ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องหมิว...ติ้วเงียบๆ ตอน 4

เริ่มโดย MORENUMENT, ตุลาคม 14, 2022, 09:38:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MORENUMENT

หมิวกลับมาถึงคอนโดค่ะ มอสยังไม่กลับมาจากเยี่ยมแม่ค่ะ (น่าจะกลับวันนี้แหละมั้ง)ก็วางกระเป๋าไว้ที่โต๊ะแล้ว
หมิวก็จัดแจงถอดชุดทำงานออก นุ่งผ้าเช็ดตัวคาดอกมันผมให้ง่ายต่อการอาบน้ำค่ะ คือหมิวกะว่าจะยังไม่สระผมตอนนี้ เพราะคิดว่าน่าจะได้ออกไปข้างนอกค่ะ ขี้เกียจสระซ้ำไง (หัวหมิวไม่ค่อยเหม็นค่ะ)​ อาจเพราะทำงานในห้องแอร์ แล้วก็เดินเข้าไปอาบน้ำค่ะ
หมิวอาบน้ำไปก็ใช้สบู่ ถูๆนวดๆ นมไปด้วยอะ ลื่นๆ มันๆ เสียวๆ ดี
คลึงเต้าค่อยๆบีบๆนวดให้มันไม่ห่างกันอะ หมิวทำไปเลื่อยๆเพลินค่ะ หลังจากนั้นก็ขยับลงมาตรงจุดกำเนิดค่ะ5555 ก็คือ จุดที่ให้กำเนิดทุกๆคนรวมถึงหมิวด้วยแหละ ดูแลรักษาความสะอาด หมิวใช้ผลิตภัณฑ์ขวดดูแลจิ๊มิ๊ ชื่อดัง ยังๆ! หมิวยังมีครีมดูแลจุดซ่อนเร้นที่เพื่อนหมิวเป็นเจ้าของแบรนด์อะ มันช่วยเรื่องดับกลิ่นอันไม่พึงประสงค์   ช่วยให้จิ๊มิ๊หมิวยังคงความชมพูๆอยู่ค่ะของแบบนี้เราต้องดูแล ให้ ผช.เห็นแล้วน่าลองลิ้มชิมรสตลอดเวลานะ จะได้มั่นใจค่ะ

หมิว : เอ้!! ทำไมหัวนมเรา มันเริ่มคล้ำขึ้นนิดนึงนะ ก็ไม่ได้ทำอะไรรุนแรงตรงหัวนมเลยนี่นา งง แต่ก็ยังจัดว่าสวยอยู่แหละเนอะ
พออาบน้ำเสร็จแล้ว ก็ออกมานั่งเช็ดเนื้อเช็ดตัวตรงโต๊ะเครื่องแป้ง ระหว่างเข็ดนู้นนี่
หมิว : ช่วงนี้สิวขึ้นด้วยแหะ 2 เม็ดแหนะบนหน้า สงสัยเกี่ยวกับรอบเดือนแน่ๆ ฮอร์โมนอะแหละ
และหมิวมองต่ำลงมาตรงเนินออกค่ะ
หมิว : ตุ่มไรอะ 2-3 เม็ด มาขึ้นตรงร่องนมเนี่ยนะ เซ็ง ถ้าเกิดมีงานต้องใส่ชุดแหวกเนินออก คนอื่นก็เห็นหนะสิ ต้องดูแลเพิ่มเติมละ ไม่ได้ เรื่องความสวยชั้นไม่ปล่อยผ่านอะ
เสร็จแล้วหมิวก็ใส่ชุดสบายๆอยู่ห้องค่ะ เดินเหินสะดวกๆ หมิวก็นั่งดูหนังบ้าง ทำนู้นนี่นั่น เล่นเฟสบ้าง จนมีเสียงไลน์เข้าค่ะ เป็นนางเมย์เองค่ะ
เมย๋ : หมิว เลิกงานยัง?
หมิว : เลิกนาละเมย์ วันนี้ไม่ได้อยู่ clear งาน
เมย์ : มอสมันยังไม่กลับมาหนิ ช้ะ ไม่เหงาหรอ ไป Fitness กันป่ะ แล้วไปหาไรกินต่อ สนม่ะๆ
หมิว : ไป Fitness แล้วไปหาของกินต่อ!! และจะไปออกกำลังกายเพื่อ?55555
เมย์ :  เอาน่า แก้เบื่อไงหมิว ไปเหอะ ไปเปิดหูเปิดตา ผู้ชายเยอะน่าาา มามะๆ
หมิว : เครๆ อีกซักครึ่ง ชม. เจอกันนะ

หมิวกะเมย์ ไปเล่น FItness ย่านๆนึงค่ะเป็นระดับกลาง ไม่ถูกไม่แพงจนเกินไป คือถ้าไปถูกๆเกิน คนหื่นๆเยอะอะ ช่วงนี้อย่าว่าแต่ออกกำลังกายเลย แค่ทำงานก็เหนื่อยละ วันนี้โอกาสงานน้อยไงเลยจัดกันซ่ะหน่อย (ชุดหมิวสีขาว ชุดเมย์สีดำค่ะ)

เรา 2 คนเห็นพวกผู้ชายๆ มีแอบมองอยู่ไกลๆบ้าง จ้องแบบจะกินให้ได้ก็มี บางคนเปลี่ยนเครื่องเล่นมาเล่นใกล้ๆเรา 2 คนค่ะ 55555 คงไม่ค่อยได้เห็น ผญ.ๆ อะค่ะ ที่นี้ ผช.มากกว่า ผญ. เยอะมาก ยัยเมย์ก็ชอบยั่วค่ะ ทำเป็นก้มๆเงยๆอวดร่องอกบ้างไรบ้าง555 เราเล่นกันไปได้เกือบ 40 นาทีค่ะ

ก็หยุดพักค่ะ แล้วมานั่งเม้ามอยท์กัน
เมย์ : นี่ๆ หมิว ถามไรหน่อยดิ
หมิว : เรื่องไรอะ
เมย์ : วันนั้นอ่ะ ไปถึงไหนต่อไหนห้ะแก บอกมาดิ อยากรู้55
หมิว :วันไหน อะไรหรอ จำไม่ได้จร๊งงๆ
เมย์ : ไม่ต้องมาทำเป็นไม่รู้ ก็ที่โทรมาให้ชั้น ดีล ให้อะ
หมิว : ก็......เป็นอย่างที่แกบอกหนะแหละ ลุงพลให้ Entertain แกอะแหละ (หมิวเลือกไม่บอกหมดค่ะ)
เมย์ : แล้วได้ตามที่ตกลงมั้ยอะ ถ้าลุงเบี้ยวไม่ทำตามที่คุยไว้ บอกชั้นนะ จะไปทวงให้
หมิว : ได้ครบตามคุยกันไว้แหละคร้าา แม่สื่อเมย์555
เมย์ : ชั้นก็ไม่อยากให้กมาทำไรแบบนี้อะ ส่งสารมอสมันอะ
หมิว : อืมๆแก ขอบใจนะที่ยังเป็นห่วง เอ้อ!! เกือบลืม ตอนที่ชั้น Entertain ลุงพลอะแก อยู่ดีๆลุงเค้าขอ.........
         ดมตูดชั้นอะ ฮืออ....(หมิวอายเมย์มัน) ลุงพลเอาหน้าซุกร่อง แล้วแกก็บอกชื่นใจ อะ
เมย์ : ว้ายยยยย ตายแล้ว5555555 หมิวแกโชคดีจัง ตอนชั้นไปลุงพลไม่ได้ทำถึงขั้นนี้นะ เอาเหอะ เอาใจคนแก่ ยิ่งแก่ตัณหายิ่งเยอะ มักทำไรไม่อาย           หลานอายลูกหรอก นี่ๆแกน่าจะภูมิใจนะ ผัวแกจริงๆยังไม่ทำเลย55555
หมิว : นี่!! อีนางเมย์ คำพูดเนี่ยดูให้กำลังใจชั้น แต่น้ำเสียงนี่ดูสะใจมากเลยนะ (หมิวก็เอามือไปหยิกเอวมันค่ะ) นี่แหน่!
เมย์ : โอ้ยยย เจ็บ.....แก...เค้าล้อเล่น ขำๆ55
เราสองคนไปหาไรกินต่อ เสร็จแล้วก็แยกย้ายกันกลับที่พักค่ะ พอหมิวกลับมาก็มาเจอมอส มาถึงห้องแล้ว
หมิว : มอส มาถึงแล้วไม่ไลน์บอกอะ จะได้ซื้อของกินมาเผื่อ
มอส : อ้อ..พอดีถึงห้องปุ๊ป ก็นอนเลยอะเนี่ยพึ่งตื่น เพลียหนะสิ ไม่เปนไรเดี่ยวเค้าลงไปหาไรกิน ร้านสะดวกซื้อได้
หมิว :เตง...หน้าดูเครียดมากเลย แม่ก็ออกจาก รพ. ดีขึ้นแล้วหนิ
มอส : ก็ใช่อะ แต่ตอนออกจาก รพ. แม่มอสบอกว่า เขาเครียดเพราะว่า เขาเอาที่บ้านไปจำนอง เพื่อเอาเงินมาหมุนธุกิจอะ คือแกก็ส่งผ่อนหนี้มา              ตลอด แต่ช่วงหลังนี้ ธุรกิจมันก็ติดขัดอะ เลยไม่มีตัวปั้มเงินมาไถ่บ้าน ทั้งๆที่เหลือค้างจ่ายอีกไม่เกิน 200,000 เอง นายห้างเจ้าหนี้บอกว่าถึงจะใกล้หมดแล้ว แต่แม่มอสขาดส่งมา 5-6เดือนแล้วไง โอยยยยย มอสเครียดต่อเลยเนี่ย มอสอะมีเงินเก็บ ชาวยแม่ได้เต็มที่ 1 แสน              เองอะหมิว
หมิวไม่รู้จะตอบมอสยังไงค่ะ คือมันเหมือนวนลูปเลยอะ คือเดือนที่แล้วหมิวยังไปรับจ้อบไม่ดีไม่งามกับลุงพล เดือนนี้ก็มีเรื่องมาให้ต้องไปหาลุงพลอีกแล้วอะหรอ ทำไงได้อะก็ลุงพลแกจ่ายง่าย จ่ายคล่อง อะนะ หมิวยอมรับนะว่าหมิวชอบเวลาไปทำไรแบบนั้นมันสนุก ตื่นเต้น แต่ถ้าไปบ่อยๆวันใดวันนึงป้าดวงเมียลุงรู้ หมิวจะเอาหน้าไปไว้ไหนอะ
หมิว :ฮื้อ............(ถอนหายใจ) เครมอส หมิวน่าจะหาทางช่วยมอสได้แหละ จะลองๆไปคุยกะญาติๆคนใกล้ๆบ้านดู ไปกินข้าวได้ละเตง
มอส : ขอบคุณนะหมิว (มอสเดินเข้ามาหอม+จุ้บหน้าผากหมิวฟอดนึง)
หมิวใช้ช่วงที่มอสลงไปหาของกิน ติดต่อไปหาลุงพลค่ะ ก่อนติดต่อหาแกหมิวก็คิดแล้วคิดอีก ว่ามีทางอื่นมั้ย..................ไม่มีค่ะ
หมิวตัดเรื่องศีลธรรมอันดีออกไปก่อนค่ะ คิดซ่ะว่าเราจำเป็น อะไรจะเกิดก็ต้องเกิดอะเนอะ หมิวโทรไลน์ไปหาแกค่ะ
แกยังไม่รับ จนผ่านไปเกือบ 2 นาที แกโทรกลับ
หมิว : ลุงพลลลลลลลล........คร้าาาาาาา
ลุงพล : เอ้อๆ อีหนูหมิวเอ้ย ว่าไงหละ
หมิว : คือ........เอ่อ......
ลุงพล : ว่ายังไงละอีหนู รึว่า....ขัดสน ต้องทำยอดอีก หึ หึ (บุญควยกูจริ้งๆ)

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Pong Sak

animaru17

arsenyo

Daniel Dear

รอบ​นี้​คงไม่ใช่แค่เต้นแล้วมั้งหมิว

Ryoki888

freakiiz

onze3

arsuredd

Armta

ชายชรา

รอบนี้ไม่รอดลุงพลแน่ๆลุ้นตามครับ

router-x