ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องหมิว...ติ้วเงียบๆ ตอน 5

เริ่มโดย MORENUMENT, ตุลาคม 14, 2022, 09:41:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MORENUMENT

มิวก็ใช้เวลาที่เหลือ ประมาณ 3 วัน ก่อนถึงวันเสาร์ ทำงานตามปกติที่สาขา และส่วนของลุงหยอง หมิวไม่เจอแกเลยค่ะ เจอกันครั้งล่าสุดก็ตอนที่คุยกับแกก่อนกลับบ้าน ผจก.บอกว่า ทางบริษัทต้นสังกัดแก เรียกตัวแกกลับ และอาจจะไปประจำที่บริษัทอื่นค่ะ ส่วนมอสก็ไปทำงานตามปกติของเค้า เราจะเจอกันตอนที่เลิกงาน ก็มีอะไรกับมอสบ้างค่ะ แต่เหมือนเดิม คือ มอสก็ยังคงทิ้งหมิวไปถึงฝั่งแค่คนเดียว

และก็มาถึงเช้าวันเสาร์ค่ะ หมิวบอกมอสไปว่าจะกลับบ้านไปเยี่ยมหาแม่ มอสก็รับทราบคะ พอมอสไปทำงานปุ๊ป
หมิวก็จัดแจงเตรียมของจำเป็น คือ ถุงยางอนามัย และ ยาคุมฉุกเฉิน (เผื่อมันต้องใช้) และก็เตรีมเสื้อไปเปลี่ยนค่ะ คราวนี้คงไม่ได้กลับง่ายๆเหมือนครั้งที่แล้วอะนะ หมิวเลือกเป็นกางเกงยีน์ขาสั้นกับเสื้อแขนยาวสีออกครีมๆค่ะ

ก็ออกเดินทางไปถึงบ้านลุงพล ราชบุรี ประมาณ 11 โมงค่ะ และก็มีนายคนงานคนเดิมมาเปิดประตูให้ หมิวก็ขับรถเข้าไปจอดในบ้าน
ลงจากรถ ปิดประตูปุ๊ป ก็ได้ยินเสียง ผญ. ออกมาจากในบ้านค่ะ น่าจะเมียลุงพล
ป้าดวง :ตาพลๆ หนูหมิวมาแล้วไปรีบหาน้ำหาท่า มาเร็วๆ
(แกก็เดินออกมาหน้าบ้าน หมิวก็เดินไปหาแก)
หมิว     :สวัสดีค่ะป้าดวง จำหนูได้ด้วยหรอ
ป้าดวง :หนูโตเป็นสาวขึ้นเยอะเลยลูก แต่ก็ยังพอมีเค้าโครงอยู่ หนูสวยตั้งแต่เด็กลูก
ลุงพล : เอ้า นางดวง เชิญหนูหมิวเข้ามาเร็ว ผิวเค้าเสียหมด ไอแดดมันร้อน
           ( ป้าก็จับมือหมิวเดินไปด้วยกันค่ะ แต่เห็นลุงพลบอกป้าดวงไม่อยู่เสาร์ อาทิตย์หนิ งง)
เราทั้งสามคนนั่งคุยกันที่โซฟารับแขก เยื้องๆกับห้องโถ่ง ที่ครั้งที่แล้วหมิวมาวาดลวดลายโคโยตี้ค่ะ
ป้าดวง : ตาพลบอกป้าว่า นัดหนูมาคุยเรื่องงาน เรื่องโอกาสที่บริษัทป้ากะลุงจะไป กู้เงินมาเปิดโรงงานใหม่อีกที่หนะหนู
(ลุงพล) แกนั่งนิ่งๆค่ะ หมิวยอมรับเลยว่า ลุงพลเป็นคนเก็บอาการได้เนียนจริง อยู่ต่อหน้าป้าดวงนี่ดูแกอบอุ่น อยู่ในร่องในรอย เป็นผู้หลักผู้ใหญ่ แต่ถ้าลับหลังกับสาวๆหละ เหอะ!! คงไม่ต้องพูดเยอะ
ป้าดวง  : ป้าสนับสนุนลูก ยิ่งหนูหมิวก็เหมือนหลานป้าอะนะ เราจะได้เจริญเติบโตไปด้วยกันลูก.......เอาๆว่ากันไปๆ
             นี่ตาพล!! ดูแลหลานดีๆหละน้ำท่า ของกินอย่าให้ขาด ............
ลุงพล  : เดี๋ยวลุงจะ คั้น!!! น้ำ!!....... ส้ม ! อร่อยๆให้หนูหมิวกินเอง...
หมิว    :  ขอบคุณค่ะ (อึ๋ย!!!)
ป้าดวง : หนูหมิวลูก อยากได้อะไรบอกลุงพลเลยนะหนู ป้าขอตัวก่อน พอดีกลุ่ม  เพื่อนป้า เค้าเลื่อนเวลารวมตัวกันไปงานบุญ แต่ตอนนี้ป้าควร                    ออกไปละ ป้าไปละหนูหมิว นู้นหนะวันจันทร์ถึงจะกลับมา ตามสบายนะลูก
ลุงพล  : วันจันทร์ เลยนู้นหนะ  หนูหมิวเอ้ย!!!!
ป้าดวง : เองนี่ จะพูดย้ำข้าทำไม บ้าๆบอๆ

ป้าดวงออกไปปุ๊ป ลุงพลเรียกเด็ก/คนงานคนนั้น มาช่วยกันปิดบ้านค่ะ มิดชิดเลย คนงานก็มองหมิวแปลกๆ แล้วลุงพลก็ยื่น แบงค์พันให้นายนั่นไป 2 ใบ
ลุงพลเดินมาหาหมิว สายตาแกเปลี่ยนไปจากเมื่อกี้เลย พูดว่า
ลุงพล : อีดวงนี่ กว่ามันจะไปได้  มาๆ ได้เวลาทำภารกิจของลุงกับหนูหมิวแล้ว
แกโอบมือมาที่เอวหมิวค่ะ แล้วพาเดินขึ้นไปชั้นสอง โดยแกให้หมิวเดินนำแกค่ะ คงอยากมองบั้นท้ายอะแหละ ยิ่งหมิวใส่ขาสั้น ขาขาวๆ ด้วยแล้ว คงกระตุ้นอารมณ์แกดีเชียวหละ หมิวเดินนำแกขึ้นไปก่อนจะถึงขั้นสุดท้าย....
ลุงพล : อีหนู..... หยุดตรงนี้ก่อนๆ

หมิวก็งงอะแกให้หยุดทำไมตรงขั้นบรรได

ลุงพล : ใส่กางเกงยีนส์ขาสั้นแบบนี้ถูกใจลุงจริงๆ ไหนลองขยับบั้นท้าย ยั่วหน้าลุงหน่อย ซ้ายที ขวาที
หมิว : แบบนี้พอได้มั้ยค่ะลุงขาาาา
ซ้าย ที ขวา ที ซ้าย ที  ขวา ที

พอเพลิดเพลินกันไปได้แป๊ปนึง ก็เดินเข้าไปในห้องค่ะ ลุงพลจัดแจงถอดเสื้อผ้าออก แล้วไปนั่งรอที่เก้าอี้โซฟา หมิวก็วางกระเป๋าสัมพาระ รอว่าแกจะให้ทำอะไรต่อ
ลุงพล : อีหนู เองไปอาบน้ำก่อน แต่ต้องอาบให้ลุงด้วยนะ ถอดเสื้อ กางเกงออกแล้วนุ่งกระโจมอก ไปหาลุงที่ห้องน้้ำนะอีหนูเอ้ย
แกลุกเดินไปที่ห้องน้ำก่อนค่ะ เพราะหมิวยังถอดเสื้อผ้าไม่เรียบร้อย
หมิวก็เดินไปหาแกค่ะ เคาะประตูห้องน้ำ ลุงแกก็ให้เข้าไปเลย

ลุงพล : ขาวโบ๊ะเลยนะหนูหมิววววว มาสิ มาอาบน้ำกันหนู
หมิวเดินเข้าไปหาแก ปลดผ้าเช็ดตัวออก แล้วก็ก้าวขาเข้าไปในอ่าง ตัวแกคนเดียวก็แน่นอยู่ละ5555 หมิวอยู่ตรงหว่างขาแกรู้ดีค่ะว่าแกต้องการให้ทำอะไร คงไม่ใช่แค่อาบน้ำ ถูๆหลังแค่นั้น

หมิวรู้หน้าที่ดีค่ะ ค่อยๆจับที่ควยลุงพล ปลิ้นและถอกมันล้างทำความสะอาดให้แก (ขนาดของแกกลางๆค่ะเส้นเลือดปูดน้อยกว่าของลุงหยองอีก)
ลุงพล : ของลุงรับประกันความสะอาดถูกหลักอนามัยจ้ะอีหนูเอ้ย
หมิว  :  ลุงแลบลิ้นออกมาสิค่ะ......แลบลิ้นออกมาอีกสิลุง รังเกียจหมิวหรอ??
ลุงพล : แลบสุดๆแล้วหนู
หมิวจัดการละเลงลิ้น เลียวนๆ รอบๆลิ้นแกค่ะ ยังๆ ยังไม่พอ หมิวเอามือข้างนึงมาเขี่ยๆ สะกิดๆ ที่หัวนมดำๆขนๆ ของแกด้วยค่ะ

ลุงพล : โอ๊ะ!!! .............. สะ...สะ..เสียววววววววว (ครางกะเส่าเลยหละ อีตาแกหื่นเงียบเอ้ย555)
เรา 2 คน ฟอกสบู่ด้วยกัน หมิวก็ถูหลังให้แก ทำความสะอาดเสร็จแล้ว ก็พากันออกมาจาดอ่างค่ะ ลงมาล้างตัวอีกที่ข้างนอกค่ะ

เรียบร้อยค่ะ ลุงแกก็ออกไปรอที่ห้อง เตรียมตัวรอเผด็จศึกหมิว (อดีตหลานสาวตัวน้อย) คราวนี้หมิวเอาชุดมาเองค่ะเป็นชุดชั้นในสีแดงสด ลายลูกไม้ ใส่ถุงน่องด้วย เห็นแล้วรับรองกระตุ้นเลือดสูบฉีดลงมาเลี้ยงในส่วนของดุ้นสวาทบรรดาชายๆแน่นอน อิอิ
หมิวเดินไปหาลุงที่ห้อง แกนั่งรออยู่ตรงเก้าอี้ตัวเดิม

หมิวก็เดินผ่านหน้าแกไปนั่งตรงปลายเตียง พร้อมเอามือตบตรงเตียง (ผึบๆ) เรียกแกเข้ามาหาค่ะ

ลุุงพล : ไม่คิดว่าโตมาจะสวยขนาดนี้ นมเป็นนม ก้นเป็นก้น!! มาๆ เริ่มบริการเอาใจลุงได้เลย

หมิวจู่โจมลุงพลเลยค่ะ คือ ก็เริ่มเงี่ยนเหมือนกัน(ผัวตัวเองเอาไม่ถึงใจอะนะ) ลุกขึ้นไปยืนค้ำหัวแกด้านบน แล้วจัดการเจูบและเลียตรงหัวล้านแก และค่อยๆมาจูบปากกับแก
จุ๊บ.............จ๊วบบบบบ จ๊วบบบบบบบ จ๊วบบ ... แผล็บๆ
ลุงพล : ดีจังเลยอีหนูเอ้ย อาาาาาาาาาาาาาาา

ลุงพล : หัวลุง หน้าลุงแฉะหมดแล้วหนู ไปจัดการตรงควยลุงต่อเลย เดี๋ยวมันจะแห้งเอา

หมิวเป็นเด็กดีอะค่ะ ผู้ใหญ่สั่งเราก็ทำค่ะ ผลักตัวแกนนอลงราบไปกับเตียง แล้ว move มาที่ดุ้นสวาท หรือ แท่งหรรษาของแกอะ

หมิว : แผล็บๆๆๆ ซูดดๆๆๆ บ๊วบๆๆๆๆๆๆ บว๊าบๆๆๆๆๆๆ โบ๊ะ!! ..... (เลียๆโม๊คๆไปค่ะ มีรสเค็มๆนิดๆ ปะแล่มๆค่ะ)

ลุงพล : อีหนูเอ็งผ่าน ผช. มากี่คนแล้วอะเนี่ย ดูดควยเพลินชมัดเลย อูยยยยยยยย.............. ซี๊ดดดดดดดดดดดด
หมิว  : ไม่บอกค่ะ!!!
หมิวก็ก้มหน้าลงไป  โม๊ค  ควย  ของลุงพลต่อ เริ่มมันๆ เวลาควยลุงแทงกะพุงแก้มแล้วสะใจดีค่ะ
บว๊าบ  บว๊าบ บว๊าบ บว๊าบ บว๊าบ..... ซี๊ดดดด (หมิวซู๊ดปากค่ะ)

หมิวใช้อีกมือนึง ถอดกางเกงในม้วนออกจากขา และก็เอานิ้วแยงๆ เขี่ยๆ หี ตัวเองค่ะ น้ำหล่อลื่นเริ่มออกมาละตอนนี้

ผ่านไปซักพีกนึง
ลุงพล :  หนูหนำใจกับควยลุงแล้ว.......มา!!......เอาหีสาวๆสดๆ   มาให้ลุงชิมซิ้.......
หมิวก็ลุกขึ้นจากการชันเขาโม๊คควย ขึ้นมาบนเตียง ลุงแกก็นอนเอาหน้ายื่นหรอ หีหมิวไปจ่อหน้าแกเลยค่ะ
ยืนค่อมหน้าแก ค่อยๆ........หย่อนพูหีหมิว ลงไปหาหน้าแกค่ะ ระหว่างระยะการเดินทางของหีหมิวจะถึงหน้าลุง ลุงพลแกแลบลิ้นตวัดไปมา อย่างหมั่นเขี้ยวหีหมิวเลยอะ (ซี๊ดดด) หมิวยังเขินๆอายๆค่ะ เลยกะว่าจะหันหลังให้หน้าแก

ลุงพล :อีหนูหมิว!! หันหน้ามาหาลุงสิ มันจะไปได้อารมณ์ได้ไงหละ หึ้ย!!!!!
            พอหันหน้าแล้วนั่งเอา พูหี ประชิดหน้าแก แกก็จัดการสำรวจค่ะ ครั้งแรกไงที่แกเห็น แกก็จะเห่อๆหน่อย อิอิ
ลุงพล : หึหึ......ลุงเคยอุ้มมาตั้งกะตีนเท้าฝาหอย....ดูตอนนี้สิ.... หอยเองนี่เท่าครึ่งฝ่ามือลุงเลยหละหมิวเอ้ย55
           (แกขำสะใจ ที่ได้แซวหมิว)
หมิว : นี่ลุง!!! ลามกจกเปรต มากอะ หมิวอายนะค่ะ
         แล้วแกใช้จมูก ซู๊ดดดดดกลิ่นหีหมิวค่ะ (อยากซู๊ดอยากดมก็ดมไปสิ หมิวดูแลเป็นพิเศษอยู่แล้ว มั่นใจค่ะบอกเลย)
         บวกกับแกก็ใช้ลิ้นเลียๆ  รอบแคมด้วย จั๊กกระจี้ตรงแคมมากค่ะ

ลุงพล :ซู๊ด...ฟื๊ด.......อืม....... หีหนูหมิวนี่...หอมมาก.....ลุงไม่เคยเจอหีหอมๆแบบนี้......
ที่ผ่านมา เจอแต่หีเหม็นปลาเค็ม ทั้งนั้น
หมิวไม่ตอบค่ะ ปล่อยให้แกวิเคาระห์ไป หมิวชอบค่ะ ผช.ชมอะเนอะ
แกเริ่มแหวกสำรวจข้างในหีหมิวแล้วค่ะ
ไปๆมาๆ  อีกแป๊ปนึง ................
แกแหกหีหมิวเลยค่ะ แล้วก็ใช้ปากเป่าลมเข้าไป (เสียวมว๊ากกก)

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Pong Sak

Youtube11

animaru17

arsenyo

singkanong

ลุงพลไม่ผิดศีลธรรมแน่นะอิอิอิจฉา

mn.10.asr

freakiiz

onze3

จ่ายเงินซื้อแพงขนาดนี้ ตักให้คุ้มเลยนะลุง ::HeyHey::

Bigbogie

Naruto19

ชายชรา

Herdenking

router-x

jabrant

สนุกกันใหญ่ทั้งลุงพลและหนูหมิว เงินนๆๆ