลุง........อ้อ!!! เกือบลืม พอดีตอนออกไปงาน หมิวซื้อ เครื่องดื่มชูกำลังไว้ค่ะ แต่ยุ่งมากยังไม่ได้ดื่มเลย
               ลุงเอาไปดื่มนะ
หมิวล้วงมือเข้าไปในกระเป๋าสะพายค่ะ คือของมันค่อนข้างเยอะ พัวพันกันในกระเป๋า กว่าจะหยิบขึ้นมาได้อะ อึ้ย!! เจอละๆ หมิวก็ล้วงมันออกมา แต่!! มันติดพันสิ่งหนึ่งออกมาด้วยหนะสิค่ะ มันล่วงออกจากกระเป๋าหมิวลงไปที่พื้นค่ะ ลุงหยองแกก็ไวหนะสิ เลยก้มเก็บให้
ลุงหยอง : ....เอ่อออ....พก.... ถุง...ยาง หรอครับคุณหมิว??
หมิว      : หึ้ย!!! ยายเมย์นะยายเมย์ ชอบหลงๆลืมๆเอาของตัวเองมาใส่กระเป๋าผิดใบอีกแล้ว ของเพื่อนหมิวค่ะลุง (อายนิดๆ
และหมิวก็ยื่น เครื่องดื่มชูกำลังให้แก ตัดบทไปเลยค่ะ)
ลุงหยอง : ยังไงก็ขอบคุณมากๆเน้อครับเน้อ....คุณหมิวคนสวย
หมิว       : คร้าาาาาาา  หมิวขอตัวไปนั่งโต๊ะ เตรียมรอลูกค้าก่อนนะค่ะ

ช่วงบ่ายๆ
ผจก : หมิวจ๊ะ....เดือนนี้ไม่เอาแบบเดือนที่แล้ว แล้วนะหมิว มันเดดไลน์ไปอะ หมิวต้องขยันหาลูกข้าสำหรับเป้าบัตรหน่อยนะจ๊ะ
หมิว : ค่ะพี่ฟางขา (เห้อ...ทำไมงานนี่มันเหนื่อยจังนะ ต้องรีบหายอด ไม่งั้นเดี๋ยวจะต้องไปดูแลลูกค้า vip อีก เกรงใจลุงพลกะเมียเค้าหนะสิ มันไม่ดีเลยอะ เห้อออ)
ช่วงนี้หมิวเลิกงานดึกๆบ่อยเลยค่ะ มีงานต้อง clear วันต่อมาตลอดทั้งวันก็ทำงานปกติ พอ 6 โมงเย็นเป็นต้นไป หมิวต้องอยู่กับลุงหยอง 2 คนค่ะ
แกต้องคอยปิดและตรวจความเรียบร้อยของสาขาค่ะ จนกว่าพนักงานจะกลับหมด หมิวนั่ง คีย์งานไปในคอมพิวเตอร์ปกติอะ แต่หางตามันเหลือบไปเห็นลุงหยอง แกมองมาทางหมิวเลื่อยเลย พอหมิวหันไปหาแก แกก็ตีเนียนมองไปที่อื่นค่ะ ถึงแม้จะได้ทักทายกันบ่อยๆ แต่ไม่ได้สนิทกันมากค่ะ
(จะหื่นก็ให้มันเนียนๆหน่อยลุงเอ้ยยย555)
        หมิวเลยคิดแกล้งๆยั่วๆ แกดีกว่า ลองนั่งเฉียงๆ หันช่วงเอวค่อนไปทางทิศที่แกยืนอยู่ค่ะ ค่อยๆอ้าขาแยกออกพอเห็น PANTY ลางๆ ทำเป็นบิดขี้เกียจไรงี้ค่ะ และก็ตามคาดอะ แกชำเลืองมอดตลอดๆ (แกทำปากจู่ ประมาณว่า อูยยย..) 5555สนุกดี ตื่นเต้นดีค่ะ แกล้งคนแก่เนี่ย
เมื่อก่อนหมิวยอบรับค่ะว่า 11รด มานานแล้ว(แอบๆ) แต่ไม่ถึงขนาดนี้ หมิวว่าด้วยความที่อีตามอสไม่เอาไหนเรื่องอย่างว่า บวกกับได้ไปทำอะไรตื่นเต้นกับลุงพลแล้วมันเลยเพิ่มดีกรีขึ้นเลื่อย และติดใจการทำอะไรแบบนี้
    ต่อนะ ผ่านไปซักพัก ลุงหยองแกก็เริ่มหาหยิบนู้น ทำนี่ไปเรื่อย เช็ดโต๊ะเอย ไรเอย แล้วก็จับไม้กวาดมากวาดพื้นค่ะ แกค่อยๆกวาดเข้ามาใกล้เลื่อยๆ หมิวเองก็แอบชำเลืองแกไปด้วยอะแหละ และก็ก้มนาก้มตาทำงานที่หน้าจอมค่ะ แป๊ปนึงเท่านั้น หมิวลองแอบชำเหลืองตามองแกอีก ปรากฎว่า ชำเลืองไปสบตากะแกพอดีเลยคราวนี้ ตอนนี้หมิวว่าต่างฝ่ายต่างก็รู้แล้วแหละว่าคืดอะไรกันอยู่ (ก็แหม่ โตๆกันละ เรื่องหวี่ๆควายๆ มันเป็นธรรมชาติของคนค่ะ) ลุงหยองแกคงทนไม่ไหวค่ะ
ลุงหยอง  : ลุงไม่รู้ว่าคุณหมิวตั้งใจหรือไม่ได้ตั้งใจทำแบบนี้นะครับ คุณหมิวต้องการอะไรหรอครับถึงทำแบบนี้
หมิว       : หมิวทำอะไรอะลุง??? (ตีเนียนค่ะ)
ลุงหยอง  : ป๊าดดดดโธ่!! นั่งแหกอ้าหันมายั่วลุงแบบนี้ หรือลุงคิดไปเองหรอครับ ลุงว่าไม่น่านะ
หมิว       :ใครยั่วลุงค่ะ55 หลงตัวเองจังลุงหยองอะ ถ้าเป็นหนุ่มๆแน่นๆ ค่อยว่าไปอย่างอะ
ลุงหยอง :คุณหมิว อย่ามาทำปากไม่ตรงกับใจหน่อยเลย ลุงผ่าน ผญ.มาหลายคน อายุปูนนี่ แค่มองลุงก็รู้แล้วว่าคุณหมิวต้องการอะไร
             อย่าฝืนตัวเองเลยครับ ปล่อยไปตามความรู้สึก อีกอย่างตอนนี้เราอยู่กันแค่  2 คนนะ
หมิวไม่ตอบแกค่ะ นั่งจ้องจอคอมฯ แต่ในใจรังเลค่ะ ก็อยากลองๆแกล้งแกดู
ลุงหยอง : ถึงลุงจะแก่แล้วก็จริง แต่ลุงขอบอกเลยว่า ลุงยัง.... แน่น!!! ....(แกยิ้มเจ้าเล่ห์นิดๆ)
หมิวก็หันไปเหลือบมองตรงเป้าแกค่ะ โห!! ตุงเชียว
ลุงหยอง : ถ้าอยากเห็น..... ก็ตามลุงมาสิคุณหมิว!!!!  (แกเดินไปทางห้องน้ำสาขา)
แกเดินไปได้ประมาณ 5 ก้าวค่ะ และหมิวก็เหมือนอะไรมาดลใจให้ต้องลุกจากเก้าอี้เดินตามแกไปที่ห้องน้ำค่ะ
ไม่รู้ว่าดวงทำไมมันเหมาะเจาะขนาดนี้ เพราะตั้งแต่ทางจะไปห้องน้ำไปจนถึงในห้องน้ำนั้น กล้องวงจรปิดระบบเสียตั้งแต่อาทิตย์ที่แล้วค่ะ ช่างยังไม่มาซ่อม มันเลยเป็นโอกาสที่ดีค่ะ จะได้ไม่ต้องระแวงใครมาเห็นพฤติกรรมที่ พนักงานของสาขาเดินตามลุงยาม ต้อยๆๆ เข้าห้องน้ำอะเนอะ อิอิ

พอเดินถึงห้องน้ำปุ๊ป ลุงหยองแกเข้าไปใน ห้องน้ำหญิง นั่งรอบนชักโครกห้องน้ที่ปิดฝาอยู่ แกจ้องมาทางหมิวค่ะ สายตาเริ่มเปลี่ยนไป (เห็นแล้วขนลุกขนตั้งค่ะ)
ลุงหยอง : เข้ามาสิคุณหมิว หรือยังไง?? เริ่มป๊อดแล้วหรอ
หมิวไม่ตอบค่ะ ค่อยเดินเข้าไปในห้องน้ำห้องแรก แล้วปิดประตูใส่กลอน เสร็จแล้วก็หันหน้ามาหาแกค่ะ
แกก็ลุกขึ้นยืน ค่อยๆถอดกางเกงทำงานแกลง แล้วก็ถอดกางเกงซับในชายออก เหลือแต่ กกน.สีน้ำเงินค่ะ
ลุงหยอง : คุณหมิวถอดมันออกเองได้เลยครับ ลองตรวจสภาพอาวุธผมดู!!

หมิว : หมิวไปบอกตอนไหนอะลุง ว่าจะถอดให้ลุง ลุงถอดเองสิ อยากโชว์ก็ถอดเองดิลุง!!!
แล้วแกก็ถอด กกน.ลงมาม้วนลงตรงขาแก
และแล้ว!! หมิวก็ได้เห็น ไอที่มันตุงๆในเป้าแกเมื่อกี้เต็มๆค่ะ

(หมิวยืนหน้าเกร็งเลยค่ะ คือ.......มันยาวพอสมควรเลย ใหญ่ใช่ได้  ที่หมิวชอบคือ เส้นเลือดปูดเต็มเลยค่ะ ไม่ได้ใหญ่จนน่ากลัวค่ะ แต่น่าจะถึงใจมากกว่า อิอิ) ลุงแกคงโด่มาตั้งแต่คุยกะหมิวข้างนอกอะ)

ลุงหยอง : คุณหมิวลองจับเล่นดูสิ ลุงอยากให้คุณหมิวช่วยอะ
หมิว      : ไม่ค่ะ!!! ของลุงดูไม่สะอาดเลย ดูสิหนะ มีอะไรขาวๆ ติดที่หัวปลายด้วยอะ เอาน้ำล้างตอนนี้ก็คงมีกลิ่นอยู่ดีอะ!!!!
                (ถึงจะ 11รด. แต่ขอสะอาดไว้ก่อนค่ะ)

ลุงหยอง : แล้วคุณหมิวจะให้ลุงค้างเติ่ง อยู่แบบนี้หนะหรอ ลุงไม่ยอมหรอก!!!! ใจร้ายกะลุงมากนะคุณหมิว
                 บรรยากาศเงียบไปซัก 2-3 วิ แกจ้องมองหมิว หมิวก็จ้องแก เสียงหายใจเรา 2 คน กระทบใส่กัน
ลุงหยอง : ช่วยเอาน้ำลุงออกทีนะคุณหมิว หรือจะสอดใส่เลยหละ ง่ายๆจบๆไป
หมิว      : นี่ลุง!! ขนาดมือหนูยังไม่อยากจะจับเลย ตรงนั้นก็อย่าแม้แต่จะคิดค่ะ (หมิวรอบเดือนมาพอดีด้วยค่ะช่วงนี้)
               แล้วหมิวก็ถกกระโปรงขึ้นมาค่ะ แกตาลุกวาวเลย และก็หันหน้าออกไปทางประตู หันตูดเข้าหาแกค่ะ
หมิว      : คงรู้เนาะลุงว่าหมิวให้ทำอะไรได้

ลุงหยองไม่ตอบค่ะ จัดการจับเอวหมิวเข้าไปประชิดแนบใกล้ๆแก แล้วเอา ไอ้จ้อน (ไม่สิ น่าจะชะโดแล้วหละแบบนี้) อันไม่ใช่เล็กๆของแก (ใหญ่กว่าของมอสเยอะเลย)

ลุงหยอง : ก้มลงไปต่ำๆหน่อยคุณหมิว ตูดจะได้เด่นๆ
หมิวก็กล้มลงไปให้แกค่ะ

แกจัดการ ถูๆๆไถๆๆ ตรงร่องตูดหมิวค่ะ 

หมิว : อือ............ ซี๊ด..............เริ่มแสบก้นอะลุุง.  ลุง!! รีบๆทำหน่อยนะ เราหายเข้ามาในนี้พักใหญ่ละ
ลุงหยอง : ได้ๆๆ อ่าๆ ๆ ๆ ๆ ๆ  หึ้บ ๆ ๆ ๆ  ๆ.........(เสียงโคยลุงเสียดสีกับ กางเกงถุงน่องค่ะ ดัง ฝืด ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ)
ผ่านไปซักไม่เกิน 20 นาทีกว่าๆ
ลุงหยอง : อึ้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆ...............  อื้อๆๆๆๆ  (ฝืดๆๆๆๆๆ.......)
                ตูดหมิวโดนแกเสียดสี ร้อนไปหมดเลยคะ แถมหมิวมีน้ำซึมๆออกจากรูหยี่ตัวเองด้วย ก็อยากหนะแหละ แต่ทำมากกว่านี้ไม่ได้จริงๆ
ลุงหยอง :ปกติคุณหมิว ชอบใส่กางเกงในสีอะไรครับ? ........แต่..........วันนี้สีดำตััวนี้ก็เข้าท่าดีครับ........อูยยยยยยยยยยยยย
หมิว      ; ไม่บอกค่ะ!
ลุงหยอง : ลุงเคยแอบเห็นคุณหมิวใส่สีทองด้วย...........อ้าาาาาาาาาา  เซ็กซี่ดีครับ
หมิว      : โรคจิตอะลุง!!!!!
ลุงหยอง : ใกล้แล้วคุณหมิว.. ลุงใกล้แล้วววววว
หมิว       : ร่องก้นหนูจะพองแล้วลุง เสียดสีแรงมมากอะ........อูยยยยยยยยยยยย
ลุงหยอง :อื้อ  ๆ  ๆ ๆ ๆ  ๆ ๆ ๆ ๆ  ๆ.................อ้าาาาาาาาาาาาา (ปี๊ด....ปิ๊ด)

พออารมณ์กระสัน กระเส่าเริ่มเบาลง เรา 2 คน ต่างก็แยกออกจากกันค่ะ
หมิวจัดแจง ดึงทิดชู้มาเช็ดตูด เอาให้น้ำของแกหลุดจากการติดตูดออกไปค่ะ ให้มันเหลือเป็นคราบๆพอ จะให้กลับคอนโดทั้งแบบนี้ แล้วต้องนั่งขับรถ คงไม่ไหวป่ะ เนอะหนะ!!

ลุงหยอง : ให้ลุงช่วยเช็ดมั้ยคุณหมิว????.... ดูท่าจะเอื้อมลำบาก หึหึ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Pong Sak

ให้ลุงช่วยเดียวลุงก็หาทางบิ๊วจนได้

dome2011

manggugi

ลุงแกช่วยเช็ดไปกระตุ้นไปไม่รอดแน่

sutassee

Youtube11

sell1

arsenyo

animaru17

ไม่ใช่แค่ถผูอย่างเดียวละม้างงง

Ryoki888

mn.10.asr

freakiiz

onze3

ลุงแก่แล้ว เจอสาวในชุดยูนิฟอร์มก็มีแฮง ::Yes!::

Bigbogie

เช็ดผิดเช็ดถูกแน่ๆ..ท่าทางจะเช็ดนานด้วย