ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 12

เริ่มโดย twintower, ตุลาคม 18, 2022, 03:42:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yoyoman

มาขนาดนี้แล้วอยากให้มีภาคแยกของหมอกริชบ้างจังครับ

magecounterz

ผูกเรื่องไว้แบบเรื่องยาวมากๆแน่นอน จัดไปครับ

kk2016

แบบนี้หมอจะเป็นอะไรไหมนะ เพราะหมอกริชดูแล้วมีอาคมไม่เบา แต่ที่น่าห่วงกว่าคือกิ่งกาญนี่แหละไม่มีอะไรคุ้มครองเลย

badboyy2j

หมออาคมจอมขมังเวทย์  เจอหมอสายนิติเวช  งานนี้ไม่ง่ายแน่ ๆ  หมอยุทธคงต้องใช้กำลังเต็มที่

paoimpreza

เอาใจช่วยหมอกับกิ่งมาก
หรือว่าคราวนี้จะทำให้หมอเกิดปลุกพลังวิเศษที่ติดตัวได้รึเปล่า หรือลุงอัศจะสามารถมาช่วยได้หรือไม่

chipchip

หมอผีร้ายเลี้ยงของไว้เยอะเลย หมอจะรับมือไหวมั้ย

bbkja555

dawdom

เอาแม้กระทั่งผีเลยหรือเนี่ยหมอกริช

creed

ืnininunu

หมอกฤิตจะเรียกใครมาสู้กับหมอยุทธ

mdemigod

หนูกิ่งจะดื้อคุณแม่ไหมครับ ถ้าดื้อมีหวังโดนจับไปปู้ยี้ปู้ยำแนๆ

soidao

ท่าทาง พระเอกของเราจะเจอศัตรูตัวฉกาจเข้าแล้ว

jukjik

ฟฟหหฟฟ ลลงงลล

หมอชันสูตรเจอกับหมอหมอไหนจะแน่กว่ากัน5555

pongjun

สงสัยงานนี้ หมอยุทธได้ปราบนางตะเคียนแน่