ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขออนุญาตสอบถามครับ

เริ่มโดย Boy just boy, พฤศจิกายน 14, 2022, 12:27:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Boy just boy

ใครเคยมีประสบการณ์ หรือมีความคิด
อยากเห็น อาสาว น้าสาว หรือแม่ถูกรุมข่มขืน หรือ มีความคิดอยากพาเพื่อนๆมารุมข่มขืน
อาสาว น้าสาว หรือแม่ มั้ยครับ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Pull::
เมื่อก่อนสักยี่สิบกว่าปีก่อนจะเป็นประจำครับ  ที่จินตนาการตอนชักว่าวว่าเห็นแม่กับน้าโดนพวกเด็กกุ๊ยขี้ยาแถวบ้านหน้าตาอุบาทว์ๆรุมเย็ดลงแขก  แบบ 20-30 คน  ทั้งเย็ดหีเย็ดตูดพร้อมกันและเย็ดหีเย็ดตูดแบบสองควยในรูเดียว โดยมีฉากเป็นโรงงานร้างแถวบ้าน  แล้วจะรู้สึกมันสะใจมาก  แต่มีอยู่ครั้งหนึ่งกึ่งฝันกึ่งจินตนาการตอนนอนเคลิ้มๆหลับ  ว่าแม่โดนอาจารย์คนหนึ่งที่หน้าตาอัปลักษณ์มาก  แบบรูปร่างอ้วนสูงใหญ่เหมือนยักษ์  ตัวดำปี๋  หนวดเครารุงรัง  หัวล้านเกือบทั้งหัวทั้งที่ยังหนุ่มแก่กว่าผมไม่กี่ปี  เย็ดแกแล้วก็สั่งให้ลูกศิษย์แกที่หน้าตาอุบาทว์พอๆกัน 30 คน รุมเย็ดลงแขก  แบบเย็ดหีเย็ดตูดอมควยพร้อมๆกัน  แล้วเย็ดสองควยในรูหีรูตูดพร้อมกัน  แล้วแม่ทำหน้าเหยเกเสียวซ่านแล้วดูดกลืนน้ำควยครบทุกคนอย่างเอร็ดอร่อย

review1972

ไม่เคยคิดครับ เคยแต่คิดจะเอาเอง

แต่ผมจะจินตนาการถึงน้าบ่อยกว่าเพราะเคยแอบเห็นนมแก  มาตั้งแต่เด็กๆจนตอนหลังก็ลงทุนแอบดูตอนอาบน้ำแล้วชักว่าวไปด้วย  ตอนหลังพอจินตนาการตอนชักว่าวก็จะจินตนาการว่าแกโดนลงแขกบ่อยๆ  แต่ก็เลิกจินตนาการถึงแกมาเป็นยี่สิบปีแล้ว  จนสองสามปีมานี้ถึงกลับมาจินตนาการถึงแกอีกแบบเย็ดแกตอนแก่ๆนี่แหละ  แล้วมีพวกเด็กกุ๊ยมาร่วมวงสัมมนาด้วยแบบ 20-30 คนเลย

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ พฤศจิกายน 14, 2022, 07:11:43 หลังเที่ยง
แต่ผมจะจินตนาการถึงน้าบ่อยกว่าเพราะเคยแอบเห็นนมแก  มาตั้งแต่เด็กๆจนตอนหลังก็ลงทุนแอบดูตอนอาบน้ำแล้วชักว่าวไปด้วย  ตอนหลังพอจินตนาการตอนชักว่าวก็จะจินตนาการว่าแกโดนลงแขกบ่อยๆ  แต่ก็เลิกจินตนาการถึงแกมาเป็นยี่สิบปีแล้ว  จนสองสามปีมานี้ถึงกลับมาจินตนาการถึงแกอีกแบบเย็ดแกตอนแก่ๆนี่แหละ  แล้วมีพวกเด็กกุ๊ยมาร่วมวงสัมมนาด้วยแบบ 20-30 คนเลย
อยากให้น้าสาวกับอาสาวโดนแบบนี้เหมือนกันครับ

ส่วนอาสาว  ที่ผมอยากเย็ดแกไม่ใช่อาแท้ๆแต่เป็นลูกพี่ลูกน้องกับพ่ออายุแก่กว่าผมแค่ 4 ปี  คือ ถ้าจะเป็นผัวเมียกันก็ดูไม่น่าเกลียด  แกเป็นคนเรียบร้อยเรียนเก่งทำงานเป็นระดับผู้บริหารบริษัทแล้วแต่ยังโสด  แต่แกเป็นคนตัวสูง  นมใหญ่  หุ่นดี  ตามประสานักกีฬาที่เคยเป็นนักวอลเล่ย์บอลระดับจังหวัด  หน้าก็สวยคล้ายดาราคนหนึ่งในอดีต   ผมไม่ได้เจอแกมาหลายปีแล้ว   แต่เมื่อก่อนก็จะจินตนาการตอนชักว่าวว่าเย็ดกับแกเป็นประจำ  จนเลิกไปเป็นยี่สิบปีแล้ว  แต่เมื่อสองสามปีนี้ก็กลับมาจินตนาการถึงแกอีก  แบบจินตนาการว่าแกโดนพวกเด็กกุ๊ยขี้ยาลงแขกรุมเย็ดแกในโรงงานร้างแถวบ้านสัก 20-30 คนเลย

Abdul Ror Yed

อ้างจาก: Abdul Ror Yed เมื่อ พฤศจิกายน 16, 2022, 01:20:29 หลังเที่ยง
ชอบแนวนี้คุยกันได้ครับ
ชอบแนวนี้เหรอครับ มีประสบการณ์หรือ จินตนาการ แบบไหนบ้างครับ คุยกันได้ครับ

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ พฤศจิกายน 16, 2022, 11:30:28 ก่อนเที่ยง
ส่วนอาสาว  ที่ผมอยากเย็ดแกไม่ใช่อาแท้ๆแต่เป็นลูกพี่ลูกน้องกับพ่ออายุแก่กว่าผมแค่ 4 ปี  คือ ถ้าจะเป็นผัวเมียกันก็ดูไม่น่าเกลียด  แกเป็นคนเรียบร้อยเรียนเก่งทำงานเป็นระดับผู้บริหารบริษัทแล้วแต่ยังโสด  แต่แกเป็นคนตัวสูง  นมใหญ่  หุ่นดี  ตามประสานักกีฬาที่เคยเป็นนักวอลเล่ย์บอลระดับจังหวัด  หน้าก็สวยคล้ายดาราคนหนึ่งในอดีต   ผมไม่ได้เจอแกมาหลายปีแล้ว   แต่เมื่อก่อนก็จะจินตนาการตอนชักว่าวว่าเย็ดกับแกเป็นประจำ  จนเลิกไปเป็นยี่สิบปีแล้ว  แต่เมื่อสองสามปีนี้ก็กลับมาจินตนาการถึงแกอีก  แบบจินตนาการว่าแกโดนพวกเด็กกุ๊ยขี้ยาลงแขกรุมเย็ดแกในโรงงานร้างแถวบ้านสัก 20-30 คนเลย
อยากให้อาโดนแล้วแบล็คเมล์เอาเรื่อยๆครับ

อ้างจาก: Tomhh เมื่อ พฤศจิกายน 17, 2022, 12:08:48 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ พฤศจิกายน 16, 2022, 11:30:28 ก่อนเที่ยง
อยากให้อาโดนแล้วแบล็คเมล์เอาเรื่อยๆครับ
จริงๆผมก็อยากได้แกเป็นเมียจริงๆครับ    แต่เมื่อก่อนตอนผมแซวๆแก  พวกญาติๆเตือนไว้ว่าไม่เหมาะสมเพราะตามศักดิ์แล้วแกเป็นอาผม

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ ธันวาคม 03, 2022, 12:00:28 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Tomhh เมื่อ พฤศจิกายน 17, 2022, 12:08:48 ก่อนเที่ยง
จริงๆผมก็อยากได้แกเป็นเมียจริงๆครับ    แต่เมื่อก่อนตอนผมแซวๆแก  พวกญาติๆเตือนไว้ว่าไม่เหมาะสมเพราะตามศักดิ์แล้วแกเป็นอาผม
อาผมก็เหมือนกันครับขาวๆหมวยๆ แต่ก็เป็นอาครับ แถวบ้านผมตอนนั้นมีพวกเด็กแว้นเด็กวัยรุ่นเขมรเยอะ นึกๆไปอยากแอบให้พวกนั้นมารุมข่มขืนอาหลายๆสิบคน

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

เมื่อหลายปีก่อน  สมัยยังเป็นวีดิโอ ผมชอบชวนแม่ดูหนังเอ๊กซ์แล้วเย็ดกันไปด้วย  ผมก็จินตนาการว่ากำลังเย็ดกับดาราผู้หญิงแล้วบอกให้แม่จินตนาการว่ากำลังเย็ดกับดาราผู้ชาย  โดยเฉพาะพวกดาราฝรั่งนิโกรควยใหญ่ๆ บางเรื่องก็มีแนวผู้หญิงโดนรุมบ้าง(แต่ยังไม่เยอะแค่ 2-1 หรือ 3-1) แม่ลองทำตามแล้วแกบอกว่าช่วยเพิ่มความตื่นเต้นด้วย  บางทีตอนเย็ดกับแม่ก็จินตนาการว่าแกโดนรุมเย็ด  บางทีก็เคยถามแกเหมือนกันว่าแกสนใจอยากโดนลงแขกหรือเปล่า  แกก็บอกว่าแกไม่กล้าทำเพราะอาย  ผมก็ยอมรับว่าจริงๆก็ไม่ยอมเหมือนกันเพราะผมรู้สึกหึงแก