ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องเมียที่รักcopy

เริ่มโดย Alie1102, ตุลาคม 28, 2022, 04:09:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

เรื่องมีอยู่ว่าเมื่อประมาณปี 2561 ช่วงปลายปี เมียผมเริ่มตั้งท้อง พอต้นปี 2562 น้องเมียจบ ม.3 เมียผมก็ให้มาอยู่ด้วยเพื่อช่วยดูแล และจะส่งเสียให้เรียนต่อ แรกๆ ก็ไม่มีอะไรอยู่ด้วยกันตามปกติ นอนรวมกันอยู่ในห้องนอนเดียวกัน ผมเองก็แสนดีไม่เคยคิดอะไรกับน้องเมียเลย เมียก็สุดแสนจะดีไว้ใจผมมาก จนเวลาล่วงเลยผ่านไปครึ่งปี โดยที่ผมก็ไปไหนมาไหนกับน้องเมียตลอดเพราะว่าเมียผมท้องแก่ไม่อยากให้นั่งรถมันไม่ดีกับคนท้องแก่เมียก็ไม่เคยว่า จนวันที่เมียผมคลอดลูกที่โรงพยาบาลเขาไม่ให้ผู้ชายนอนเฝ้าผมจึงโทรให้แม่ยายมานอนเฝ้า ทีนี้ในห้องนอนก็เหลือแต่ผมกับน้องเมีย ตอนแรกผมก็ลองเชิงก่อนเพราะผมสังเกตุมานานแล้วว่าน้องเมียก็มีใจชอบผมเพราะว่าวันๆ ก็อยู่ใกล้แต่กับพี่เขยไม่เคยมองชายอื่นเลย ก็เลยบอกว่ามานอนบนเตียงด้วยกันก็ได้ แต่น้องเมียคงรู้ทันและคงหวั่นๆ เลยวางฟอร์มว่าไม่เป็นไร ผมก็เลยกลัวไก่ตื่นเลยบอกว่าแล้วแต่ แต่ที่จริงนอนไม่หลับเลยคอยหาโอกาสตลอดคืนพอใกล้เช้าผมเลยทำเป็นแกล้งลงไปนอนเบียดน้องเมีย เธอก็ไม่ตื่น ผมได้ใจเลยแกล้งทำเป็นหันไปกอดโดยเตรียมแก้ตัวว่าเคยชินกับการนอนก็เมีย แต่เธอก็ไม่ตื่นอีก เลยลองเอามือจับนมนอกเสื้อแล้วค่อยๆ คลึงโดยตลอเวลาผมคิดว่าถ้าน้องเมียไม่เล่นด้วยก็จะอ้างเหตุผลว่านึกว่าเป็นพี่สาวเธอ พอคลึงดู(เธอใส่เสื้อในนอน)มันก็แข็งดี เลยได้ใจใหญ่ทีนี้เอามือไปกุมจิ๋มเธอๆ ใส่กางเกงวอร์มนอน โอ้โหคุณเชื่อมั้ยของเธอโหนกดีจริงแต่น้อยกว่าเมียผมหน่อย ใจผมงี้เต้นไม่เป็นจังหวะเลย กุมอยู่ไม่นานเลยคิดว่าเอาล่ะเป็นไงเป็นกันล้วงเลยดีกว่า ว่าแล้วก็เลื่อนมือมาที่เอวกางเกงแต่ยางยืดมันแน่นมากเลยล้วงยากกลัวน้องเมียจะตื่นด้วยแต่ก็ล้วงไปจนเกือบถึงแล้วในใจนึกน่าเอามากขนก็ไม่ค่อยมีด้วย(วัดจากความรู้สึก) ในใจผมมันก็เลยคิดว่าไม่ต้องรีบมันไม่หนีไปใหนหรอกใจเย็นๆ ผมก็เลยข่มตานอนก่อนเพราะจะเช้าแล้วผมยังไม่ได้นอนเลยเดี๋ยวไปทำงานไม่ไหว พอเช้ามาผมเห็นน้องเมียมองผมแล้วหน้าแดงเรื่อๆ ผมก็รู้แล้วล่ะว่าเธอยอมแน่ แต่ผมเป็นคนรักลูกรักเมียก็เลยใจเย็นๆ ก่อน พอลูกและเมียผมออกจากโรงพยาบาลประกอบกับแม่ยายผมมาช่วยดูแลเมียผมด้วยน้องเมียผมจึงต้องแยกห้องนอนไปนอนกับแม่ยายผม ผมล่ะคิดถึงน้องเมียมากเพราะว่าช่วงนั้นเอาเมียไม่ได้ จึงหาโอกาสกับน้องเมียตลอด จับนมบ้าง จับก้นบ้าง เธอก็ไม่ว่า เช้าๆ ผมทำเป็นเอาลูกผมไปปลุกน้องเมียแต่จริงๆ แล้วผมหาโอกาสมากกว่า ผมคิดอยู่ว่าจะทำไงดีจึงจะสานต่อได้ พอดีผมเดินไปข้างบ้านตอนกลางคืนเห็นแสงไฟในห้องน้ำลอดออกมาจากช่องระบายอากาศ ผมจึงรู้ว่ามีคนอาบน้ำแน่นอนเช็คดู เมียผมก็อาบแล้ว แม่ยายก็นอนหลับแล้วเช่นนั้นเป็นใครไปไม่ได้นอกจากน้องเมียผม ผมจึงเดินไปที่ช่องระบายอากาศมันอยู่สุงกว่าระดับตาผมนิดเดียวผมจึงลองเขย่งเท้าดูได้ผลครับมันตรงกับกระจกในห้องน้ำพอดี จังหวะนั้นน้องเมียผมยืนหันหน้าเข้ากระจกพอดีผมเลยเห็นหมดทั้งตัว หัวนมงี้สีชมพูจริงๆ อ้อผมลืมบอกไปว่าน้องเมียผมผิวขาวมากแถมหน้าตายังเหมือนอาหมวยอีกด้วย ผมงี้ใจเต้นรัวเลยแสดงว่าเธอซิงแน่ๆ จิ๋มเธอก็อวบโหนกแต่ที่ผิดคาดคือว่าตอนแรกเข้าใจว่าขนไม่ค่อยมีคิดว่าเด็ก 15-16 ปี ขนไม่น่าเยอะที่ไหนได้ดกดำแต่ตรงโหนกของเธอแต่ขนเธอสวยไม่หยิกงอมันยาวเหมือนผมยาวเท่านิ้วชี้ได้มั้งตอนเธอเอาสบู่ฟอกเธอก็รูดเส้นขนด้วยผมดูจนเธออาบเสร็จ อีกวันผมก็เลยแซวน้องเมียเธอก็ไม่ว่าอะไรแถมยิ้มให้อีก ผมเลยยิ่งต้องหาโอกาสให้ได้แต่ก็แอบดูไม่ใช่สิ ต้องเรียกว่าแอบเมียดูน้องเมียอาบน้ำถึงจะถูก จนโอกาสผมมาถึงแม่ยายต้องกลับบ้านนอกไปทำธุระอาทิตย์นึงแต่เหมือนมีกรรมมาบังผมทำงานเครียดกลับถึงบ้านหลับเป็นตาย จนครบกำหนดแม่ยายจะกลับผมจึงตั้งใจมากที่จะมีเมียเพิ่มอีกคน คืนก่อนแม่ยายกลับนั้นเองผมบอกน้องเมียว่าไม่ต้องล็อคห้องนะและสวรรค์ก็เป็นใจเมียผมหลับสบายหลังจากที่ลูกกินนมครั้งสุดท้ายก่อนเช้า ผมจึงทำเป้นลุกมาเข้าห้องน้ำแล้วค่อยๆ เปิดเข้าห้องน้องเมียย่องไปนอนข้างๆ เธอก็เฉยผมจับมือก็เฉยเอาล่ะวะเป็นงัยเป็นกันผมเริ่มเลยล้วงเข้าไปในเสื้อบีบนมเลยทีนี้เธอรู้สึกตัวแต่ไม่พูดแกล้งทำเป็นหลับคงจะอาย ผมเลยดึงผ้าห่มออกน้องเมียผมใส่กางเกงขาสั้นแบบมีเชือกผูกและเชือกก็ผูกอยู่ผมจึงดึงเชือกออกแล้วล้วงเข้าไปจับสิ่งที่ผมได้แต่มองมาหลายเดือนค่อยเอานิ้วเซาะตามร่องน้องเมียผมหนีบขาแน่นเลยสงสัยจะเสียวผมเลยค่อยๆ ทำเธอก็ผ่อนความเกร็งผมก็เอานิ้วค่อยๆ แหย่ตื้นๆ ก่อนเพราะเสียดายความซิงไม่อยากให้นิ้วผมได้ความซิงมันต้องโดนดุ้นผมเท่านั้นพอน้ำเธอเริ่มเยิ้มออกมาผมก็ค่อยๆ รูดกางเกงเธอออกแล้วเอาหน้าไปซุกไซร้ตรงโหนกเธอ มาถึงตอนนี้ผมคิดเลยว่าน้องเมียผมต้องเคยเห็นผมกับเมียผมแน่เลยเพราะเธอชันเข่าขึ้นพร้อมกับอ้าขาเองเลยแล้วแอ่นจิ๋มใส่หน้าผมอีก ไม่รอช้าผมตวัดลิ้นใส่จิ๋มเธอทันที น้องเมียผมงี้กำผ้าปูที่นอนแน่เลยเห้นดังนั้นผมจึงเลื่อนตัวขึ้นมาทาบเพราะเดี๋ยวจะเช้าเสียก่อนพอโฟกัสได้ผมจึงเอาดุ้นผมแหย่นำทางก่อนพอเข้าได้แค่หัวน้องเมียผมเอามือยันอกผมไว้ ผมเลยก้มลงกระซิบข้างหูเธอว่าเดี๋ยวก็หายนิดเดียวเมื่อก่อนพี่สาวเธอก็เป็นเหมือนกัน เธอเอามือหยิกหน้าอกผมเบาๆ พร้อมพยักหน้า ผมเลยกดเข้าไปแต่ไม่แรงให้มันได้รับรู้ความรู้สึกถึงความบริสุทธิ์ พอเข้าไปได้มิดผมก็แช่ไว้ก่อน แล้วบอกน้องเมียว่าหายเจ็บแล้วบอกนะ เธอก็ยิ้ม พอเธอพยักหน้าผมรู้ได้ทันทีเลยว่าเธอหายเจ็บแล้วจึงค่อยๆ ซอยเพราะเดี๋ยวผมจะเสร็จซะก่อนมันเสียวมากจิ๋มเธอมันตอดรัดเป็นจังหวะเองโดยที่เธอไม่ได้ตั้งใจ ซอยได้ประมาณไม่ถึง 10 นาทีผมก็เสร็จแต่ก่อนเสร็จผมชักออกมาหลั่งข้างนอกเพราะไม่ได้ป้องกันแล้วก็ช่วยน้องเมียเช็ดทำลายหลักฐาน ผมก็กลับมานอนห้องเมียดังเดิมพอล้มตัวลงนอนเมียผมหันมาหาผมตกใจนึกว่าความแตกที่ไหนได้เมียผมถามว่าขี้มาเหรอนานจัง ผมตอบว่าใช่เมียผมก็หลับต่อ เช้ามาไปส่งน้องเมียที่โรงเรียนระหว่างทางน้องเมียอายผมหน้าแดงถามอะไรก็พยักหน้าตลอด แต่ส่ายหัวเมื่อผมชวนโดดเรียนไปนอนม่านรูด พอแม่ยายกลับมาผมก็ไม่มีโอกาสเลย ชวนน้องเมียเข้าโรงแรมเธอก็ไม่เอาเลย เดี๋ยวนี้เธอแต่งงานมีลูกแล้ว แต่เธอก็บอกว่าคิดถึงผมตลอดเวลาแต่ที่ต้องแต่งงานเพราะความจำเป็น ผู้ใหญ่เขาบังคับแต่ง ผมก็ยังรอโอกาสเหมือนเดิมที่จะทบทวนความหลังกับน้องเมียที่รัก

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3D6qNSJ