ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 80

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, ตุลาคม 25, 2022, 11:27:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

motbonzi

บอสใหญ่จะลงดาบนายโทนยังไงน้า

MirrorAce

โห นึกส่าเทพโทรจะรอด แต่ไม่โดนหักเงินก็ดีแล้ว จะได้มีตังไปเลี้ยงสาว

Korn Phawat

สั่งงานเฉียบใจเย็นจัดดด

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ โทนเหมาะสมแล้วที่เจ้หมิวให้ฉายาว่า ลิง เล่นหายแว๊บเร็วนี่เองนะครับ

pssbr

พ่อต้องลงมาสอบสวนเอง คงมีคนโดนลงโทษอีกหลายคน

chipchip

ต้องถึงมือท่านประธานสอบเอง

napakon

Xpass

คุณพ่อยอดผู้บริหารเลยครับ

ศุภกร นอนน้อย

สุดยอดเลยครับคุณพ่อ แยกเป็นเรื่องๆได้ดีจริง

boy2516

สุดยอดผู้บริหารเลยรู้จักใช้ทั้งพระเดชกับพระคุณ

phenix

Senses22

เจ้หมิว โดนแต่ลิงปั่นหัว ดูทรงแล้วไม่น่าเชื่อเลยว่าหลังๆ มาคุมลิงซะอยู่เลย
ชอบสิ่งที่พ่อเจ้หมิวบอก
สร้างผลงานแล้วจะเอามาหักล้างกับสิ่งที่ทำผิดไม่ได้ ผิดส่วนผิด เอามาอ้างกันไม่ได้ เป็นคนที่ยุติธรรมจริงๆ

NaNNz

เอาจริงๆใครก่อฟิวขาดนะ ผมว่า
" "

baitong haha

chapter11

โดนสอบสวนเข้าห้องเย็นละครับงานนี้