ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสียวยิ่งกว่าตอนชักว่าว cop

เริ่มโดย rroyz, พฤศจิกายน 01, 2022, 02:41:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rroyz

"อ้ะ อ้ะ อ้ะ อ้ะ อ้ะ อ้า" ในขณะที่ช่วงล่างของผมก็กระเด้าแจนอย่างไม่ลดละ ปับ ปับ ปับ ปับ ปับ ผมก้มลงพรมจูบตามใบหน้าของเธอที่มีเหงื่อผุดออกมา ผมจับแจนขึ้นมาให้นั่งอยู่บนตักของผมควยก็ยังไม่ถอดออกจากหีของแจน และยังขยับตอกย้ำเข้าไปในหีของแจนอย่างรุนแรง จนตัวเธอโยกตามจังหวะถี่ของผม ตัวแจนโยกโยนไปมา "อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊า" ปับ ปับ ปับ ปับ ผมจับแจนอุ้มขึ้นเป็นท่าอุ้มแตง ก่อนจะกระแทกแจนดัง ปับ ปับ ปับ "อ๊ะ อ้า อ้ะ อ้ะ อ้ะ อ้ะ อ้ะ"

ผมมีประสบการ์ณเรื่องอย่างว่าตั้งแต่ขนยังไม่ขึ้นเลยครับ ตอนนั้นผมแค่ 12 ขวบเองมั้ง ตอนนั้นผมก็ชักว่าวเป็นแล้วล่ะ เจอคนงานสอนมาน่ะครับ แกเลยให้ผมยืมหนังโป๊ กะหนังสืออย่างว่ามาดูประกอบ ตอนนั้นผมติดใจในความเสียว สนุกที่ผมไม่เคยเจอมาก่อน เลยแอบพ่อกะแม่ทำแทบจะทุกคืนเลยครับเพราะผมแยกห้องนอนแล้วตอนนั้น พอชักเป็นเข้าก็อยากลองทำแบบในหนังดูมั่ง เพราะเห็นว่ามันน่าสนุก แต่ผมก็หาเหยื่อไม่ได้หรอกครับ จะให้ไปตีกระหรี่ ไอ้น้องชายของผมมันก็ยังเล็กอยู่แถมยังไม่มีน้ำเลยด้วย (ชักว่าวตอนนั้นเวลาน้ำแตกออกมามันเป็นแค่น้ำใสๆ เองครับ) ผมเลยต้องทน จนวันนึงฟ้าก็ประทานโอกาสมาให้ผม

วันนั้นเป็นวันสงกรานต์ คนงานเกือบทั้งบ้านก็กลับบ้านนอกกันหมด พ่อแม่ผมก็ไปด้วย แต่ผมไม่อยากไปเพราะอยากเล่นน้ำที่บ้านกับเพื่อนๆ แถวนั้นมากกว่า แล้วผมเองก็มีพี่เลี้ยงดูแลประจำแบบเช้าเย็นกลับอยู่แล้วด้วย แถมยังมีคนงานเหลือ 2-3 คนคอยเฝ้าบ้านอีก พ่อแม่เลยตามใจผมครับ ทีนี้พี่เลี้ยงผมคนนี้ก็หิ้วหลานแกมาด้วย ชื่อแจน อายุน้อยกว่าผมปีนึง ซึ่งผมเองก็คุ้นเคย เพราะพี่เลี้ยงคนนี้แกพาหลานแกมาประจำ ผมกับแจนก้อเลยเล่นน้ำตั้งกะเช้า ยันเย็น จนพี่เลี้ยงตามกลับเข้ามากินข้าว อาบน้ำ พอเสร็จกิจ ผมก็ชวนแจนไปดูการ์ตูนในห้องผม ซึ่งเป็นเรื่องปกติอยู่แล้วน่ะครับ แต่วันนั้นแจนดูการ์ตูนได้แป้ปเดียวก็หลับ หลับแบบปลุกไม่ขึ้น พี่เลี้ยงผมก็จะกลับแล้วเห็นแจนหลับก็เลยทิ้งให้นอนกับผมนั่นละ พอผมเห็นว่าพี่เลี้ยงกลับไปแล้ว ส่วนคนงานก็ปิดบ้าน พากันเข้านอนหมดแล้ว ผมก็เปิดวีดีโออย่างว่า ขึ้นมาดูจะทำธุระส่วนตัวของผม

แต่เปิดไปได้แป้ปเดียว ผมก็หันไปมองทางแจนแล้วผมก็คิดถึงสิ่งที่อยากลองมานาน ผมก็ปิดหนัง แล้วเดินไปยังเตียงที่แจนนอนอยู่ แล้วดึงกางเกงแจนออก จากนั้นผมก็เริ่มละเลงลิ้นไปยังรูเสียวที่เล็กและปิดสนิทของแจน สลับกับเอานิ้วแยงรูไปด้วย ผมทำจนแจนตื่นเลยครับ ผมก็ตะล่อมว่า จะพาแจนเล่นอะไรสนุกๆ แล้วก็เลียต่อ แจนเองก็คงชอบด้วยแหละ บอกผมว่าทั้งเสียวทั้งจั้กกะจี้ ผมเล่นกับรูหีเธอซักพักผมก็ถอดกางเกงเอาน้องชายผมที่ตอนนั้นขนาดตอนโตเต็มที่แค่ 3×6 นิ้วกว่า ออกมาให้อม ตอนแรกเธอปฏิเสธ แต่ผมบอกว่าผมเลียให้เธอแล้ว ให้เธออมของผมบ้าง เธอก็เลยทำตาม ตอนแรกเธอก็แค่อมไว้ในปาก แต่ผมจับหัวเธอโยกขึ้นโยกลงช้าๆ
ผมโยกแค่3-4ทีแค่นั้นแหละ เธอก็โยกเองแล้วละครับ เธอโม้กให้ผมดีมากเลยครับ ผมนี่เสียวยิ่งกว่าตอนชักว่าวเองอีก แล้วผมก็เปลี่ยนท่าเป็นท่า 69 พอเล่นท่านี้ทั้ง ผมและแจนพากันครางพร้อมกันเลยครับ ยอมรับว่ามันทั้งเสียวทั้งตื่นเต้นมาก แล้วผมก็จัดการขั้นต่อไป จับเธอนอนหงายกับเตียงเตรียมจะเล่นท่าbasic แล้วบอกว่า "แจน เจ็บนิดนึงนะ เดี๋ยวเสียวกว่าเมื่อกี้อีก" แจนก็รับคำแต่โดยดี ถามว่าทำไมผมถึงรู้ ก็แน่ละ พี่คนงานที่สอนผมชักว่าวแกบอกมาตอนผมถามน่ะแหละครับ พอผมจะเสียบเข้าไปบ้าง มันกลับไม่เข้าครับ ผมพยายามดันยังไงก็ไม่เข้า ก็ผมไม่เคยนิ ผมเลยเปลี่ยนท่า จับเธอนอนคว่ำ ให้แจนเกาะโต้ะเขียนหนังสือของผมไว้ แล้วผมเอามือข้างนึงแหวกรูเสียวให้ออกกว้าง อีกข้างนึงจับน้องชายของผมค่อยๆ ดันเข้าไป แจนร้องเลยครับ บอกให้ผมเอาออก มันเจ็บ แต่ผมไม่สนหรอก มาถึงขั้นนี้แล้ว ผมก็ค่อยๆ ดันจนหัวเข้าไปหมด แล้วก็ดันรวดเดียวมิดด้าม แจนร้องลั่นเลยครับ ผมก็แช่คาไว้ แบบในหนังเลยครับ ผมแช่คาไว้สักพักก็เห็นแจนทำท่าไม่เจ็บแล้ว ผมเลยถาม
ว่า"หายเจ็บแล้วหรอ" แจนก็พยักหน้า ผมก็ค่อยๆ ซอยช้าๆ กลัวเธอเจ็บ ผมก็เจ็บนะครับ เพราะร่องเธอมันตอดท่อนเอ็นน้อยของผมซะแน่นเลย ผมก็ซอยช้าๆ แล้วก็เร่งจังหวะเรื่อยๆ ซักพัก เธอก็แอ่นตูดเด้งสู้ผมใหญ่ ผมก็ครางดัง ซื้ด ยาวๆ ด้วยความเสียว ผมซอยเรื่อยๆ ด้วยความเร็วปานกลางพักนึง ก็ถึงก็ใกล้ถึงจุดสุดยอดของผม ผมก็ซอยถี่ยิบ เสียบเนื้อกระแทกเนื้อดังปั่บๆ ทั้งผมทั้งแจนก็พากันครางดังลั่นห้องเลยครับ ผมซอยถี่ๆไปแป้ปเดียวทั้งผมทั้งแจนก็พากันร้องลั่นออกมาพร้อมกัน แล้วผมก็ปล่อยน้ำแตกคารูเธอเลย พอผมเอาออกก็เห็นรูเสียวของเธอเปิดกว้างเป็นรูกลวง มีน้ำของผมสีขาวใสๆ เหนียวๆ กับเลือดของแจนไหลออกมา แจนก็ร้องไห้ใหญ่เลย ผมเลยต้องปลอบ แต่เธอบอกว่าสนุกดีแต่เจ็บไปหน่อย แล้วทั้งผมกับแจนก็ทิ้งตัวลงนอนกับเตียงด้วยความเหนื่อย พอตื่นตอนเช้ามา รูของแจนบวมเลยครับ แต่ผมก็ยังจัดการล่อเธออีกรอบก่อนจาก ด้วยท่าbasic ที่ผมค้างไว้ตั้งแต่เมื่อคืน คราวนี้มันเข้าได้ แจนก็ไม่เจ็บแล้วด้วย แจนพูดอะไรไม่ออกทำสีหน้าเหยเก ผมแทงเข้าไปทีเดียวมิดลำ ผมเริ่มขยับเข้าออกช้า ๆ เพราะความหนึบหนับทำให้มันขยับยากเย็นและความเจ็บเบา ๆ เมื่อหีแจนตอดรัดผมอย่างแรงจนผมแทบจะเสร็จทันที ผมเริ่มเร่งจังหวะซอยถี่ ๆ ขึ้นเมื่อเห็นแจนเริ่มผ่อนคลายพร้อมกับส่งเสียงครางดังระงม

"อ้ะ อ้ะ อ้ะ อ้ะ อ้ะ อ้า" เหงื่อของแจนผุดออกมาให้เห็นผุดรอบหน้า ในขณะที่ช่วงล่างของผมก็กระเด้าแจนอย่างไม่ลดละ ปับ ปับ ปับ ปับ ปับ ผมก้มลงพรมจูบตามใบหน้าของเธอที่มีเหงื่อผุดออกมา ผมจับแจนขึ้นมาให้นั่งอยู่บนตักของผมควยก็ยังไม่ถอดออกจากหีของแจน และยังขยับตอกย้ำเข้าไปในหีของแจนอย่างรุนแรง จนตัวเธอโยกตามจังหวะถี่ของผม ตัวแจนโยกโยนไปมา "อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊า" ปับ ปับ ปับ ปับ ผมจับแจนอุ้มขึ้นเป็นท่าอุ้มแตง ก่อนจะกระแทกแจนดัง ปับ ปับ ปับ "อ๊ะ อ้า อ้ะ อ้ะ อ้ะ อ้ะ อ้ะ"

แรงกระแทกที่รุนแรงทำให้แจนหมดแรงที่จะชันตัวไว้ทำให้แจนนอนราบไปกับพื้นนั้น ผมจับใต้ราวนมแจนไว้ก่อนจะเพิ่มความถี่เมื่อใกล้จะเสร็จแล้ว ปับ ปับ ปับ "อ้ะ อ้ะ อ๊า" "อ้าาาา.....อูยยย....จะเสร็จแล้ว"

ผมเร่งเครื่องกระเด้าให้เร็วขึ้น อย่างรุนแรงก่อนผมจะพ่นน้ำเชื้ออุ่นใส่เต็มร่องหีของแจน บ๊วบบ....ทันทีที่ผมชักควยออก น้ำใสก็ล้นทะลักออกมา จนแจนถึงกับไม่สบายไปวันนึงเลย แต่ก่อนกลับผมก็บอกให้แจนเก็บไว้เป็นความลับระหว่างผม แจนก็ทำตามครับ แล้วหลังจากนั้นแจนก็มาบ้านผมทุกอาทิตย์เลยครับ ผมก็ต้องพาเธอไปขี่จักรยานเล่นที่อื่นเพื่อจะไปทำอะไรกัน หลังวัดบ้าง ตึกแถวที่ยังไม่มีคนบ้าง เพราะที่บ้านคนเยอะน่ะครับ แล้วหลังจากนั้นผมก็มีอะไรกับแจนยันหนุ่มยันสาวเลยละครับ แต่ผมก็ยังได้ล่อคนอื่นอีกด้วย เรื่องคนอื่นนี่ไว้ผมจะมาเล่าทีหลังนะครับ....
แม่หลับเป็นเสร็จ