ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องหมิว...ติ้วเงียบๆ ตอน 7

เริ่มโดย MORENUMENT, ตุลาคม 15, 2022, 09:35:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MORENUMENT

หมิวตื่นขึ้นมาประมาณ 9 โมงกว่าๆ เมื่อคืนหมิวข่มตาหลับไปจนได้อะนะ พยายามค่ะ ไม่คิดถึงเริ่องอย่างว่า ทำหัวให้โล่ง คิดเรื่องหางานบ้าง หาสถานที่เที่ยวที่จะไปกับมอสบ้าง หรือ อาจจะกลับไปหาแม่ที่ราชบุรีก็ว่ากันไป

ประมาณ เที่ยงๆค่ะมอสกลับมาถึงคอนโดพอดี
มอส : เตง ดูนี่แม่ทำป๋อเปี๊ยะมาฝากตัวเองด้วยนะ มีขนม ของฝากเพียบ
          แม่ฝากขอบคุณมาก แกบอก ถ้าว่างๆไปเที่ยวหาแกบ้าง แกจะหอมว่าที่ลูกสะไภ้ให้แก้มยุบเลย
หมิว : 555555 ดีใจจังที่เห็นมอสกับแม่มีความสุขอะ  เอาปอเปี๊ยะมาจัดจานเลย เค้าชอบฝีมือแม่มอส
หมิวก็ช่วยมอสจัดเก็บของกิน ของใช้เข้าที่ และก็มานั่งกินกัน
มอส : หมิว.......
หมิว : หือ???...... (กำลังงับป่อเปี๊ยะ)​
มอส : แม่มอสอยากให้มอส คุยกับหมิวเรื่อง..... แต่งงานอะ
         แม่บอก อยากให้หมิวเป็นลูกสะไภ้แก แกกลัวมอสช้าไงเดี๋ยวหมิวไป
          เจอหนุ่มๆคนอื่นเข้ามา (ยิ่งหมิวมีเพื่อนๆเป็นนายร้อยเยอะด้วยสิ)​
หมิว : นี่.... เค้าก็ไม่ได้รีบเร่งนะ.... รอได้ค่ะ
มอส : แม่มอสบอกว่า ช่วงนี้ธุรกิจเริ่มคล่องตัว ไม่น่านานมาก
          น่าจะมีเงินก้อนมาขอหมิวให้มอสนะ
หมิว : คร้าา... พ่อรูปหล่อของเค้า......
เรา 2 คนนั่งหยอกกันไปมา อย่างเพลินเลย เหมือนย้อนกลับไปตอนจีบกันใหม่ๆ
หมิวหยอดมอส  มอสก็หยอดหมิวกลับอะ5555

ไปๆมาๆ พากันไปห้องน้ำค่ะ ไปอาบน้ำด้วยกันเลย อิอิ
หมิวก็เทคแคร์น้องมอส สลับกับมอสก็มาลูบ เทคแคร์น้องสาวหมิวค่ะ
อาบเสร็จ ไม่ต้องใส่เสื้อใส่ผ้ากันล่ะ หมิวกับมอสจูบกันมาตั้งกะห้องน้ำจนมาที่เตียง
ดูดดื่มที่สุด....

มอส : วันนี้.. ผัวจะเลียหีเมียให้นะ...

หมิว : อุ๊ย!!..... วันนี้กล้าเลียจิ๊มิเค้าแล้วหรอ               

หมิววจะจำวันนี้ให้ดีเลยเตง.....
           ว่าผัวจะเลียจิ๊มิ๊ให้เค้าเป็นครั้งแรก อิอิ
         (ได้คนหล่อๆเลียให้เป็นบุญของหีหมิวจริงๆ5555)​
หมิวเดินไปที่เตียง ค่อยหย่อนตัวลง แหกอ้าขาออก แลบลิ้น  เอามือเขี่ยๆ แหวกกลีบออกนิดๆ

หมิว : มาสิค่ะผัวขา...... เมียแหกหีรอแล้วค่ะ
มอส : มาชิมรสหน่อยนะจ้ะ เมียจ๋าาาา (ไม่รู้มอสไปคึกมาจากไหน)​
มอสก็ก้มตัว เอาหน้ามาประชิด หีหมิวค่ะ แล้วแลบลิ้น
มอส : ดมๆ........ ซู๊ดๆ... (ก็ไม่เหม็นนี่หว่า ไหนเพื่อนกูมันบอกตรงนั้นจะเหม็นวะ)​
           แผล็บ แผล็บ เลีย เลีย ปืดดดดดดดด (ลากลิ้นขึ้นลง)​

หมิว : อ้ายยยยยยย........ ดีอะผัววววว...... ละเลงๆ เมียชอบแบบละเลง
มอส  : แพล็บ แพล็บ แพล็บ...... แจ๊บ แจ๊บ แจ๊บ ซู๊ดดดดดดดก...
         (ที่ผ่านมากูไม่กล้าเลียหีมาตลอด แม่งเว้ย.ชองดีแท้ๆ กลิ่นๆนิดไม่เหม็นมันกระตุ้นดี)​มอสคงเงี่ยนค่ะ ไม่ต้องรอหมิวโม๊คควยเลย จับหมิวยกขึ้น หันหลังไปทำท่าหมา แล้วเสียบควยเข้ามาค่ะ

หมิว : เอ๊าะ!!!!!........ อูยยยยยยยยย...... ซี๊ดดดดดดดดก
มอส : ช่วงนี้หายเครียดแล้ว........ ค่อยมีกำลังใจเย็ดหีเมียขึ้นมาหน่อย
          อื้อ อื้อ อื้อ  อื้อ   อื้อ   อื้อ..........อึ้บ อึ้บ ....... อึ้บ..........

ปั๊ป...... ปั๊ป........ ป๊าบ.......ป๊าบ.....

หมิว : อื้ม...... อือ   อือ   อ๋อย...... อ๋อย...... อ่าา

หมิวว่าคราวนี้มอสเริ่มพัฒนาการเย็ดที่ดีขึ้นค่ะ มีลีลาดีขึ้น เสียวมากขึ้นนิดๆ ถ้าทรงนี้หมิวก็ยังพอหยวนๆให้ได้ ถือว่าตั้งใจปรับปรุง
แต่.... บอกตามตรง.... หมิวโดนลุงพลล่อทีนี่เสียวกว่านี้ค่ะ มันส์กว่านีเยอะ ลุงพลแกมีลูกเล่นค่ะ แต่นี่ผัวทางการไง เราต้องส่งเสริมให้เค้ามีกำลังใจในการเย็ดเราค่ะ
หมิว : เปลี่ยนท่าค่ะที่รัก....... หมิวขอ woman on top!!!!
หมิวยอยากคุมเกมบ้างละคราวนี้
มอส : เอ่อ.... หมิว..... มอสยังไม่เจนจัดเลย..... ท่านี้มันจะไปเร็วนะ
หมิว : ก็ต้องลอง ต้องฝึกป่ะ... ผัวสุดหล่อขาาาาาา มา!!!!
          เมียจะขย่มควยให้หมิวก็ลุกขึ้น โดยมอสล้มนอนราบลงไป แล้วหมิวก็จับแท่งควยมอสมาจ่อๆที่ปากทางหีค่ะ

หมิว : ซี๊ดดดดด..... ผัวขา..... มองมาสิ..... นี่ควยผัวจะโดนหีเมียง๊าบละนะ
         อูยยยย......... สะ.... เสียวววววววนิดๆอะผัว
มอส : ใช่สิของมอสมันไม่ได้อลังการช้ะ......
หมิว : อย่าพูดมาก!!!!!..... จะขย่มละนะ.......
นี่ นี่ นี่ นี่  อ้า อ้า  อ้า  อ้า  เสียวอ้าาาาา..... เสียว.....อ๋อยยยยยย....

ผ่านไปได้ซักพักนึง....... หมิวเริ่มขย่มแรงขึ้นค่ะ........ อึ้ม อึ้ อึ้ อึ้  อึ้มมม
มอส  : อู้ยยยยยยยยยยย............ อย่าแรงๆๆ.......... อูยยยยยย
            มันส์ควยอะ....... อู้ยยยยย...... หึ้บ... หึ้บ.... หึ้บ
หมิว : อดทนสิผัวขา..... หึ้บสิๆ.......... ซี๊ดดดดดด... เริ่มมันๆหีอ้าาาาาาา
           อี๋ อี๋.... อี๋...... เสียว...... เสียวหอยอ่ะ........ ผัวเลิฟ......
มอส : อู้ยยยยยย.. มอสจะเสร็จ.... แต่หมิวบอกเริ่มมันๆ?.......
          ไม่ไหวแล้วเมียยยยย.......... อ้าาาาาาาาาาาา!!!!!!
หมิว  : อ่า อ่า อ่า........ เกร็งๆไว้สิผัวขา....... อุ้ย อุ้ย.... อั้นได้ป่ะ ลองอั้นๆ
มอส :  อ๊ากกกกกกก................ งึ๊กๆ กระตุกๆ
หมิว : มอส!!!!....... ทนอีกซักแป๊ป..... ก็ไม่ได้อ้ะ...... ทิ้งหมิวอีกละ หึ้ย.......
มอส : เค้าขอโทษ.......... น้าาาาาาาาาา...... ก็เล่นขย่มซ่ะแบบนั้น
         มอสยังไก่อ่อนอยู่ไงหมิว......
หมิว  : ไม่เป็นไรค่ะ...... ผัว...... นี่ก็เริ่มดีกว่าเมื่อก่อนนะ 
           มาม่ะ..... มาจุ๊บที.....

จุ๊บ!!!!......จ๊วบบบบบๆๆๆ  แลกลิ้นกันซักพัก มอสก็นอนพักและหลับไปค่ะ
หมิวก็ทำความสะอาดหาผ้ามาเช็ดหัวควยตะได้แห้งๆ แล้วก็ลุกไปทำวความสะอาดล้างรูล้างหีตัวเองค่ะ  น้ำอสุจิอีตามอสเนี่ยโดยปกติไม่ค่อยออกเยอะค่ะ และก็ก็ออกมานั่งดูไรไปเรื่อยเปื่อย รอช่วงเย็นๆว่าจะออกไปหายายเมย์ค่่ะ
แอบรู้สึกดีใจนิดๆนะ วันนี้ผัวมอสหิวเมียขนาดเปิดเกมก่อน..... แต่มันก็ลงเอยแบบเดิมอะเนอะ ไม่เปนไร ผัวก็คือผัวค่ะช่วงเย็นค่ะ หมิวก็ถามมอสว่าจะไปเดินเล่นด้วยกันมั้ย 3 คนมีเมย์ด้วย
แตรมอสขอนอนเอาแรงค่ะ เพราะต้อวเข้างานตอนดึกๆ หมิวก็เลยนัดกับเมย์เจอกันที่ห้างฯ
เรา 2 คน เดินดูเสื้อผ้า ชุดชั้นใน้บาง เครื่องสำอางบ้าง ผ่อนคลายค่ะ
แล้วก็ไปเดินเล่นๆตามสวนสาธารณะแห่งหนึ่ง
เมย์ : แกมองงานใหม่บ้างยัง ชั้นว่าแกอะไปสายพริตตี้อะดีสุดเขื่อชั้น
หมิว : ก็มีดูๆอยู่อะแก น่าสนใจดีนะพริตตี้เนี่ย...แต่ช่วงนี้
          วงการนี้ชั้นว่างานดูเงียบๆอะ
          ชั้นอาจจะไปเกี่ยวกับสายโรงแรมหรืออย่างอื่น
เมย์ : เออหวะจริง....  พริตตี้แกรับเป็นงานเสริมก็ได้เนอะ
เรา 2 คนเดินเล่นกันที่สวนสาธารณะแห่งนั้นได้ซักพัก
เมย์ : หูยยยยย.... แกตรงนั้น ผข.เพียบ มีกล้ามด้วยหนะ
หมิว : ก็ไปคนเดียวสิ..... แกยังโสด  ชั้นมีผัวละนะ มันไม่งามป่ะ
เมย์  :  ไม่งามไม่เงิมไรหละ..... ขำๆ ป่ะ!!

หมิวกะเมย์เดินเข้าไปใกล้ๆ แถวๆนั้นมันมีม้านั่งหินอ่อนค่ะ แล้วมีแผงพุ้มไม้บังอยู่เล็กน้อยค่ะ แอบมอง ผช.สบายๆ
เรา 2 คนมอง ผช.คนนู้น  คนนี้ มองไป ยิ้มไป ปลื้มไป มีทั้ง ขาวหล่อ ล้ำเข้ม หรือบาวทีก็เจอแบบ คุณลุงยังฟิตก็มีค่ะ
เมย์ : หูย...... แก....... คุณลุงคนนั้นมีกล้ามด้วยอะ เจ๋งหวะ แกน่าจะอายุเยอะละมั้ง
หมิวลองมองตามไปที่เมย์ชี้เป้าค่ะ...........
เเอ้!!! หุ่นดูคุ้นๆนะ แต่ลุงเค้าหันหลัง แผ่นหลังเฟริมเลยหละ.......
พอลุงเค้าหันหน้ามาเท่านั้นแหละ.................เอ้าเห้ย!!!!
.....ลุงหยอง!!! (หมิวคิดในใจ)​ โห่แต่ร่างกายแกยังดีอยู่เลยค่ะ ไม่ลงพุงมาก แอบมีกล้ามนิดๆ ไม่ยักรู้ว่าแกชอบมาออกกำลังกายที่นี่นะ
เมย์ : อุ๊ย!!!!....... 555554พอเห็นหน้าลุงคนนั้นแล้ว
        เออหวะ...... แก่จริง5555555
หมิวไม่ได้ฟังเมย์พูดละค่ะ มองลุงหยองแล้ว ความคิดก็เตลิดเปิดเปิงไปไหนต่อไหน...
อูยยยยยยย...... วันนั้นแกปล่อยน้ำใส่ก้นเรา..... ถ้าเกิดได้ลองมากกว่านั้นละ
อึ๋ยยยยย!!!!!!.......... คงจะอิ่มหนำมากเลยนะหมิวนะ.....
เมย์ : นี่ๆ แกๆ มองลุงเค้าเหมือนจะกินอะ
          ลุงพลคนเดียวไม่พอหรอค่ะหมิว
หมิว : บ้า!!!!.... ก็แค่มองว่าลุงยังดูแลตัวเองดีอยู่ไง แกนี่       
         ไปเหอะ... ขั้นอยากกลับคอนโดละ
เมย์ : เอ้า!!!!...... กำลังดู ผช.เพลินๆ....... เคๆป่ะ กลับๆ
เราสองคนแยกย้ายกันตรงที่จอดรถค่ะ เมย์ขับออกไปก่อน
หมิวก็แอบๆมาเดินๆวนๆห่างๆดูลุงหยองไกลๆค่ะ
ถ้าคนอื่นมองหมิวก็คงว่าหมิวบ้าแหละ หนุ่มๆมีให้มองไม่มอง มามองลุงเค้า

ก็แหม่......หมิวเคยได้ไปเห็นไอนั่นของลุงแกแบบจังๆเลยไงหละค่ะ
และยิ่งมาเห็นแกถอดเสื้อโดยบังเอิญแบบนี้ หมิวก็ยิ่งเอาไปมโนต่ออีกหนะสิ
มันติดตาอะ และตัวเราก็จุดติดง่ายด้วยหนะสิเดี่ยวนี้
ถึงจะรุ่นลุงก็เถอะนะ อุ้ย!!!555
หมิว : เวรกรรมไรของเราเนี่ย หนีความรู้สึกไม่พ้นจริง.... ก็ว่าตัดใจไม่นึกถึงแล้วเนี่ย...
หึ้ยยยยย!!!!!............

robot 77

swss2511

naluk888

swbkk

เขาเรียกบุพเพสันนิวาส  ชะตาจะต้องโดนคนแก่แน่แล้วหนูหมิวเอ๋ยยยยยย......

peddo

ลุงหยองแกย่อมาจากสยองรึเปล่าครับ​น้องถึงถคงกับสยิว​ เมื่อนึกถึง​ เดี๋ยวเจอของจริงนั่นแหละถึงจะรู้​ว่าจะสู้หรือถอย

artherox

ต้องโดนลุงยามแล้วล่ะ จะได้ฟินครับ

aont2512

ของแฟนเล็กไปต้องเจอของใหม่ลีลาเด็ดอวบใหญ่ยาวถึงจะมันส์ฮาๆ

เฉลิมพล พรมจันทร์

สงสัยลุงหยองจะได้สมหวีงแล้วล่ะ

devilzoa

jetdo100

Mmy JetDo