ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ถ้าได้Yedทอมแบบนี้ อยากจะทำยังไงบ้างครับ ตอบดีตอบดุ ส่งรูปเด็ดในข้อความ

เริ่มโดย vadazaa, ตุลาคม 19, 2022, 02:58:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chanon19

อ้างจาก: vadazaa เมื่อ ตุลาคม 21, 2022, 03:30:33 หลังเที่ยง
อ้างจาก: chanon19 เมื่อ ตุลาคม 20, 2022, 09:58:48 หลังเที่ยง
อ้างจาก: vadazaa เมื่อ ตุลาคม 20, 2022, 07:52:30 หลังเที่ยง
อ้างจาก: chanon19 เมื่อ ตุลาคม 20, 2022, 11:45:23 ก่อนเที่ยง
คุณนี้โชคดีจริงๆครับ เป็นผม ถ้าได้สาวงามแบบนี้มาอยู่ในกำมือ ผมจะจัด+ฝึกทุกวัน จนกว่าหล่อนจะ Mind break กลายเป็นทาสเราทั้งกายและใจ  ::HoHo::

มันรังเกียจควยผู้ชาย แต่ดันมาเป็นกะหรี่รับควยครับ ผมเลยจัดหนักจัดเต็มทุกดอก กลายเป็นตุ๊กตายางหีเน่า

แล้วตอนนี้ชอบยังครับ  ::Yes!::

ไม่ได้เจออีทอมมา 10 กว่าปีแล้วครับ แต่เวลาจะเย็ดมัน มันไม่ค่อยเต็มใจทำ ต้องเอารูปเอาคลิปขู่ตลอด

อ้้อ น่าเสียดายจัง แต่ช่วงที่ยังติดต่อกันอยู่ มีเย็ดกันบ่อยแค่ไหนครับ?

patriots

ชอบช็อตที่จะแตกใส่หน้ามากครับ หน้าตาแบบไม่อยากให้แตกใส่แบบนี้ ต้องแตกใส่ให้เละๆไปเลย
แล้วก็ตามด้วยฉี่ล้างให้อีกที

หนูนัทครับ

vadazaa

อ้างจาก: patriots เมื่อ ตุลาคม 21, 2022, 11:20:07 หลังเที่ยง
ชอบช็อตที่จะแตกใส่หน้ามากครับ หน้าตาแบบไม่อยากให้แตกใส่แบบนี้ ต้องแตกใส่ให้เละๆไปเลย
แล้วก็ตามด้วยฉี่ล้างให้อีกที

ผมแตกใส่หน้าประจำครับ แตกแล้วเอาควยเขี่ยน้ำว่าวให้ทั่วหน้า แล้วก็ดเอาควยฟาดปาก สะใจมากๆครับ

vadazaa

vadazaa

Thanee_samsung

อยากเจอซักครั้งจังครับ ถ้าได้เจอ จะเยด1วันแตกในเท่านั้นเลยครับ

pao007

ทอมสวยๆแบบนี้ต้องเจอท่าหักปีกนางฟ้า​ ให้เสียวร้องครางแบบโหยหวน​ แล้วแตกในให้ไหลเยิ้มๆไปเลยครับ

vadazaa

อ้างจาก: pao007 เมื่อ ตุลาคม 24, 2022, 07:05:56 ก่อนเที่ยง
ทอมสวยๆแบบนี้ต้องเจอท่าหักปีกนางฟ้า​ ให้เสียวร้องครางแบบโหยหวน​ แล้วแตกในให้ไหลเยิ้มๆไปเลยครับ

เม้นโหดแบบนี้ เอารูปนี้ไป นอนชักว่าวเลยครับ ทอมสวยร่านควยมีอยู่จริง
อย่าลืมอ่านในข้อความส่วนตัวนะครับ ผมส่งรูปสีไปให้

vadazaa

betazerox

เย็ดทอมให้เป็นกระหรี่ แต่ก็ให้มันเป็นทอมไปเย็ดผู้หญิงคนอื่นอีกที โดยใช้ควยปลอมขนาดเท่าเรา ให้มันคิดถึงควยเราตลอด

sb boy

เปลี่ยนทอมให้กลายเป็นเธอเฉยเลย 555

::Thinking:: ::Thinking::

ถ้าได้ yed ทอมจะทำไงบ้างเหรออ สงสัยต้องจับขึงพืดไว้ละกินยาคลายกล้ามเนื้อก่อน yed ซะเลยว่ากันว่ากินยาคลายกล้ามเนื้อละ yed ไม่แตกจัดหนัด ให้แสบ hee แสบ ตูดเลย เอาให้ลืมความเป็น ทอม ของดีๆอย่าง hum รังเกียจได้ไงต้องจัดให้ร้องขอบอกว่าจะเลิกเป็นทอม เลยย