ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แตกในcopy

เริ่มโดย Alie1102, พฤศจิกายน 03, 2022, 11:50:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

ผมไม่ค่อยได้ออกไปไหนไกลบ้านครับ นอกจากออกไปทำงานแล้วก็ หาเหล้ากิน แต่ออกไปน้อยครั้งแบบนี้ล่ะ ได้กลับบ้านทุกครั้ง 5 5 5 น้อง กรที่จะเล่านี่ก็เหมือนกัน ผมรู้จักผ่านเพื่อนๆ มารู้แต่ว่าเป็นผู้ชายวัย 18 เรียนช่างอะไรสักอย่างมีเมียแล้ว เช่าหออยู่กับเมียใกล้ๆ บ้านผมนี่เอง ด้วย ความที่ผมไม่ค่อยแรด...กรมันเลยค่อนข้างจะสนิทด้วย วันนั้นวันหยุดผมครับ ตอนแรกว่าจะไปหาเหล้ากินกับเพื่อนๆ แต่เอาไปเอามาแม่งไม่มีใครว่าง ผมก็ เลยเซ็ง...เดินออกไปหาซื้อบุหรี่ปากซอยมาดูดดีกว่า ก็พอดีเจอน้องเค้าอยู่ที่ร้านขายของชำนั้นพอดี ก็เลยคุยกันนิดๆ หน่อยๆ ตามประสาคนรู้จักกัน แฟนไปไหน "กลับบ้านมันพี่ " กรตอบ "เหรอ ก็ว่างสิ" "ทำไมเหรอครับ" กรสงสัย "ว่าจะชวนไปกินเหล้า" นั่นล่ะครับ ไอ้เด็กคนนี้ชอบกินเหล้าครับ ชวนมันไปก็ไม่เห็นเสียหาย เด็กมึนๆ ผมสกินเฮดแบบนี้ผมชอบ มันมารับผมที่บ้านออกไปหาร้านนั่งกินเหล้ากัน...หาเรื่องโน้นเรื่องนี้ คุยจนดึก พอดึกก็เริ่มมึน เริ่มทะลึ่ง..."ถามจริงๆ นะพี่..เวลาพี่มีอะไรกัน..พี่ทำอะไรกันบ้าง" มันถามผมตรงๆ "จะรู้ไปทำไม...แล้วคิดว่าทำอะไรบ้างล่ะ" "ผมรู้แต่ว่าต้องเอาเข้าข้างหลังไงพี่ ไม่เจ็บเหรอ" "5 5 5 เจ็บสิ" หรือไม่ก็ "แล้วกรไม่เคยเอาเหรอ สมัยนี้เด็กวัยรุ่นมันไม่ค่อยถือไม่ใช่เหรอ" "ก็เกือบๆ แต่ไม่เคยโดนจริงๆ สักทีหรอกพี่" "เกือบยังไง" "ก็ไปดูหมอลำ เมาเหล้าขาวไงกระเทยซื้อให้กิน แต่มันไม่แข็งเมามากเกินไป" "แล้วทำไง" "เขาก็แค่จับๆ" "ถ้าแข็งขึ้นมาจะทำยังไง" กรทำหน้านึกครู่นึง "ก็คงให้มันอมให้มั้งพี่" "แล้วถ้าเขาให้เอาล่ะจะเอาไหม"... ครับเราเมากันน่าดู...ขากลับผมนั่ง ซ้อนท้ายมันก็เลยแกล้งกอดเอวกรดู...เค้าก็ไม่ว่าอะไร กลิ่นผุ้ชายแท้ๆ หอมดีจัง ผมเลยแกล้งเอามือไปจับเป้ากรดู...หยั่งเชิงน่ะครับ กรก็ตกใจตามระเบียบ "จับทำไมพี่...อย่าๆ" มันห้าม "จับเล่นๆ นี่ล่ะไม่ได้เหรอ" "ไม่ได้พี่..." มันร้องห้ามแต่สุดท้ายผมก็กุมเป้ามันสำเร็จ โหกร..ทำไมมันหมกใหญ่อยาง นี้เนี่ย... ผมแกล้งชม...เมื่อเห็นว่ามันไม่ว่าอะไร ก็บีบมือคลำไปทั่ว "ขนาดยังไม่แข็งนะเนี่ย" กรนิ่งไม่ว่าอะไรรถก็เลี้ยวเข้าซอยพอดี...ซอยทางกลับบ้านที่ลึก แล้วก็มืดแบบนี้ผมเลย ล้วงมือเข้าไปซะเลย กรดิ้นร้องลั่นเลยครับ แต่สุดท้ายผมว่าเพราะมันเมาด้วยเกรงใจผมด้วย มือผมเลยโอบควยมันได้ทั้งพวง...ก็ใช้ได้นะครับ เต็มมือดี ผมกุมควยกรไว้ไม่นานก็ต้องเอามือออกเมื่อรถอีกคันสวนออกมา ผ่านไปแล้วผมก็ล้วงกลับเข้าไปใหม่คราวนี้กรไม่ห้ามแฮะ...โอ้...ครับ...มัน แข็งครับรอบนี้...ผมเลยได้ทีกระซิบกรเบาๆ หลังหู "มีของดีเหมือนกันนะกร" กรยิ้มหน้าอายๆ ครับน่ารักดี ผมก็เลยชวนมันไปบ้าน พอถึงที่หมายผมก็ ลากมันเข้าห้องทันทีครับ ไอ้กรทำเขินๆ ผมก็เลยปิดไฟ แล้วเปิดทีวีให้แสงสว่างแทน ผมจับมันนอนลงกับเตียง แล้วถอดกางเกงมันออกมาควยมันอวบดีครับผมถอกหัวลงจนบาน...แล้วก็อมให้มันไอ้ กรนอนหลับตา สักพักมันก็เริ่มครางออกมา ผมเลยจับมันถอดเสื้อ รูปร่างมันดีมากครับ กล้ามแขนเป็นลูก หน้าอกใหญ่ รักแร้ดก หมอยก็ดก ลามไปถึงไข่ผมลูบไข่มันเบาๆ ก่อนเอาลิ้นลากไปบนไข่ของมัน ไอ้กรถึงกับผวาครางออกมา..."เสียวมาก คับพี่ โอยยย" ผมเลยกินมันทั้งตัวซะเลย ... ไอ้กรครางดิ้นอย่างกับโดนน้ำร้อนลวก กดหัวผมลงไปอมควยของมัน ผมมองดูน้ำเงี่ยน เหนี่ยวๆ ใสๆ ของมันก่อนแสดงฝีปาก...ผมดูดไปก็ดึงมันลุกขึ้นนั่ง มันเสียวจน ตัวงอ ผมเลยจับให้มันยืน...เงยหน้าขึ้นไปเห็นมันมองลงมาที่ควยตัวเองที่ผมกำลังใช้ มือชักให้ มันหลับตาอย่างมีความสุข ยิ่งครางลั่นเมื่อผมงับไข่มันมาดูดเล่น..."โอย...อา...ซี๊ด....อา..." "ชอบไหม" ไอ้กรพยักหน้าสูดปากไม่หยุด...ผมเลยถอดเสื้อผ้าของผมออก แล้วนอนแผ่ลงไปกับเตียง ไอ้กรยืนคร่อมตัวผม มองผมอย่างสุดเงี่ยน มันคุกเข่าลงตรงหน้าผม ยัดควยเข้าปากของผม ก่อนจะเด้ากับปากผมช้าๆ ๆ "เสียวววว ออา..โอยย" มันดันควยเข้าปากผมจนมิดด้ามหมอยติดจมูกผม จนผมแทบสำลัก มันเลยถอนออก "อยากเอาพี่ไหม" ผมถามเบาๆ มันรีบพยักหน้ารับ "อยากครับ"ผมเลยหาถุงให้มันใส่ หาโลชั่นมาทาของตัวเอง จับมันให้นั่งพิงหัวเตียงเอาไว้...แล้วก็นั่งลงไป...ควยอวบๆ เกือบ 6 นิ้วค่อยๆ มุดผ่านรูของผมทีละนิดๆ เจ็บก็เจ็บ มันก็มัน ยิ่งเห็นหน้ากรยิ่งไปกันใหญ่...ผมกดลงไปจนหายมิดรู เจ้ากรกอดเอวผมไว้แน่น...แช่ไว้ไม่นานผมก็เริ่มขยับตัว...เสียวชิบหาย ควยแอ่นนิดๆ แบบนี้ผมเริ่มควบเร็วขึ้นเสียวไป กันใหญ่เมื่อควยผมเสียดสีกับหน้าท้องของกร...ที่มีขนดกๆ นั่น...กรเบ้หน้าครางหลับตาปี๋....ผมเลยคว้าหน้ามันมาจูบซะเลย...นึกว่ามันจะ รังเกียจมันกลับแลกลิ้นเลยครับ...เราครางแข่งกันในลำคอผมค่อยๆ ขยับตัวไปด้านหลังให้กรได้ทำเอง จนกระทั่งผมนอนลงกับที่นอน กรค่อยจับขาผมพาดบ่าทีละข้าง แล้วค่อยๆ ดันตัวลุกช้าๆ "อย่าให้มันหลุดนะกรครับ..." "ครับพี่" เขาค่อยๆ ทำจนมันคุกเข่าได้ควยเสือกเข้ามาในรูจนมิดด้าม เมื่อกรโน้มตัวเย็ดผม...เริ่มจากช้าไปหาเร็วขึ้นๆ "โอย...พี่ครับ..เสียวมากเลยพี่"....กรพูดไปครางไป ผมเอาขาลงมาเกาะเอวกรไว้ข้างหนึ่ง ให้เขากระเด้าได้สะดวกๆ แรง ดีจริงๆ ครับ..."โอย กร....ลึกๆ ครับลึกๆ อ๊า" กรทำหน้าที่ได้ดีครับดีมากๆ ด้วย ทั้งความแข็งของควย ทั้งแรงเด้าของเค้า...แต่ไม่นานเลยครับ...กรทำดีได้ไม่ถึง 5 นาทีดีนักเขาก็เริ่มซอยอย่างแรง..."จะเสร็จแล้วครับ" เขาบอกเสียงสั่น แล้วก้อเด้าเข้ามาสุดลำ มันกอดผมตัวสั่นกระเด้าๆ อีก 8-9 ครั้ง"โอย....แตกแล้วครับ" ควยมันกระตุกอยู่ในรู....ไม่นานแรงกรก็หมด...แช่ไว้สักพักค่อยๆ ถอนออกมาน้ำเต็มถุงเลยครับ ดีไหม ผมถามกรพยักหน้ารับ พร้อมกับเอาแขนให้ผมนอนหนุน "ดูดดี" ผมกำควยกรเล่นอยู่อย่างนั้น...จนหลับ ตื่น มา 10 โมงกว่ากร เห็นกรหลับอยู่ว่าจะไม่กวน แต่หุ่นมันน่ากินชะมัดยาด...ยิ่งควยพาดกับลำตัวนั่น...อดใจไงไหวผมเลยอมควย ให้ซะเลย ครับพอควยแข็งคนก็ตื่น...รอบนี้กรช่วยผมดีเหมือนกัน...ไซร้นม คอ หู อะไรดี...บอกให้จับชักให้ก็ชักให้อย่างว่าง่าย แล้วก็ลงเอยที่มันเย็ดผม...คราวนี้สว่างดีครับชอบๆ ชอบเห็นจังหวะที่มันเย็ดชอบมองหน้าเสียวๆ ....รอบนี้กรใช้เวลานานมากขึ้นครับ ทำเอาผมระทวยไปเลย ไม่ เห็นพี่เสร็จบ้างเลย กรถามตอนเราเข้าไปอาบน้ำด้วยกัน แรกๆ มันไม่ยอมแต่ผมก็กล่อมจนได้ล่ะ...ผมค่อยๆ ฟอกสบู่ให้มันช้า ๆ ลูบไล้มันเบาๆ ที่หัวนมสีคล้ำ...ลากมือผ่านหน้าท้องแข็ง...ไปถึงควย..ผมค่อยๆ รูดช้าๆ ทีละนิดๆ กรก็ช่วยจับของผมจนแข็ง...ผมเอาน้ำราดฟองสบู่...แล้วให้กรนั่งลงกับ ชักโครก...ผมอมให้กรอีกรอบครับ...รอบนี้กรลูบไล้กำ ขยำตัวผมอย่างเสียวซ่าน...ควย สวยจริงๆ "ควยสวยมากเลยรู้ไหมกร" "มาให้พี่อมให้บ่อยๆ นะ" ไอ้กรยังไงไม่รู้เงี่ยนจัดจนมันจับผมลุกเข้ากำแพงแล้วตามมาประกบด้าน หลัง..."เอาอีกเหรอ" ผมถามเสียงอ่อยสุดฤิทธิ มันพยักหน้า...กดควยเข้ามา "ไม่ใส่ถุงเหรอกร" ผมปรามมัน กรไม่ฟังครับ มันเอาสบู่เหลวมาชะโลมควยแล้วก็บุกผมแบบสดๆ .... เรายืนเย็ดกันอยู่ไม่นานนักครับ ไอ้กรก็ชักควยออกมาชักว่าวยิกๆ ๆ ผมนึกว่าเสร็จแล้วที่ไหนได้พอมันจะแตกมันกลับจับผมก้มเอาควยยัดเข้ามาแตกใน ตัวผม... พี่เป็นเมียผมแล้ว มันบอกเท่านี้ พราะปกติกับเมียของมัน มันก็ใส่ถุงตลอด ..... วันนั้นผมเลยโดนเด็กเย็ดสดๆ กลัวเหมือนกัน แต่ช่างมันเหอะ... เรา เอากันไม่บ่อยนัก..เพราะผมก็ยุ่ง..มันก็ไม่มีเวลา แถมมีเมียชะนีอีก...แต่ถ้าว่างเมื่อไหร่ ผมก็เตรียมรูแหกไว้เลยครับ เพราะไม่ต่ำกว่า 3 ดอกทุกที

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3D6qNSJ