ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียใหม่พ่อ เอวติดไฟ copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, ตุลาคม 18, 2022, 09:38:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

สวัสดีครับขอระบายความในใจที่ไม่สามารถจะบอกให้คนที่รู้จักได้รับรู้มันเกิดขึ้นกับตัวผมเองซึ่งตอนนี้ผมยังเรียนอยู่มหาลัยปี 4 แต่อยู่ต่างจังหวัดครับตั้งแต่เล็กเท่าที่ผมจำความได้ผมอยู่กับพ่อมาตลอดไม่เคยเห็นหน้าแม่เลยเคยถามพ่อถึงแม่หลายครั้งพ่อบอกว่าแม่ได้จากไปตั้งแต่ผมอายุได้แค่ 2 ขวบไม่ได้ติดต่อมาเลยผมก็ไม่ได้ซักถามพ่อเกี่ยวกับแม่มากนักเพราะเห็นพ่อไม่ค่อยจะให้ความสนใจกับแม่มากนักผมอยู่กับพ่อมาตลอดพ่อมีสวนอาหารเล็กๆอยู่ในจังหวัดแล้วเราก็พักอยู่ข้างหลังสวนเพราะปลูกบ้านไว้ด้านหลังเป็นบ้านหลังเล็กๆเราอยู่กันสองคนส่วนพนักงานที่ร้านก็จะมาเช้ากลับมืดเพราะว่าสวนอาหารของพ่อจะเปิดสายๆปิดก็ไม่เกิน 21:00 น เราไม่มีดนตรีครับเพราะพ่อบอกว่ามันวุ่นวายไหนจะนักร้องอีกแล้วเราก็สามารถพักผ่อนได้เต็มที่

ผมส่วนมากก็ไม่ได้ช่วยงานเท่าไหร่มีแต่พ่อที่บริหารร้านอยู่คนเดียวผมมีหน้าที่เรียนหลังเลิกเรียนก็จะไปกับเพื่อนเข้าบ้านก็เย็นๆทุกวันมีบางครั้งออกมาตอนร้านปิดแล้วเพราะพนักงานบางทีก็ลืมปิดไฟส่วนพ่อผมหลังจากแม่ผมจากไปเป็น 10 ปีก็ไม่เห็นสนใจสาวคนไหนเพราะผมเกือบ 50 แล้วแต่ยังดูหนุ่มจนมาเมื่อปีที่แล้วก็มีพนักงานธนาคารคนหนึ่งมาเป็นลูกค้าประจำของพ่อเขาจะมาตอนเกือบจะปิดร้านแล้วผมก็เห็นอยู่บ่อยๆนึกว่ามาหาเงินฝากจากลูกค้าวันนั้นผมกลับบ้านร้านก็ปิดแล้วเห็นพ่อนั่งอยู่กับสาวแบงค์คนนั้นผมเลยเดินอ้อมไปด้านหลังพอดีพ่อเห็นก็เรียกให้เข้าไปหาแล้วแนะนำให้ผมรู้จักกับผู้หญิงคนนั้นผมสังเกตดูเธอก็อายุประมาณ 40 กว่าน่าจะเป็นคนจีนรูปร่างดีดูแล้วพ่อสนใจเธอมากหลังจากเธอกลับไปแล้วพ่อก็บอกผมว่าจะเป็นอะไรไหมถ้าพ่อจะแต่งงานกับผู้หญิงคนนั้นผมก็บอกพ่อว่าพ่อไม่ต้องห่วงผมหรอกดีซะอีกจะได้มีคนมาช่วยงานพ่ออีกแรงเป็นอันว่าพ่อก็ตกลงแต่งงานกับสาวคนนั้นแบบง่ายๆแล้วเธอก็ย้ายมาอยู่กับเราที่บ้านผมขอเรียกเธอว่าน้าหงษ์ตั้งแต่น้าหงส์มาอยู่บ้านเราดูพ่อมีความสุขมากแล้วเธอก็เป็นคนขยันเช้าไปทำงาน

พอเลิกงานก็ช่วยมาปิดร้านส่วนที่บ้านจะทำความสะอาดก่อนไปทำงานทุกวันผมแสนจะสบายไม่ต้องทำอะไรเลยตื่นมาก็มีกินนะหงส์อยู่กับพ่อไม่ถึงปีก็เกิดเหตุการณ์ที่ไม่น่าเกิดกับครอบครัวของผมคือพ่อของผมขับรถไปประสบอุบัติเหตุขณะจะไปงานเลี้ยงวันเกิดของผู้ว่าการจังหวัดใกล้ๆกันพ่อไปคนเดียวส่วนน้าคงไม่ได้ไปด้วยเพราะต้องดูแลสวนอาหารจากเหตุการณ์วันนั้นทำให้พ่อต้องเป็นอัมพฤกษ์ช่วงล่างตั้งแต่เอวไม่มีความรู้สึกแขนก็ไม่มีแรงหลังจากออกจากโรงพยาบาลพ่อก็ต้องนั่งแต่รถเข็นน้าหงส์ก็แสนดีลาออกจากงานมาช่วยดูแลพ่อแล้วมาดูแลสวนอาหารอย่างเต็มตัวส่วนผมก็ยังเหลืออีก 1 ปีถึงจะจบจึงช่วยอะไรไม่ได้มากนักพ่อซึ่งพ่อซึ่งพอพูดได้เล็กน้อยก็ให้น้าหงษ์หาพยาบาลมาดูแลพ่อแทนแบบไปเช้าเย็นกลับเพราะสงสารนะหงส์ต้องคอยมารับภาระอยู่คนเดียวอยู่นานไปเข้าผมสังเกตว่าพ่อไม่ค่อยมีความสุขสักเท่าไหร่นักแต่ผมก็ไม่ได้ไปถามอะไรนึกว่าเป็นเพราะๆไปไหนมาไหนไม่ได้จึงกลุ้มใจแต่แล้วผมก็ได้รู้ความจริงเข้าจนได้

คืนวันนั้นผมกลับเข้าบ้านก็ดึกพอสมควรไปกินเหล้าบ้านเพื่อนมาพอเข้าบ้านได้ก็อาบน้ำจะเข้านอนแล้วฝนจะตกขึ้นมาอย่างหนักผมรีบลุกไปปิดหน้าต่างแล้วไปปิดหน้าต่างข้างล่างด้วยซึ่งพ่อกับน้าหงษ์นอนข้างล่างเพราะพ่อขึ้นข้างบนไม่ไหวประตูห้องนอนของพ่อปิดแต่มีแสงไฟข้างในห้องคลอดออกมาหน้าต่างข้างล่างก็ปิดหมดแล้วแต่ผมมองลอดหน้าต่างที่เป็นกระจกมองออกไปที่ศูนย์อาหารก็เห็นมีโต๊ะ 2-3 ตัวตั้งอยู่และตากฝนอยู่ด้วยผมก็เลยรีบออกไปเก็บแล้วก็เห็นหน้าต่างของพ่อด้านนอกเปิดอยู่เลยเดินเข้าไปจะไปปิดเพราะผมมองเข้าไปในห้องต้องรีบกดมือทันทีเพราะบนเตียงมีพ่อนอนนุ่งกางเกงแพรอยู่ข้างๆพ่อมีนะหงส์นอนเปลือยกายอยู่เอามือของพ่อไปถูไถที่เนินเนื้อของของเขาอยู่ กบดูสายตาของพ่อแล้วแสนสงสาร

พ่อไม่สามารถทำอะไรได้แม้แต่กระทั่งจะขยับตัวเองยังไม่มีแรงเลยผมเข้าใจความรู้สึกของพ่อได้ดีในขณะนั้นนะหงส์หันหลังอยู่ไม่ทันเห็นผมผมก็เข้าบ้านไปอย่างเงียบๆตื่นขึ้นมาก็สายมากเป็นวันเสาร์ผมเลยตื่นสายได้อาบน้ำอาบท่าเสร็จก็ลงมาข้างล่างนะหงส์ออกไปดูแลสวนอาหารแล้วเห็นแต่พ่อนั่งอยู่ที่โต๊ะอาหารพอเห็นผมก็เรียกไปนั่งกินกาแฟด้วยกันพ่อเอ่อขึ้นมาว่านนท์ช่วยทำอะไรให้พ่อสักอย่างได้ไหมผมมองพ่อแล้วก็บอกว่าทุกอย่างที่พ่อต้องการผมจะทำให้พ่อหยุดคิดอยู่นิดหน่อยแล้วพูดว่าช่วยปฏิบัตินะหงส์แทนพ่อด้วยนะนนท์ก็เห็นแล้วใช่ไหมเมื่อคืนนั้นนะหงส์เขายังมีความต้องการอยู่มากพอไม่อยากจะเห็นเขามีชู้พ่อจะคุยกับน้องเองถ้านอนตกลงมีเรารู้กันแค่ 3 คนเท่านั้นและไม่ต้องกลัวว่าจะท้องจะไส้เพราะน้าหงส์เป็นหมันผมพยักหน้าให้พ่อเห็นพ่อตาแดงๆจะร้องไห้แล้วพูดเบาๆพอได้ยินว่า

ขอบใจผ่านไปเป็นอาทิตย์เดี๋ยวนี้นะหงส์

พอพบผมจะรู้สึกว่าแปลกๆไม่เหมือนเดิมผมเลยรู้ทันทีว่าพ่อต้องบอกน้าหงส์เรื่องที่เราคุยกันเรียบร้อยแล้วจนคืนหนึ่งเป็นคืนวันศุกร์ผมดื่มเหล้ากับเพื่อนๆอยู่จนจนจนเกือบถึงเที่ยงคืนจึงแยกย้ายกลับบ้านพอเปิดประตูเข้าบ้านไปก็เจอน้าหงษ์นั่งอ่านหนังสืออยู่ที่โซฟาจะถามว่าน้าหงษ์ยังไม่นอนอีกหรือแล้วเขาบอกว่ายังไม่ง่วงเลยเพราะหลับไปแล้วตั้งแต่ 4 ทุ่ม แล้วนอนไปไหนมาล่ะผมก็บอกว่าไปดื่มเหล้ากับเพื่อนๆมาแล้วก็ขอตัวไปอาบน้ำพอขึ้นข้างบนได้ผมก็ผลัดผ้านุ่งผ้าเช็ดตัวผืนเดียวเข้าห้องน้ำพออาบน้ำเสร็จเข้าห้องนอนก็เจอน้าหงษ์นั่งอยู่ในห้องนอนผมผมยิ้มให้พูดอะไรไม่ออกจริงๆนะหงส์ก็เงียบเช่นกันนะหงษ์เสื้อมือไปหยิบหนังสือบนหัวนอนมาอ่านแก้เขินแต่กลับกลายเป็นเรื่องคุยของเราทั้งสองได้เพราะหนังสือที่หน้าหงส์ดิบมาดูเป็นหนังสือโป๊ของผมนะหงส์พูดว่าแหมชอบดูหนังสือแบบนี้ด้วยหรอผมก็ตอบว่าผู้ชายทุกคนชอบดูทั้งนั้นแหละครับผมก็หยิบอีกเล่มมาเปิดให้น้องดูมันเป็นหน้าโฆษณาขายของเทียมของผู้ชายน่าสนใจมากเพราะมีรูปภาพประกอบแถมคำบรรยายใต้รูปถามผมว่าเคยเห็นจริงๆไหมผมบอกว่าเคยครับเพื่อนมันส่งมาให้แฟนมันแล้วเอามาให้ผมดูเหมือนของจริงมากค่ะสั่งได้ด้วยนะของก็ถามว่าเพื่อนนนท์มีแต่หนุ่มๆทำไมไม่สู้แล้วหรอผมก็บอกเห็นผมก็บอกว่าเห็นมันบอกว่าแฟนมันชอบหลายๆทีมันเอาไม่ไหวเลยต้องซื้อน้องชายมาช่วยพี่ชายน่าหัวเราะชอบใจเรายืนขึ้นในขณะที่ผมนั่งนุ่งผ้าเช็ดตัวอยู่ที่โต๊ะนะหงส์เข้ามายืนใกล้ๆเราพูดว่าเรานอนล่ะพร้อมหรือยังเธอเอามือมาจับปลายผมผมเลยใช้มือทั้งสองของผมออกก่อนที่เอวของน้าหงษ์และพูดว่าน้าหงษ์พร้อมแล้วหรือยังแล้วผมก็เอามือของเธอโน้มศีรษะผมเข้าไปแนบอกแล้วกระซิบบอกว่าน้าพร้อมนานแล้วไม่เห็นนมเริ่มสักทีหน้าทนไม่ไหวเลยบุกมาถึงห้องรังเกียจมาหรือเปล่าผมบอกว่าไม่เคยเลยครับมือทั้งสองก็ลูบไล้ที่แก้มก้นของน้าหงษ์ซึ่งทั้งเงินและใหญ่ใบหน้าของผมก็ซุกไซร้อยู่ระหว่างเต้านมทั้งสองได้ยินเสียงของน้าหงส์ครางเบาๆมือของผมก็ล้างก้นของหม้อหุงข้าวมาเจอหน้าท้องของเธอแนบกับอกของผมจะรู้สึกได้ว่าเงินของน้าหงส์เข้ามาชนกับหน้าอกของผมเรียบร้อยแล้วนะ

หงส์แอ่นก้นแล้วส่ายไปมาเอาโหนกเนินมาขี้ที่หน้าของผมไปด้วยแล้วมือของน้าหงส์ก็ละจากศีรษะพรหมไปปลดสายชุดนอนของเธอชุดนอนก็หลุดผ่านมือผมไปกองอยู่ที่ปลายเท้าผมใช้มือทั้งสองย้ายจากอ้นมาข้างหน้ารูปที่เต้านมทั้งสองลิ้นของผมก็เลียที่หัวนมของน้าหงส์มือผมลูบไล้ไปด้านล่างมือซ้ายของผมมาหยุดอยู่ที่เนินซึ่งมีขนดกขึ้นซึ่งมีขนดกดำแล้วขยี้เบาๆบนเนินนั้นนิ้วกลางมือซ้ายบัญชรชัยเข้าไปในระหว่าง จนนะหงส์ร้องครางออกมาแล้วผมก็บอกว่าทนไม่ไหวแล้วเอากันดีกว่าพระจากตัวผมถอยหลังไปที่เตียงเรานั่งลงแล้วพูดว่ายังไม่เห็นของนนท์เลยเข้ามาหาตรงหน้าหน่อยสิ

ผมก็ลุกขึ้นยืนดึงผ้าเช็ดตัวออกแล้วเดินไปหยุดที่หน้าของน้าหงส์ผมเห็นเธอจ้องตาไม่กระพริบแล้วเลือกแล้วเอื้อมมือมาลูบไล้แท่งเนื้อของผมซึ่งตอนนี้มันแข็งและสู้มือของน้าหงส์อยู่ได้ยินเสียงของนกหงส์พูดเบาว่าทำไมมันใหญ่จังเลยอย่างนี้นะก็หลงตายเลยสิแล้วนะหงส์ก็นอนลงบนเตียงสะโพกอยู่ที่ขอบเตียงค่ะทั้งสองก็แยกทางออกแล้วบอกให้ผมงอแขนของผมไว้ทั้งสองข้างหน้าหงส์เอาขาของทั้งสองของเธอที่ทางออกมาวางบนแขนของผมเปียผมมันสูงอยู่แล้วครับผมก็เข้าไปประชิดทันทีปลายท่อนเอ็นของผมมันไปจอดตรงร่องระหว่างแคมทั้งสองของระหงเธอขยับสะโพกเข้าไปมา

มือของเธอก็จะเอาท่อนเอ็นของผมเอาป้ายของมันเข้าไปถูไถในร่องแคมที่แฉะไปด้วยน้ำของเธอพร้อมกับร่อนสะโพกไปมาปากก็ครางแล้วบอกว่านนท์ค่อยๆเอาใส่ท่อนเนื้อเข้าไปได้เลยผมเลยอัดเข้าเต็มที่กระเด้าจนนะหงส์สะท้านไปทั้งตัวน้ำของระหงออกมาใช้บนที่นอนเลยผมเลยสักท่อนเนื้อของผมออกมาแล้วเอาผ้าชุบน้ำที่ล้นออกมาจากแคมทั้งสองของระหงเห็นนอนหอบผมจึงลงนอนข้างๆเธอนะหงส์หันมามองหน้าผมแล้วบอกว่ามีความสุขที่สุดเลยอย่าเพิ่งเบื่อนะ

ไม่ผิดหวังเลยแล้วเธอก็เหลือบตามาเห็นท่อนเนื้อของผมที่ยังแข็งอยู่ถามผมว่าเอากับน้าเมื่อกี้น้ำยังไม่ออกหรอผมนอนหลับตาอยู่ก็ใส่หน้าแทนคำตอบนะผมกระซิบข้างหูผมแล้วบอกว่าแบบนี้นะชอบจังเลยเดี๋ยวน้าจะขึ้นขย่มให้นะรอให้หายเหนื่อยก่อนคืนนั้นผมกับหน้าห้องเอากันทั้งคืนนี่แหละครับเรื่องของผมเดี๋ยวนี้เราก็ยังมีอะไรกันอยู่ตลอดซึ่งพ่อผมก็ดีใจที่หน้าคงมีความสุขและน่าห่วงก็ยังรักและปฏิบัติพ่อของผมยังมีความสุขแต่ผมก็ตั้งคำถามในใจตลอดเวลาว่าถ้าผมอยากจะมีเมียสักคนผมจะทำอย่างไรแล้วถ้ามันเป็นแบบนี้ตลอดไปผมจะทำอย่างไรสวัสดีครับ
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก