ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องหมิว...ติ้วเงียบๆ ตอน 9 (หมิวนัดเย็ดกับรปภ.หยอง)

เริ่มโดย MORENUMENT, ตุลาคม 15, 2022, 09:49:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MORENUMENT

ลุงหยอง : ใช่หรือเปล่าครับคุณหมิว......ผมว่าคุณหมิวอ่านหมดแล้วแหละที่ผมเขียน
             ถึงได้โทรมาหาผมไง
หมิว : ค่ะ!!!..............อ่านแล้วก็ไม่เห็นมีไรนี่ค่ะ....เฉยๆ อิอิ
ลุงหยอง : อย่าทำปากไม่ตรงกับใจเลย.....แค่คุณหมิวโทรหาผม แสดงว่าคิดเหมือนผมแล้ว555
              ผมไม่ได้เจอคุณหมิวเลย....คิดถึงหน้าสวยๆจัง
หมิว  :   ไม่เชื่อค่ะ....ลุงหยองไปประจำที่ใหม่ สาวๆคงเพียบหนะสิ
ลุงหยอง : เข้าเรื่องเลยเถอะ
              เรานัดเจอกันเลยดีกว่าคุณหมิว....วันนี้ลุงเลิกงานแล้วด้วย
หมิว :  แล้ว......จะเจอที่ไหนดีละลุง
ลุงหยอง : ห้องลุงก็คงไม่ได้หนะ ตอนนี้หลานลุงมันอยู่ห้อง
              เดี่ยวผมไปหาที่คอนโดเองเลยมั้ย
หมิว : ลุงหยอง!!.....ไม่ได้เหมือนกันค่ะ
         ข้างๆห้องเห็นจะว่าไงละค่ะลุง
.........อืมหมิวนึกออกละลุง...เดี่ยวหมิวไปรับลุงเอง แล้วเดี๋ยวค่อยว่ากันค่ะ
        แต่!!!รู้เนาะลุง!!!ว่าต้องเตรียมไรบ้าง
ลุงหยอง : ได้ๆรู้ๆครับคุณหมิว
หมิวจัดแจงเตรียมเสื้อผ้าไปและของจำเป็นไปค่ะ เข้าไปอาบน้ำสระผมให้หอมๆ  หมิวเลือกเป็นชุดกระโปรงสีขาวค่ะ

หมิวขับรถไปหาลุงหยองตามที่แกบอกไว้ค่ะ(คงจะเป็นหน้าปากซอยห้องแกมั้ง) ก็ขับไปถึงค่ะ ลุงจำรถหมิวได้หมิวจอดเทียบแก
ลุงหยองแกอาบน้ำมาสะอาดเชียว แต่งตัวพอใช้ได้เลยหละ สงสัยกลัวหมิวไม่ให้....555555 แกนั่งข้างๆคนขับ หมิวก็ขับไปค่ะ
ลุงหยอง : หูยยยยยยยยยยย.......คุณหมิวใส่ชุดนี้ขับรถแล้ว เซ๊กซี่เป็นบ้าเลย
              หอมไปหมดเลยครับคุณหมิวเนี่ย
หมิว      : สวยใช่ม้าาาา........
ลุงหยอง : ไม่นึกไม่ฝันเลยว่าจะได้มานั่งบนรถใกล้ๆคุณหมิวแบบนี้
              เป็นบุญของลุงจริงๆได้มาเจอของดีตอนเลยวัยหนุ่ม55
หมิว      : เค้าเรียกว่า.....แก่.....ป่ะลุง555555
ลุงหยอง : เอ้า!!...ก็ยังดีได้เจอของดีๆขาวๆตอนแก่55
              เราจะไปสานต่อจากวันนั้นกันที่ไหนหละคุณหมิว...
หมิว      : ยังค่ะ!!........หมิวไม่รีบ อิอิ......หมิวว่าจะไปหาไรลองท้องค่ะ
ลุงหยอง : ลุงมีไส้กรอกอีสาน เอาไปลองท้องมั้ยคุณหมิว (แกชี้ไปที่เป้า)
หมิว     : (ตบไปที่หัวไหล่แกค่ะ).....ลุงหยอง!!!!!.......หมิวหมายถึงของกินหนะลุง!!
ลุงหยอง : ลุงอยากเก็บท้องไว้กินหอย!!.......ดีกว่า55
หมิว     : ลุงนี่.....คิดไรก็้ไม่พ้น........หอย........พ้น........หี........เล้ยยยยย หึ้ย!!!!
            (หมิวเบะปากมองบนค่ะ)
ลุงหยอง : 5555555(แกหัวเราะชอบใจค่ะ)
จริงๆหมิวก็ไม่ได้หิวไรมากหรอกค่ะ แต่อยากยั่วๆลุงหยองเยอะๆแกจะได้กลัดมันเต็มที่55555
เลยคิดออกค่ะ หมิวอยากกลับไปแกล้งๆคนแถวๆตลาดที่เคยแซวหมิว
ก็ขับไปถึงปุ๊ป หมิวกับลุงหยอง เรา 2 คน เดินด้วยกันค่ะ แต่ไม่ได้มีการจับมือถือแขนหรือโอบกัน ทิ้งระยะห่างบ้างแหละ
(เดี่ยวฟลุ๊กเจอคนรู้จักจะแย่เอา)

พอเดินมาถึงซอยวันนั้น ก็มุ่งหน้าไปร้านส้มตำไก่ย่างเลย ใกล้ถึงร้านหมิวก็ให้ลุงหยองเดินเข้ามาใกล้ๆค่ะ แล้วก็แกล้งๆจับๆกึ่งควงแขนลุง เดินเข้าร้าน พ่อค้าที่แซวหมิววันนั้น ตาค้างเลยค่ะ แล้วเดินไปซุบซิบกับวินมอเตอร์ไซค์ด้วยแหละ อิอิ (สะใจ)
หมิวก็สั่งอาหารกับเมียพ่อค้าเรียบร้อย ระหว่างนั่งทานก็มีแกล้งๆทำเป็นป้อนลุงหยองคำสองคำค่ะ พอเป็นพิธีเรียกเรตติ้ง5555
พ่อค้าขาแซว ก็ชำเลืองมองหมิวกับลุงหยองเลื่อยๆค่ะทานเสร็จเรียบร้อย ก็เดินกลับไปที่รถค่ะ (เริ่มค่ำๆละน่าจะ เกือบๆ 2 ทุ่ม )
นี่ก็น่าจะถึงเวลาที่หมิวจะได้ทานมื้อหลักแล้วแหละ555
หมิวขับรถมุ่งไปที่โรงแรมระดับกลางๆค่ะ คือจากการที่ได้ไปยั่วพ่อค้าฯหมิวก็เริ่มคันห..ย.ๆ5555 ลุงหยองเองก็นั่งหันหน้ามามองขา มองนม หมิว ตลอดทางก่อนถึงโรงแรมค่ะ (น่าจะได้ที่ทั้งคู่) หมิวจองออนไลน์ไว้แล้วค่ะระหว่างนั่งกินส้มตำ ไปถึงหน้าโรงแรมก็ยื่นหน้าจอให้พนักงานดูและก็ชำระเงินเลยค่ะ ไม่อยากมาทำนู้นนี่หลังจากเสร็จกิจกรรมอย่างว่า (คือหมิวรู้ว่าวันนี้ยังไงก็โดนลุงหยองเย็ดค่ะ และหมิวก็ยอมด้วยไง)
เราขึ้นลิฟท์ไป ถึงชั้นของห้องเรา 2 คนค่ะ (ใช้คำว่าเรา 2 คน ด้วย5555)
หมิวเดินนำหน้าแกไปห้องค่ะ
ลุงหยอง : หูยยยยยยยย....จุ๊ๆๆๆๆ...........
ก้นแน่น
              เดินทีก็ขยับที.......ซ้าย........ขาว........ซ้าย(แก้มก้นหมิวมันขยับค่ะเวลาเดิน)
หมิวก็หันหน้ามาจ้องทำตาดุใส่แกค่ะ แล้วเรา 2 คนก็เดินเข้าไปในห้อง
วางของนู้นนี่เสร็จ.....ลุงหยองแกเดินมาตะปบจับก้นหมิว 2 ข้างค่ะ แล้วบีบๆคลึงๆ และก็กระสิบข้างๆหูหมิว
ลุงหยอง : ไม่คิดว่าลุงจะมีวันนี้นะคุณหมิว (และแกก็ขบกัดติ่งหูอะ อึ๋ยยยย!!!!)
หมิว : ไม่ต้องเรียกคุณกูได้....อูยยยยย...
ลุงหยอง : ลุงหลุดคำหยาบ อย่าถือสานะหมิว.....มันช่วยเพิ่มอรรถรส
แล้วหมิวกับแกก็เดินไปที่โซฟาค่ะ เรา 2 คนนั่งลงหันหน้ามองกัน จ้องหน้ากันค่ะ.....Dead Air อยู่พักนึง จ้องกันอย่างเดียว
จนหมิวเริ่มขยับขาขึ้นมาไคว้กัน แล้วก็กัดริมฝีปากบเพร้อมส่งจุ๊ฟ ยั่วหน้าแกค่ะ

เท่านั้นแหละ เหมือนไปเปิดสวิตลุงหยองเลยค่ะ แกพุ่งเข้ามาจูบหมิว พร้อมกับแหกขาหมิวแยกออกเอานิ้ว เขี่ยๆลูกหีหมิวอย่างมันมือ
หมิวต้องตั้งลับแป๊ปนึง ถึงจูบะสวนกลับแกบ้างค่ะ (เริ่มเพลินๆ)

ลุงหยองแกแลกลิ้นกับหมิวไปเลื่อยๆ มือก็ถอดกางเกงตัวเองออกค่ะ หมิวก็เอื้อมมือไปจับเลย แล้วรูดขึ้นๆลงๆ
มันส์มืออะ...........
หมิว : นี่ๆๆๆๆ.............รูด รูด รูด ถอก ถอก ถอก......อูยยยย ยาวเหมือนกันนะลุง
ลุงหยอง : ใหญ่ยาวกว่าผัวหมิวเปล่าหละ.....
หมิว : ไม่บอกค่ะ..........ซี๊ดดดดดดดดดดดดดด (หมิวซู๊ดปากค่ะ)

ผ่านไปพักนึง ลุงหยองแกกลัดมันอยากชิมหีหมิวค่ะ
ลุงหยอง : มา!!!!..........หมิวขยับตัวไปฝั่งนู้นเลย.......
              ลุงอยากเลียหีหมิวแล้วหวะ.....ซี๊ดดดด
หมิวก็ย้ายตัวเองไปตรงพื้นที่ว่างของโซฟาค่ะ อ้าขาแบหีรอรับการเลียจากลุงหยองค่ะ.....อูยยยยยยย
ลุุงหยอง : หีสวยๆแบบนี้..........หลุดมาถึงกูได้ไงวะ5555555

หมิว : อ๊ายยยยย.............(กระตุกเสียวค่ะ)....ลุงแกเล่นจู่โจมหีแบบทันทีเลยค่ะ
         อ๊อยยยยยย......ลุง!!!!!.........
ลุงหยอง : ไหนลองชิมเม็ด TAD หน่อยนะหมิว.........แผล๊บ แผล๊บ แผล็บ ซู๊ดๆๆ.............
หมิว : อึ๊ย!!!!!!.........อู้ยยยยยยยยยย......มันอ่ะ..........เสียวววววว
แกชิมรสหีหมิวไปได้พักนึงก็ถอนหน้าออกมาค่ะ แกเลียรอบปาก และแกก็ลุกขึ้นยืนก้าวขึ้นโซฟามาค่อมหน้าหมิวอะ
หมิว : ลุง!!!!.....อะไรอะลุง.
ลุงหยอง : อ้าปากสิหมิว............ชิมรสควยลุงบ้างมามะ......
หมิว : (กลืนน้ำลายเอื้อก หมิวตื่นเต้นไม่เคยอมให้ใครท่าแบบนี้ค่ะ)

หมิว : บ๊วบ บ๊วบ บ๊วบ บ๊วบ บ๊วบ บ๊วบ บ๊วบ เอื้อก เอื้อก เอื้อก เอื้อก เอื้อก......(รสชาติแปลกๆดีค่ะ555)​
ลุงหยอง : หูยยยยยยยยยย............ซี๊ดดดดดดดดดดดด.........นี่ นี่ นี่ นี่ หึ้บ!!
             (แกกดันควยโยกๆเข้ามาในปากหมิวค่ะ)
พอแกอิ่มหนำกับปากหมิวแล้ว หมิวก็เริ่มเครื่องติดเหมือนกัน ซู๊ดปากใหญ่เลยค่ะ.....
ลุงหยอง : ได้เวลาเสียวหีแล้วหมิว.....ลุงอาจหลุดคำหยาบนะหมิว...
หมิว : ไม่ว่ากันอ่ะลุง.................ก็ได้อารมณ์ดีเหมือนกัน
ลุงหยองเดินไปหยิบถุงยางในเป๋ากางแกออกมาค่ะ แล้วก็จัดการสวมเข้ากับขีปนาวุธ เพื่อป้องกันโรคและป้องกันเจ้าตัวน้อยเข้าท้องหมิวค่ะ  แกบอกแกไม่อยากจะมีพันธะใหญ่ๆกับหมิวนะตอนนี้ค่ะ (ดีค่ะ ผช.แบบนี้รับผิดชอบดี ไม่ใช่อยากแต่จะเย็ดสดเอามัน)
แกก็เดินมาหาหมิวค่ะ หมิวหนะแหกอ้ารอแกแล้ว อยากโดนละบอกเลย
หมิว : ลุง........เบาๆก่อนนะ.......ไม่เคยเจอขนาดนี้........
ลุงหยองก็ค่อยๆบรรจจุลำควยสอดใส่เข้ามาค่ะ
หมิว : ...เอ๊าะ!!!!!!.............อ๊อยยยยยยยยลุง!!!!!!.........ค่อยๆ
ลุงหยอง : อืมๆ.....ลุงก็ค่อยๆนะเนี่ย........หีแน่นไง.......
              อึ๊ย!!!!!!.......รัดหัวควยลุงดีจัง.......

พอเริ่มชินเข้าที่เข้าทางลุงก็ ซอยเร่งขึ้น.......ถี่ขึ้นค่ะ
ลุงหยอง : หึ๊บ......หึ๊บ.......หึ๊บ.....หึ๊บ....นี่!!!!!........
หมิว : .....อ๊าาาาาาาา......อ๊าาาาาา.......อู้ยยย.......คับ.....รูหี....
แกเร่งจังหวะค่ะ อึ๊บๆๆๆ ปั๊ป ปั๊ป ปั๊ป ปั๊ป ปั๊ป ปั๊ป ปั๊ป
หมิว : อ๊ายยยยยยย..............ลุงงงงงงงงงงงง.......อี๋ อี๋ อี๋ อี๋...........
ปั๊ป ปั๊ป ปั๊ป ปั๊ป ปั๊ป......
กำลังจะไปแล้วค่ะ.....ลุงหยองแกผ่อนเกมอะ........เริ่มเบาลง
ลุงหยอง :คืนนี้ยังอีกยาวไกล........หมิวเอ้ยยยยย หึหึ
ลุงแกถอนควยออก แล้วย้ายตัวเองมานั่งตรงที่ว่างโซฟา แกบอกให้หมิวลองขึ้นควยแกขย่มดูบ้างค่ะ
หมิวก็มาอยู่ตรงหว่างขาแกจับแท่งหรรษาจ่อปากรูฮิหมิวค่ะ ล้วบรรจุใส่เข้าไปเพื่อรับความเสียว........
พอได้ที่แล้วก็สาวหีขึ้นลงเลยค่ะ.......อย่างมันส์อ่าาาาา

หมิว : อ๊าา อ๊าา  อ๊าา  อ๊าา  อ๊าา  อ๊าา  อู๊ยยยย อู๊ยยยย อู๊ยยยย อู๊ยยยย.......
ลุงหยอง : โอ็ย.......แม่งเด็ดจริงเว้ย....อีนี่.........อู้ย อู้ย อู้ย
หมิว : อ๊อยยยยยยยยยย.......ปั๊ป....ปั๊ป...ปั๊ป..ปั๊ป
        อ๊ากกกกกกกกกกก..............(กระตุกๆ เสียวไปทั้งตัวค่ะ)
ลุงหยอง : โอ๊ะ!!!!!!!.............อูยยยยยยยยยย.....ทำลุงเสร็จไป 1 เลยนะหมิว
ลุงแกแตกค่ะ จากที่เจอหมิวขย่มแกบนโซฟาค่ะ.............แต่แกไม่จบหรอกค่ะ
แกถุงยากทิ้ง.....แล้วนั่งสาวควยชักๆไปเลื่อย นั่งดูหมิวนั่งเขี่ยหีตัวเอง ผ่านไปไม่นาน....ควยแกกลับมาแข็งอีกค่ะ(ลุงหยองแกอึดจริง ต้องมีโดนเบิ้ล5555)
หมิว : ลุงแข็งไวจัง............
ลุงหยอง : แหม่.......หมิวนั่งเขี่ยหีต่อหน้าลุงแบบนี้.......ลุงก็คึกคลักสิหมิววววววว มา!!!!!!! 
แกสวมถุงยางอันใหม่ แล้วเดินมานั่งย่อๆตรงหมิวค่ะ แล้วอุ้มหมิวไปที่เก้าอี้อีกฝั่งนึง.........
(หมิวคิดว่าแกจะใช่ท่าลิงอุ้มแตงค่ะตอนแรก แต่ไม่ใช่ แหม่ถ้าพึ่งแตกมาแล้วมาต่อด้วยลิงอุ้มแตงนี่ หมิวว่าลุงแกไปเป็นพระเอก เอวีได้สบายๆเลย จะอึดเกินไปละ5555)

พอแกวางหมิวที่เก้าอี้ปุ๊ก แกเอาควยมาจ่อหน้าหีหมิวค่ะ หมิวก็จับควยแกตั้งลำ แล้วก็ดันและซอยเนิบๆเลื่อยๆแล้วแกก็แบแหกขาหมิวแยกออกกว่าเดิน แล้วอัดควยเข้าหีหมิวหนักขึ้นค่ะ
ปั๊ป.... ปั๊ป............ ปั๊ป....... ปั๊ป.ปั๊ป...ปั๊ป.....ป๊าบบ.....ปั๊ป.....

หมิว : อ่า อ่า อ่า อ่า อ่า อ่า.......ซี๊ดดดดด.......เสียวหีอะลุงงงงงงงงงง
ลุงหยอง : ก็ลุงเย็ดให้เสียวไง....ไม่เสียวไม่มันจะเย็ดทำไม หึหึ.
แล้วแกก็ให้หมิวเปลี่ยนมานั่งยองๆบนตัวแกบ้างสลับกันค่ะ

ลุงหยอง :  นี่ นี่ นี่ หึ้บ หึ้บ หึ้บ อึ๊บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อื๊อ!!!!!! (แกเด้งควยสวนขึ้นมาหาหีหมิว)
หมิว : อ่า อ่า อ่า อ่า อ่า....ซี๊ดดดดดดดดดดด อ้อยยย อ้อยยย อ้อยย
        ใกล้ละ!!!!!!.....ลุ๊งงงงงงงงงงงง!!!!!!..........อ๊ายยยยยยย.
        (หมิวไปอีกดอกแล้วค่ะ)
ลุงหยองแกพยายามเกร็งเอวยค่ะ และค่อยๆถอนเอวออก ควบคุมให้ดี ไม่ให้มันแตก แกเริ่มคุมเกมได้ดีแล้วค่ะ
พักแป๊ปนึงก็จับหมิวลุกขึ้นยืน หมิวหนะหรอตอนนี้พร้องเปลี่ยนท่าไปทุกที่ค่ะ หัวซ่าไปหมด ตอนนี้เน้นมันส์หีอย่างเดียวแล้วค่ะ อิอิ
แกอยู่ด้านหลังแล้วเย็ดหมิวจากข้างหลัง แกเอามือ 2 ข้างจับช่วงเอวและก้นหมิวไว้เป็นหลักเสริมแรงเย็ดค่ะ

ลุงหยอง : อึ๊บ อึ๊บ อึ๊บ อึ๊บ อึ๊บ อึ๊บ .........หึ๊บ หึ๊บ หึ๊บ หึ๊บ หึ๊บ.....
ปั๊ป ปั๊ป ปั๊ป ปั๊ป ปั๊ป.........หมิวใกล้จะไปอีกดอกแล้วสิ
แต่แกเย็ดไปได้อีกแป๊ปนึง ก็หยุดค่ะ
หมิว : อ๊อยยยยยย!!!!!.....ลุงหยองอะ!!!!!!............เสียวน่ะ!!!!!
ลุงหยอง : เสร็จท่านี้มันไม่มันหรอกหมิว........ต้องโดนท่านี้....
             เสร็จทีฟินนนนนนกว่าเยอะ
แกถอนควยออกแล้วเดินนำหมิวไปตรงเตียงค่ะ ไปนอนแผ่ควยรอ แล้วเรียกหมิวเข้าไป
ลุงหยอง : มาสิหมิว...........มาอ้าหีง๊าบควยลุงเร้วววววว
หมิวก็เดินไปตามคำสั่งแกค่ะ แล้วไปยืนๆค่อมๆแก ค่อยๆหย่อนเอวลงไปเอาหีงับควยลุง (woman on top อีกครั้งนึง)
หมิว :...ซี๊ดดดดดดดดดดดด.......อ้อยยยยยยยยยยย.......เอ๊าะ!!!!!
        หมิวก็เริ่มขย่มแกเบาๆไปเลื่อยค่ะ กำลังดีกำลังเพลิน......
       อ้า อ้า อ้า อ้า อ้า อ้า..........
แก : หนำใจยังห้ะหมิว................ลุงขอสวนกลับบ้างหละคราวนี้
       หึ๊ยยยยยยยยยยยย.........นี่!!!!!....หึ๊บ หึ๊บ หึ๊บ หึ๊บ หึ๊บ.....
แกกระเด้าควยสวนหมิวเข้าหีมาแบบแรง ม๊วกกกกกกกกก.............
และแกก็ดันหมิวขึ้นไปเอามือยันหัวเขาแกไว้ เพื่อเพิ่มระยะการสาวควยเข้าหีค่ะ

หมิว :อ๊อยยยยยยยย!!!!!!!!...........ลุง!!!!.......เสียวหี เสียวหีอะลุง
       อื้อ อื้อ อื้อ อื้อ อื้อ อื้อ อื้อ.........
ลุงหยอง :อื้อ..อื้อ อื้อ อื้อ อื้อ........แรดๆแบบนี้มันต้องโดนท่านี้
            นี่!!!  เด้งเข้าไปสิ เด้งเข้าไป.........ยั่วกูดีนัก...หึ!!!

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

poster007

funkypunk

phuwarin

เป็นโชคดีของลุงจริงๆ ที่สาวแบ็งค์ที่ทุกคนฝันเชิญมาหา อูย ไม่อยากคิด

arsenyo

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.. น่าอิจฉา​ลุงหยองได้จัดเต็มน้องหมิว.... คิดว่าน้องหมิวคงทำนองจิตนิดๆที่ชอบคนแก่