ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องหมิว...ติ้วเงียบๆ ตอน เมื่อเจอของดี...หมิวก็ต้องไปให้เค้าซ้ำให้ค่ะ

เริ่มโดย MORENUMENT, ตุลาคม 16, 2022, 09:21:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MORENUMENT

เมื่อเราเจอของดี ถูกใจครั้งแรกแล้ว เราก็ต้องไปให้เค้าซ้ำสินะ อิอิ
เหตุการณ์ในวันหยุดวันนั้นของหมิว หมิวก็ไลน์ไปหายัยเมย์เพื่อนยากค่ะ

หมิว : เมย์คนงามจ้ะ...ตื่นยังหล่ะ..............???
เมย์ : ตื่นแล้วดิแก....ชั้นซักผ้าพึ่งเสร็จเนี่ย ว่างๆอ่ะ555 แะว่าจะชวนแกออกไปนั่งเล่นหาไรกิน ทำนู่นนี่ข้างนอกแก้เบื่อ
หมิว : แกนี่เกิดมาเพื่อเป็นเพื่อนชั้นจริงๆ...ชั้นอยากไปทำร้านผมอ่ะแก.....งั้นออกมาเจอกันที่ห้าง....เลยนะแก
เมย์ : ดีๆเคๆเราไปหาไรกินก่อนป่ะ..แล้วค่อยไปทำผม...ถ้าทำผมแล้วไปนั่งกิน หัวเหม็นพอดี
และเราสองคนก็มาถึงห้าง...แล้วค่ะ หมิวกับเมย์แวะเข้าไปทานสุกี้เจ้าดัง..........ก็นั่งคุยกันไปเลื่อยๆเพลินๆ
หมิว : นี่!!!!เมย์!!!.....ชั้นเห็นแกโสดมานานมากแล้วนะ...ไม่เหงาหรอแก???
เมย์ : ก็เหงาแหละแก.....ตอนมหาลัยชั้นคบหลายคนอะเนอะ5555 เหมือนเวรกรรมตามทันเลย
        พอจะจริงจังกับใคร...ก็ไม่เหลือใครเลย หืออออออ
หมิว : โอ๋!!!!!................ขอโทด...พูดจี้ปมเพื่อนรักอ่ะ5555.................
         แล้ว!!!.....แกไม่อยากบ้างหรอ อิอิ
เมย์ : อยากอะไรว่ะแก5555...ชั้นใสๆนะ
หมิว : ถ้าแกใส่ๆชั้นก็ ซ้ายยยยยยใสแล่ว5555......บอกมา!!!!....แกอยากล้วถ้าแกไม่มีแฟนแกทำยังไงอ่ะ
เมย์ : ชั้นเห้นว่าแกคือเพื่อนแท้ชั้นน่ะ..ไม่งั้นไม่บอกหรอก............คือ.......งี้.......
        แกเคยได้ยินอะไรประมาณว่า....friend with benifit...ป่ะ...รู้จักกันเป้นประมาณเพื่อนหรือไรก็ตาม แต่มีเซ็กซ์กันได้อ่ะแก
หมิว : โหยยยยย.....แก!!!แกเจอมาเยอะมั้ย....ไม่น่ากลัวหรอ...........แบบคนรู้จักแบบผิวเผินอ่ะ
เมย์ : ก็ต้องรู้จักกันระดับนึงไง...ซึ่งตอนนั้นชั้นก็มีแฟนอยู่แล้วไง...แต่เขามารู้ว่าชั้นทำแบบนี้เข้าขอเลิกอ่ะ
         ก็จะทำไงได้ว่ะ....ก็แบบ...แฟนชั้นมันไม่ค่อยได้เรื่อง ตอนบนเตียงอ่ะดิแก..........
หมิว : ชั้นเข้าใจ!!!!!.......
เมย์ : แต่พอชั้นได้เข้ามาทำงานพริตตี้ควบด้วยนี่สิ ชั้นได้เจอคนมากหน้าหลายตา....มาถามว่าชั้นรับงานมั้ยไรประมาณนี้อ่ะ
         แต่ชั้นไม่รับ...เพราะเรื่องเงินชั้นไม่มีปัญหา แต่ชั้นมีปัญหาเรื่องเซ็กซ์55555
หมิว : แล้วแกตอนนี้กินๆกับใครอยู่ หล่อมั้ยๆ..หนุ่มแถวไหนน่ะแก
เมย์ : เอ่อ!!!!.............แกจำคนสวนที่เคยทำงานกับพ่อชั้นได้ป่ะ.....
หมิว :จำได้ๆ ....น้าอะไรน่ะ......น้าเผือกๆใช่ป่ะ..........เอ้ย!!!!อย่าบอกนะว่าแก???
เมย์ : อืม!!!!!.......ตอนนี้อายุเยอะแล้วแก 50+ แล้ว

หมิว : ไปทำอีท่าไหนทำไมถึงได้เป็นแบบนี้หละแก..........

เมย์ : ก็ที่ชั้นบอกแกไปแหละว่า ชั้น เจอ ผช.บ่อยๆจาก การ FWB ตอนแรกก็คัดแต่หล่อๆอ่ะ
        แต่พอได้ไปลอง ผช. 45+ ไม่หล่อ ลงพุง ไรงี้ แต่เอาโคตรดี55555 ชั้นเลยติดใจไง.......
       ...น่าจะประมาณ ม.5 จะขึ้น ม.6 แหละมั้ง ชั้นไปเผลอมีไรกับลุงเผือกอ่ะแก ที่บ้านแหละ

พ่อชั้นให้แกมาทำสวนให้ ตอนที่พ่อกับแม่ชั้นไม่อยู่บ้าน ช่วงนั้นชั้นก็คันๆอ่ะ555
       เลยลองๆใส่แบบสายเดี๋ยว ขาสั้น แล้วแกล้งๆลงมาหาน้าเผือก (ณ ตอนนั้น อายุยังไม่ถึงรุ่นลุง)
       ชั้นอ่อยไปนิดเดียวเอง ก็พูดว่า : น้าๆซ่อมท่อเป้นมั้ย....ขึ้นมาล้วงท่อห้องหนููหน่อยดิ...ท้อมันตันมา               
       หลายเดือนละ ไม่มีใครทำให้ 555555

หมิว : โห!!!!..............ร้ายไม่เบานะเราเนี่ย....
เมย์ : แล้วแกก็ขึ้นมาทะลวงท่อให้ชั้นแบบอิ่มหนำเลย ตอนนั้นชั้นเลิกกับแฟนไง...แล้วเริ่มติดใจการได้มีไรกับคนที่เรารู้จักแค่ผิวเผิน
         แต่!!!!.....ตอนนี้ชั้นว่าชั้นจะจริงจังกับน้าเผือก เอ้ย!!!...ต้องเรียกลุงแล้วหละอายุเยอะละตอนนี้
หมิว : แสดงว่าแก แอบกินลุงเผืกอะไรนั่นมานานพอสมควรล่ะสิ
เมย์ : อืมๆ เอาจริงๆแกก็ไม่ใช่คนจนไรหรอกนะ...พอมีเงินแหละ ชั้นว่าถ้ามันใช่ ก็จุหยุดที่ลุงนี่แหละ
         ลุงแกเทคแคร์ชั้นดีอ่ะหมิว...ไม่ใช่หวังแต่จะ เอาชั้นหนะ ทำกับช้าวอร่อย ลูกก้ยังไม่มี เมียแกเสียไปนานละ
        ทางสะดวกแหละแก5555
หมิว : เออๆชั้นก็ขอให้แกมีความสุข ลงตัวเร็วๆนะ แล้วพ่อกะแม่แกหละ
         แอบเสีนดายแกหว่ะ...หุ่นก็ดีกว่าชั้น...สวยหยั่งกะนางแบบ...หนุ่มๆคงอิจฉาตาละห้อยเลยหล่ะ
เมย์ :  ชั้นยังไม่ได้บอกอะไรเลย แต่ถ้าวันนึงมันใช่จริงๆ ชั้นก็จะพูดความจริงกับพ่อและแม่ แหละ รับไม่ได้ก็ต้องรับให้ได้ มันคือชีวิตชั้นไง เนอะ
         ชีวิตมันออกแบบมากไม่ได้หรอกแก...แต่ของแกน่าจะลงตัวดี่นะชั้นว่า
         คู่กิ่งทองกับใบหยกเลย มอสกับหมิวเนี่ย...แกถ้าพร้อมแล้วก็แต่งกับมอสมันเหอะ หล่อๆหน้าที่การงานก็ดีนะ
หมิว : อืมๆ.......(แต่เอาไม่เด็ดเลย5555 อันนี้หมิวไม่ได้บอกเมย์ค่ะ)
เรา 2 คนกินอิ่มแล้ว ก็มุ่งหน้าไปร้านทำผมกันค่ะ เมย์กับหมิวได้ผ่อนคลายกันค่ะ คุยอะไรไปเลื่อยเปื่อย หมิวก็ทำผมนิดๆหน่อยๆค่ะ เปลี่ยนลุคนิดๆไม่มากค่ะ
เมย์  : แกๆ ชั้นอยากไปดูชุดชั้นในจัง............
หมิว : ไปดิๆ ซื้อบ่อยจังนะแกเนี่ย.....สะสมและแต้มหรอค่ะ คุณเมย์คนสวย
หมิวและเมย์ก็เดินเข้าไปที่ร้านขาย Underwear กันค่ะ เลือกๆดูเพลินดี
เมย์ : พี่เผือกเค้าชอบให้ชั้นใส่พวกบิกินี่อ่ะแก...ชั้นใส่ทีแกมีเบิ้ลตลอด555
หมิว : แหม่!!!!...เรียกพี่เลยหรอจ้ะ.......55555
         หมิวได้ฟังเรื่องของเมย์แล้ว ก็เริ่มอยากไปสานต่อเรื่องของหมิวกับพี่หยอง อุ๊ย!!!555 ลุงหยองแล้วสิค่ะ คืออะไรจะออกมาหาไรทำ พักผ่อนสมอง แต่มาฟังยัยเมย์เล่นเรื่องอย่างว่าซ่ะงั้น เนื้อหมิวนี่เต้นเลยค่ะ อารมณ์สยิวเริ่มมาละๆ และแล้วเรา 2 คนก็ต่างแยกย้ายกลับคอนโดใครคอนโดมันค่ะ แต่หมิวไม่ได้กลับคอนโดค่ะ หมิวขับรถมุ่งหน้าไปห้องลุงหยองเลยหล่ะ ความอยากมันพาไปล่ะตอนนี้ ในหัวนึกภาพแก ตะบันเอวใส่หมิวแล้วขนลุกขนชันเลยทีเดียว ถ้าไม่ติดว่าแกเอาหมิวดีจะ ไม่ม่มีทางที่หมิวจะไปหาแกหรอกค่ะ รัดับสาวๆแบบหมิวมีแต่มาให้เลือกหล่อๆทั้งนั้นตอนเรียนอ่ะนะ อิอิ ระหว่างติดไฟแดง ณ ตอนนี้ก็เวลาประมาณ 5 โมงแล้วค่ะ
หมิว : มอสๆ วันนีเลิกงานกี่โมง..
มอส :เลิกดึกๆเลยหมิว....ซื้อข้าวมาเผื่อมอสด้วยนะ คนสวย...
หมิว : ได้ค่ะ..ผัวขา.....
         วันนี้ผัวหมิวเลิกงานดึกคงกลับห้องช้า ทางสะดวกค่ะ จะได้ไม่ต้องมามีผัวคอยไลน์ตามอ่ะนะ และหมิวก็ขับรถมาถึงหน้าปากซอยห้องเช่าแกค่ะ แต่ไม่รู้ว่าอยู่ที่หลังไหน......ระหว่างนี้หมิวก็ลังเลค่ะ...จะเข้าไปหาแกดีเปล่าน้าาาา.....อืออ ไม่ได้มั้งหมิว.....แต่!!! ก็อยากเจออ่ะ.....
เอาเหอะ!!!!.คิดซ่ะว่า.....มอสหน่ะ คืออาหารจานหลักที่หมิวต้องทานอยู่แล้ว....ส่วนลุงหยอง  คือ ของว่างแก้เบื่อค่ะ คิดโคตรเข้าข้างตัวเองอ่ะ555 พอตัดสินใจได้ปุ๊ปหมิวก็เดินลงไปถามคนแถวนั้นค่ะ หมิวเลยขับรถเข้าไปจอดข้างๆร้านขายของชำค่ะ
หมิวไม่อยากโทรไป จะเซอไพร์ลุงแกค่ะ ข้างหน้าร้านเป็นที่นั่งดื่มกันค่ะ หมิวเห็นมี ผช. นั่งดื่มเบียร์กันอยู่ 3 คนค่ะ
หมิว : น้าค่ะๆ.....รู้จักบ้านลุง รปภ.หยอง รึเปล่าค่ะ (น้าเค้าน่าจะเป็นเจ้าของร้านขายของชำค่ะ น่าจะรุ่นราวคราวเดียวกะบลุงค่ะแต่ดูหนุ่มกว่านิดๆ)
น้า : ลุงหยองหนะหรอ....มันอยู่หลังร้านหน่ะหนู......มันซ่อมอ่างล้างจานอยู่
       หนูเป็นใครหละเนี่ย.......ถึงมาหามัน (ชายอีกสองคน ก็หันมามองหมิวค่ะ)
หมิว : อ๋อ....คือหนูเคยทำงานที่เดียวกับลุงค่ะ...เลยแวะมาเที่ยวหาคุยกับแกค่ะ
น้า : งั้นหนูนั่งรอก่อนมา.....เดี๋ยวน้าไปเรียกให้นะ
หมิวเลยเดินไปนั่งรอท้านั่งห่างจากตรง ผช.3คนนิดนึงค่ะ (ดูๆแล้ว3คนนี้ก้ไม่ได้ทำท่าทีสงสัยหมิวอะไรนะ ลุงแกคงเก้บเป้นความลับจิงๆอ่ะแหละ)
และลุงหยองแกก็เดินออกมาค่ะ น้าเค้าไม่ไต้องไปเรียกเลย55 แกยังไม่เห็นหมิวค่ะ หมิวนั่งม้านั่งริมๆร้านมีชั้นวางของบังอยู่
ลุงหยอง : เสร็จแล้วโว้ยยย.........กว่าจะเสร็จ...อ่างล้างจานบ้านเองนี่ ตันมากน่ะ...หัดดูแลด้วยสิ...
                 เดี๋ยวข้าคิดค่าแรงเพิ่มซ่ะเลย หึหึ
น้า : หยอง........มีคนมาหาเองหน่ะ......ผญ.ยังสาวๆอยู่เลยหวะ555.....
ลุงหยอง : เองไม่ต้องมาอำข้าเลย ข้ารู้ทัน จะมีใครนอกจากเมียกูหล่ะสิ....ลืมของอะไรอีกล่ะ
               จะให้กูเข้าไปเอาที่ห้องมาให้อีกแล้ว                                         
               หน่ะสินะ....... เห้อออออ....... เบื่อ.ๆ.....

แล้วแกก็เดินมาตรงที่น้าคนนั้นชี้มาค่ะ แกชี้มาตรงที่หมิวนั่งรอค่ะ
ลุงหยอง : คุณหมิวววววววววววว!!!!!!........
หมิว : ผิดหวังหรอค่ะลุง.....ที่เจอหมิว....อยากเจอเมียมากกว่าใช่ม่ะ55
ลุงหยอง : มาหาลุงหรอครับ.......อูหูววววว...ทำผมใหม่หรอ....สวยเช้งเลยวุ้ยบบ
แล้วแกก็ดึงมือหมิวให้ลุกขึ้นค่ะ เดินไปตรงที่ ผช.3คนนั่งกินเบี่ยร์กัน (และแกก็หล่อยมือหมิวออกค่ะ)
ลุงหยอง : วันนี้ข้าคงไม่นั่งกินเบียร์กับะวกเองแล้วนะ...มีธุรด่วนหวะ
น้า : มาๆเอาค่าแรงก่อน.....
ลุงหยอง : เดี๋ยวข้ามาเอาพรุ่งนี้ก็ได้เว้ย....ตอนนี้ขอข้ากลับห้องจะไปเอาคุณหมิว เอ้ย!!
               จะไปเอาเอกสารสำคัญเกี่ยวกับที่ทำงานให้่คุณหมิวว้อยยยย รีบว้อยย55555
หมิวก็กล่าวลาน้าคนนั้น และน้าๆผช.อีก 2 คนค่ะ แล้วเดินออกมาข้างร้านพร้อมลุงหยอง หมิวเดินนำหน้าลุงหองไปที่รถ ระหว่างก่อนถึงรถ.....
หมิว : อุ๊ย!!!!...ลุง!!!!.....เดี๋ยว 3 คนนั้นเห็นเอาลุง ปล่อย
ทำไมหน่ะหรอ ก็พอลุงหยองแกเดินลับตา 3 คนนั่นมาแล้ว แกเดินตามหลังมาตะปบจับก้นหมิวเลยค่ะ คงหมั่นเคี้ยวไม่ได้เจอนาน

ลุงหยอง : จุ๊ๆๆๆๆ...........ดูๆ......... พอก้าวขาซ้ายทีแก้มก้นซ้ายขยับที......
             ก้าวขาขวาทีแก้มก้นขวาก็กระดกที.....
             จุ๊ๆๆ.......เพี๊ยะ!!!!!.............(แกตีก้นหมิวเลยอ่ะสิ)

หมิว : ลุงหยอง!!!!เล่นเป็นเด็กไปได้!!!!...........
          นี่!!ลุง!!.....จะเดินตามมาฝั่งนี้ทำไมเนี่ย หมิวจะขับรถ
          ไปขึ้นฝั่นนู้น
ลุงหยอง : ก้นแน่นจริงๆนะคุณหมิวเนี่ย...หุ่นแบบนี้ ถ้าได้มาเป็นเมียลุงนะ.....
                 ลูกคงดกจนเลี้ยงไม่ไหวเลยหล่ะ หึหึ
หมิวฟังอีตาลุงหยองโม้ไปเลื่อยค่ะ555 และเรา 2 คนก็ขึ้นมาบนรถค่ะ
ลุงหยอง : ห้องลุงทางสะดวกคุณหมิว......เมียลุงออกไปขายข้าวแล้ว
หมิว : หนูบอกตอนไหนว่าจะไปห้องลุง เชอะ!!!(หมิวแกล้วๆแกค่ะ)
ลุงหยอง : ป๊าดดดดดโธ่.....ขับรถมาหาลุง....แต่งตัวทำผมสวยขนาดนี้......ไม่ไปต่อห้องลุงแล้วจะไปต่อที่ห้องไหนละจ้ะ
หมิว : ลุงหยองบ้า!!!!.......รู้ทันหมดเลยนะ ..............บอกทางด้วย!!!
          และหมิวก็ขับรถเก่งตัวเองพาลุงเข้าไปในซอยอีกประมาณ 200 เมตรค่ะ ลุงหยองแกบอกให้ขับวนไปจอนรถที่ด้านหลังห้องเช่าค่ะ แกบอกเชื่อแกเหอะ!!  แล้วแกก็พาเดินผ่านหลังห้องเข้าไปในห้องค่ะ...สภาพห้องไม่ถึงกับสะอาดแต่ก็ไม่สกปรกค่ะ ห้องเช่าระดับล่างๆหน่อย  แกเอาตู้เสื้อผ้านี่แหละมากั้นเป็น 2 ห้อง ห้องนุึงให้นอน ห้องนึวเอาไว้นั่งดูทีวีกินข้าวอะไรประมาณนี้ และ มี 1ห้องน้ำในตัวห้องค่ะ
และหมิวเข้ามาอยุ่ในห้องกับลุง 2 คนค่ะตอนนี้ แกก็เดินไป ปิดหน้าต่าง ปิดผ้าม่านลงมิดชิดค่ะ แล้วเดินไปที่ตู้เย็น
ลุงหยอง : มีโค๊กกับเกลือแร่ ดื่มไรดีคุณหมิว
หมิว : เอาน้ำเปล่าก็ได้ลุง...แล้ว....หลานลุงกับเมียลุงหล่ะ
ลุงหยอง : เมียลุงมันออกไปเปิดร้านขายอาหารอีสานกับหลานลุงหนะแหละ...
หมิว : ลูกลุงไปไหนอ่ะค่ะ...
ลุงหยอง : มันก็ไปอยู่กับเมียหนะคุณหมิว...แล้วทำงานส่งเงินมา ฝากให้ลุงกับเมียช่วยเลี้ยงลูกให้บรรยากาศเงียบไป...ลุงว่าลุงเปิดทีวีดีกว่า..เปิดปุ๊ป.......
เสียง : ...อ้า....อ้า....อ้า......สุโค่ยยยยยย!!!!!!...............อิเตะ.....อิเต๊ะ.......
ลุงหยอง : อุ๊ย!!!!...ลืมไปว่าเปิดเครื่องเล่นซีดีไว้555555
หมิว : อุ๊ยลุง!!!!!.........น่าเกลียด!!!!!
ลุงหยอง : น่าเกลียดอะไรกัน.....เรื่องธรรมชาติ..คนเรามันต้อง กิน ปี้ ขี้ นอน คุณหมิว
หมิว : ลุงอ่ะ!!!...พูดไรตรงเกิ้นนนน...ไม่องไม่อายรุ่นหลานๆเลยหนะ....
แล้วลุงหยองแกก็ปิดทีวีค่ะแล้วเดินมาหาหมิว เปลี่ยนทาทีเลยหล่ะ หมิวนี่สยิวแล้ว วันนี้ยังไงก็โดนค่ะหมิวรู้ ทำไงได้ก็อยากโดนไง555
ลุงหยอง : ไม่ตอบแชทลุง....แต่ขับรถมาหาลุงถึงที่.....คิดถึงลุงหล่ะสิคุณหมิว
หมิว : หลงตัวเอง!!!........เชอะ!!!.(หมิวสะบัดหน้าหนีค่ะ)
ลุงหยอง : หันมา!!!!.......มองหน้าลุงเดี๋ยวนี้ (แกจับแกหมิวให้เบนหน้ากลับมาค่ะ)
              ลุงคิดถึงคุณหมิวที่สุด.....คิดว่าคงไม่มีโอกาสได้เชยชมคุณหมิวแล้ว
              แต่!!!...คุณหมิวมาหาลุงถึงที่...มีหรือลุงจะปล่อยให้ผ่านไป555
แล้วแกยื่นหน้ามาหาหมิวค่ะ หมิวก็ค่อยๆถอยหนีออกจากแก ถอยจนสุดค่ะมันไปติดกับตู้เสื้อผ้าค่ะ555
ลุงหยอง : จุ๊บ........อ่าาาาา.............(ลุงจุ๊บหน้าผากหมิว) หอมไปทั้งตัวทั้งหัวเลยว่ะ แล้วแกก็เอามือสองข้าง คล่อมล็อคตัวหมิวไว้ ไม่ให้ไปไหนค่ะ
หมิว : อึ๊ย!!!.................ซี๊ดดด..............(แกไซร้ซอกคอหมิวค่ะ)......ลุง.................เสียวคอ!!!!!
ลุงหยอง : ทั้งขาว..ทั้งหอม...บุญของลุงจริงๆ ไม่คืดว่าจะได้แบบนี้มาก่อน555
แกไซร้คอไปเลื่อย แล้วเริ่มขยับขึ้นมาตรงปากหมิวค่ะ
ลุงหยอง : จู๊บบบ................จ๊วบบบบบบบบบบบบ....หือ.......หอม.....จ๊วบบบบบบบๆๆๆๆๆ
หมิว : อื้อ!!!!......อือ........(หมิวโดนแกบุกลุกปากแล้วค่ะ หมิวเองก็เริ่มชอบเริ่มเพลินด้วยแล้วสิ555)
หมิวจัดการจูบกลับลุงแกไปแบบดูดดื่มเช่นกันค่ะ.............ให้ลุงแกแลบลิ้นออกมาแล้วหมิวก็ เลียลิ้นวนๆไปบนลิ้นแก
คือลุงแกมีกลิ่นปากนิดนึงค่ะ บวกกลับกลิ่นบุหรี่ด้วยอ่ะ...แต่ความเสียวมันห้ามใจไม่ไหวแล้วหล่ะ
หมิว : ลุง!!!...ปากหมิวจะเปื่อยแล้ว!!!!
แกรู้ค่ะว่าหมิวต้องการอะไร.......ลุงแกเริ่มเลียจากปลายคางของหมิว ลงมาที่คอ ลากลิ้นผ่านมาที่ล่องนม ค่ะเอาหล่ะหมิวเตรียมเสียวเต้าแล้วค่ะ
ลุง : .ใส่เสื้อโชว์ร่องนมแบบนี้...ผัวไม่ว่ารึ??....ขาวหว่ะ
หมิว : ผัวไม่อยู่ค่ะลุง..........ทำๆไป พูดมาก เดี๋ยวอดน่ะ!!!!!
แกจัดการดึงเสื้อหมิวออก หมิวก็ยืดแขนขึ้น ช่วยแกอีกแรง ตอนนี้ด้านบนหมิวเหลือแต่บราที่ปิดเต้านมเท่านั้นค่ะ
ลุงหยอง : อู้ววว....เสื้อในอะไรรึคุณหมิว....ยั่วลุงมาก....(แล้วแกก็ค่อยๆ ดึงเปิดบราช่วงที่ปิดตรงหัวนมออกค่ะ)....
              เต้าสวยเหมือนเดิม.....มา!!!.........บีบ บีบ...คลึงๆ....นี่!!!นิ้วไปเขี่ยๆหัวนม
              สะกิดๆๆๆหัวนม555..........ชมพูแบบนี้....จะลอช้าทำไม
              ซ้วบ!!!!!.........บ๊วบ...บ๊วบ...บ๊วบ....บ๊วบบบ....จ๊วบ...จ๊วบ.......เลียยยยยยยยยยย....แผล็บๆ
หมิว : อืม!!!!..................เสียวดีอ่ะลุง......................อ๊ายยยยยยยย!!!!!.
แกหนำใจเต็มที่กับอกอวบของหมิวแล้ว แกก็ลากลิ้นลงไปเลื่อยๆค่ะ เลียๆวนๆตรงรูสะดือ 2 ที555
หมิว : อุ้ย!!!.....(สะดุ้งค่ะ)................
แล้วลุงแกก็ เลียๆตรงขอบกางเกงยีนส์หมิวค่ะ เลียๆวนๆไปรอบช่วงเอวหมิว
แล้วค่อยๆเอาหน้ามาซุกตรงร่องหีหมิวค่ะ แล้วแกก๋ดมไปเต้มปอด
ลุงหยอง : ซู๊ดดดดดดดดดดด!!!!!!!!!!!!...................อ้าาาาาาาาาาาาาาาาาา.
              ร่องหีสาวๆ.......มันชื่นใจยิ่งนักแหละ หึหึ!!!
แกก็ปลด กระดุมกางเกงยีนส์หมิวออก ค่อย จุ๊บ....เลียๆ ไล่ลงไปเลื่อยๆ พร้อมกับมือ 2 ข้างที่ถอดกางเกงหมิวออกด้วยค่ะ
ณ ตอนนี้ หมิวก็อยู่ในชุดชั้นใน2 ชิ้น ล้วนๆแล้วค่ะ ปิดแค่ท้อนบนกับท่อนล่าง
แล้วแกก็จูบจุ๊บมาที่จิมิ๊หมิวภายใต้ที่ยังกางเกงในค่ะ แก....จูบๆ...ดม.....ซู๊ด.....ซักพัก....แล้วแกก็ลุกขึ้นยืน เอาตัวมาแนบชิดหมิวข้างๆ
แล้วเอามือข้างนึงของแก ลงไปลูบตรงหีหมิวค่ะ ลูบๆๆ....ถูๆ........แล้วใช้นิ้วกลาง เขี่ย!!!!!..ไปทีร่องหีด้วยความเร็วขึ้นกว่าเดิม
หมิว : ซี๊ดดดดดดดดดดดดดด......อูยยยยยยยยยยยยยยยย...สะ......เสียว.....ลุงหยอง..............เสียว.............
ลุงหยอง : ผัวไม่อึดแล้วนึกถึงลุงเลยใช่มะ??.................บี้เข้าไปๆ.....หีแน่นๆหีสวยๆมันต้องโดนของลุง
                 โดนของลุงแล้ว หีสวยๆมันจะกลายเป็น หีพญาบานเลยหละ.... 555
หมิว : คงงั้น!!!.....มั้งค่ะ!!!.....................อ้า.......................
         ลุง!!!!!!..............ร่องหีหมิวร้อนไปหมดแล้ว....ลุง!!!!!
ลุงหยอง : เหอะ!!!!............ร้อนรึ???.....อีกไม่นาน....เดี๋ยวจะได้เสียวหีต่อเลยไง.......หึหึ
แกบี้ๆบดๆถูๆร่องหีพักนึง แล้วแกก็ถอนมือออกค่ะ
ลุงหยอง : มา!!!!....มาทำให้ลุงบ้าง.....ควยลุงมันคงคิดถึงปากหมิว!!!!
หมิว : จัดไปค่ะ............ลุงหยองขา.........(หมิวเริ่มมันส์ละ อารม์เริ่มมา)
หมิวค่อยๆย่อตัวลงไปคลุกเข่า ต่อหน้าเป้ากางเกงแกค่ะ แกใส่กางเกงบอลอ่ะนะ ดึงออกง่ายค่ะ
ในทันใดนั้นที่หมิวรูดกางเกงบอลลุงออกมาก็พบว่า.....
หมิว : หือ!!!!!!.............ลุงหยอง!!!!.............ทำไมกลิ่นแรงจังลุง??......
ลุงหยอง  ก็หมิวมาหาลุง....แบบไม่บอกไม่กล่าว...ลุงก็ไม่ได้ตรียมตัวไงจ้ะ........ทำงานเหงื่อออกมาหน่ะ
หมิวไม่ได้ว่าไรต่อค่ะ...มาถึงขนาดนี้ล่ะ ไม่ถอยแล้วค่ะ กลิ่นหำก็กลิ่นหำเหอะ หมิวสู้ค่ะ555 และหมิวก็เริ่มถอดชิ้นต่อไป เพื่อจะไปพบกับดุ้นสวาทลุงค่ะ  หมิวก็ค่อยๆม้วนๆ กนน.ลุงหยองลง ลุงแกก็ช่วยด้วยค่ะ แต่!!!ผงะยิ่งกว่าเมื่อกี้อีกอ่ะ!!!!
หมิว :ลุง!!!!!..................ไม่ได้ล้างมันมากี่วัน......................ตอบ!!!!!
ลุงหยอง : ลุงจำไม่ได้หรอก........ลุงเมา 3-4 วันแล้ว......
             .........ทำไมรึ???
หมิว  : จะทำไมหล่ะลุง!!!!........
มีขี้เปียกเนี่ย.. มีกลิ่นด้วย!!!!
ลุงหยอง : ลุงใช้น้ำหอมเมียฉีดตัวเอาหน่ะคุณหมิว เวลาไม่ได้อาบน้ำ่่ ส่วนหำำ ลุงก็ล้างบ้างไม่ล้างบ้างแล้วแต่อารมณ์55
(หมิวแหงนหนาขึ้นไปจ้อง ทำตาดุๆมองแกเลยค่ะ !! นี่ถ้าไม่ใหญ่ไม่เด็ดนะ
หมิวกลับแล่วค่ะ)
ลุงหยอง : เอาหน่า....ประสบการณ์ใหม่ๆ...คุณหมิวลองเลียๆ ดูก่อนสิ               

ผ่านไปพักนึง....พอหมิวเริ่มทำใจได้555 เริ่มคุ้นชินกลับกลิ่นมันแล้ว...หมิวว่ากลิ่นมันกระตุ้นดีเหมือนกันค่ะ อิอิ
ลุงหยอง : รึจะให้ลุงไปล้าง???

หมิว : ไม่ต้อง!!..หมิวขอลองค่ะ....อยากลองดู....
(หมิวยื่นหน้าเข้าไปใกล้ขึ้นแล้วเอาจมูกลองๆดมใกล้ๆเลยค่ะ)​
หมิว : ... ดมๆ...... ฟื้ดๆ............ หืมมมม!!!!!!...คือแบบ.....มันเหม็นแปลกๆอ่ะลุง!!!
ลุงหยอง : ปากบอกเหม็น..... แต่ดมไม่หยุดเลยนะคุณหมิว555
หมิว : อืมๆ.....เริ่มโอเคแล้วลุง.........แผล็บๆ.......เลียๆ..........อืม!!!!
(หมิวเลย ลองๆชิมดู เผื่อถูกใจ555)​

หมิวเอาลิ้นไปตะหวัดเลียตรงที่ ขี้เปียก มันเกาะรวมตัวกัน ขึ้นมาติดลิ้นอ่ะ รสชาติหมิวบอกไม่ถูก
ไม่ได้แย่นะ แต่มีกลิ่นค่ะ อึ๋ย!!! ยิ่งเหม็นยิ่งสยิวหัวนมค่ะ

แอ๊!!!!..........(หมิวแลบลิ้น ให้ลุงดูค่ะ ลุงแกชอบใจใหญ่
ก็แหม่ สาวๆสวยๆทำให้ขนาดนี้อะเนอะ โชว์ให้ลุงดูเสร็จ หมิวก็กลืนลงคอไปเลยค่ะ)
หลังจากนั้นหมิวไม่สนแล้วค่ะ จัดการเอาคืนลุงซ่ะให้เข็ด โทษฐาน ซ๊กม๊ก!!
หมิว : ต้องถอกให้สุด.....................นี่!!!!...........บ๊วบ...
บ๊วบ....บ๊วบ....บ๊วบ...บ๊วบ......แผล็บ...แผล็บ....แผล็บ....แผล็บ
หมิวจัดการโม๊คแบบเพิ่มความรุนแรงค่ะ
ลุงหยอง : โอ้ยยยยย!!!!..............เจ็บ.........เสียวหัวถอกคุณหมิว.....อื้ยยยยย....
หมิว : หมิวเอาคืนไงค่ะ.... นี่!!!!!เป็นไง.....สะใจมั้ยค่ะลุง!!!! (แค้นค่ะ ให้ปากสวยๆของเรามาดูดเลียขี้เปียกได้ไง)​

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Pigdavil

เริ่มติดใจควยลุงหยองแบบนี้คราวหน้าคงยอมให้เย็ดสดแตกใส่หีแน่ๆ

1819

ก็ลุ้นว่าถุงจะแตก  หรือ จะยอมให้สด กับลุงหยอง   ไปๆมาๆ ขนาดนี้ มอสจับได้แล้วแก้คืนบ้างเหอะ เป็นคนดี แล้ว เจ็บ นะ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

swbkk

ฉากเด็ดมันอยู่ที่จะโดนป้าตบนี่แหละ.....หมดกันเลย  โดนลุงซั่มยังไม่เท่าไหร่ แต่โดนป้าจับได้ตบกลางห้องเช่านี่  เสียหายเลยล่ะ น้องหมิว....เกือบไปแล้ว  ::HoHo::

artherox

หลงขนาดนี้ ไม่น่าจะมีแค่ 2 แมตช์แหละมั้งครับเนี่ย หรือจะไปโดนใครอีกน้อ

chanky2007

คิดว่าดี ก็ทำไป

MooEuan

เขียนได้อารมณ์ดีครับ ไม่ทราบว่าการผจิญภัยของน้องหมิวจะมีต่อรึเปล่าน้าา  ::Dribbling::

palmy love

ชอบแนวสาวสวยมีอะไรกับลุงแก่ๆสกปรกๆมากๆยิ่งถ้าคาชุด นศ พยาบาล หรือชุด นร ยิ่งกระตุ้นมากๆ