ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียใหม่ของพ่อcopy

เริ่มโดย Alie1102, พฤศจิกายน 14, 2022, 12:03:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

ผมขอเล่าเรื่องที่เกิดขึ้นกับผมในวัยเด็กให้ฟัง สมัยผมอยู่ ม.2 ผมเริ่มมีความสนใจในเรื่องเพศขึ้นเป็นครั้งแรกและคนที่ผมได้ทำให้ผมมีความรู้สึกนี้ ก็ไม่ใช่ใครอื่นแต่เป็นเมียใหม่ของพ่อผมเองเริ่มจากค่ำวันหนึ่งผมเดินไปกินน้ำที่ตู้เย็น ซึ่งอยู่หน้าประตูห้องอาบน้ำผมก็ได้เห็นเขาเพิ่งอาบน้ำเสร็จเดินออกมาในสภาใส่เสื้อยืดคอโปโล ไม่ติดกระดุมเสื้อสักเม็ดแถมไม่ได้ใส่ยกทรงอีกต่างหากนั่นเป็นครั้งแรกที่มันทำให้ผมคลั่งไคล้ในตัวแม่ใหม่ผมเพราะเป็นครั้งแรกที่ผมเห็นเนินอกขนาดกำลังพอดีมือแต่ที่สำคัญมันขาวมากๆ เพราะแม่ใหม่ผมเขาเป็นคนจีน ผิวละเอียดดีซึ่งตั้งแต่วันนั้นมาผมก็เก็บภาพเนินอกนั้นไปชักว่าวตลอดมาจนโตก็ยังไม่มีใครแทนได้เวลาผมชักว่าว ต้องนึกถึงแม่ใหม่ผมถึงจะได้อารมณ์ที่สุดจากวันนั้นมาผมก็หาวิธีสารพัดที่จะได้เห็นหน้าอกนั้นให้ชัดมากขึ้นจะได้เก็บภาพไปชักว่าวต่อเพราะผมแน่ใจว่าผมต้องได้เห็นมากกว่าวันนั้นหลายเท่าเพราะแม่ใหม่ผมเป็นคนไม่ระวังตัว อยู่มาวันหนึ่งผมเห็นแม่ใหม่ผมกำลังจะแต่งตัวไปงานจัดเลี้ยง มันทำให้ผมต้องรีบอาสาไปเป็นเพื่อนแกด้วยทันทีเพราะแกใส่เสื้อสีขาว และตรงช่วงหน้าอกทั้งดุ้นของเสื้อแก ดันมีแต่ผ้าลูกไม้ตาห่างๆ ซึ่งมันทำให้ผมไม่ต้องจินตนาการอีกต่อไปแล้วว่าหน้าอกแกเต็มๆ มันเป็นอย่างไรเพราะวันนี้ผมได้เห็นมันเต็มๆ แม้จะมีผ้าลูกไม้ขวางบ้างก็ไม่ทำให้เสียอารมณ์ไม่เท่าไหร่เพราะตามันห่างมากแถมแกยังใส่ยกทรงสีดำอีกซึ่งพอมันเจอกับเนินหน้าอกอันขาวมากของแกทำให้ผมเห็นได้อย่างชัดเจน พอทีจะจำติดตาไปชักว่าวต่อจนเสร็จไป 2 ยกสบายๆ ตลอดงานจัดเลี้ยง ผมเลยเลือกนั่งตรงข้ามแม่ใหม่ เพื่อจะได้จ้องหน้าอกให้เต็มที่เนินมันช่างขาวเหลือเกินยกทรงตัวนั้นก็เป็นตัวแรกที่ผมได้เห็นในชีวิตผมอยากเลียหน้าอก ดูดนมแม่ใหม่ผมเหลือเกินในใจผมก็นึกว่าเขาน่าจะรู้ว่าผมแอบมองอยู่และก็ยินดีให้ผมมองด้วยไม่งั้นเขาคงไม่ใส่เสื้ออย่างนั้นหรอก แถมยังเลิกใส่ยกทรงสีดำอีกด้วยทำให้ผมมั่นใจว่าแกตั้งใจโชว์ อยู่มาคืนหนึ่งผมก็ได้เห็นว่าแกกำลังกวาดห้องนอนแกอยู่และผมก็กำลังนั่งดู tv อยู่ใกล้ๆ พอผมเหลือบไปเห็นว่าแกไม่ได้ติดกระดุมเสื้อนอน(ชุดนอนแกวันนี้เป็นแบบสวมหัวใส่เป็นผ้าชิ้นเดียวท่อนล่างเป็นกระโปรง)มันทำให้ผมเปลี่ยนใจไม่อยากดูหนัง แต่อยากดูนมแกขึ้นมาทันทีผมก็ลุกขึ้นแกล้งไปยืนคุยอยู่ข้างหน้าแก ส่วนแกก็ก้มๆ กวาดบ้านไปคุยกับผมไป ให้ตายเถอะวันนี้แกคงลืมติดกระดุมสักเม็ดทำให้เวลาแกก้มผมเห็นเนื้อแกตั้งแต่หน้าอกถึงสะดือเลย ผมแทบจะห้ามใจตัวเองไม่อยู่แต่ก็ทนดูจนแม่ใหม่กวาดเสร็จแล้วจึงรีบวิ่งไปชักว่าว หลายวันต่อมาผมนั่งทานข้าวเย็นกับแกอีกผมก็ไม่เป็นอันทานเช่นเคยไม่รู้แกคงมีความสุขมากที่ได้ยั่วเด็กหนุ่มอย่างผมเพราะเสื้อที่แกใส่นั่นทำไมกระดุมเสื้อมันถึงลึกอย่างนี้ แถมเป็นผ้าแข็งอีกมันทำให้เวลานั่งแล้วคอเสื้อมันจะปลิ้นขึ้นทำให้เห็นหน้าอกพร้อมยกทรงสีเนื้อของแกครึ่งลูกเต็มๆ หลังจากวันนั้นผมก็แอบเข้าไปในห้องแกค้นยกทรงทุกตัวของแกมาทั้งดูด ทั้งเลียหมดแล้วทุกตัวทำให้ผมรู้ว่าแกใช้คัพ B หน้าอก 34 นิ้วแหม๋ช่างน่าขย้ำมือจริงๆ ทุกครั้งที่แกก้มแล้วผมอยู่ใกล้ๆ แกเป็นเสร็จผมทุกที จนแกรู้แต่แกก็ไม่ว่าอะไร มาวันหนึ่งผมซื้อกางเกงยีนมาใหม่ต้องให้แกช่วยวัดขากางเกงเพื่อตัดขาให้ตอนนี้แกมาก้มอยู่หน้าขาผมแล้วเพื่อวัดความยาวกางเกงยีนขณะผมกำลังยืนดูหน้าอกแกอยู่ตามสบายอยู่ควยของผมก็แข็งขึ้นมา แม้ใส่กางเกงยีนยังเห็นชัดว่ามาโด่ขึ้นมามากแต่แกก็ไม่เห็นว่าอะไร แต่กลับก้มให้ผมเห็นมากขึ้นแล้วก็เอาหน้ามาแถบติดควยผมเลย ผมเลยโก่งตัวให้ควยไปชนหน้าแกตั้งหลายที แต่แกก็ไม่ว่า ตอนหลังผมโตขึ้น ผมอยู่มหาลัยแล้วออกอุบายพาแกไปเที่ยวเกาะกับผมสองคน ผมเลือกไปพักห้องที่มีแต่เตียงเดี่ยวพอเข้าห้องผมก็ทำตัวอย่างที่ผมฝันไว้ว่าอยากทำมาตั้งนานแล้ว ผมเริ่มด้วยการเข้าห้องน้ำไปอาบน้ำโดยไม่ปิดประตูห้องน้ำส่วนแม่ใหม่ผมเขาก็เดินผ่านไปผ่านมาหน้าห้องน้ำทำทีเป็นเก็บของเข้าตู้เสื้อผ้าที่อยู่หน้าห้องน้ำผมเลยเรียก แม่ใหม่มาช่วยขัดหลังให้หน่อย แล้วเขาก็ชะโงกหน้าเข้ามาถามว่าอะไรนะ แต่ผมเห็นตาแม่ใหม่ไม่สนใจคำตอบผมเลย แต่กลับจ้องมาที่ดุ้นควยผม ผมไม่ตอบเลยจับมือแม่ใหม่เข้ามาก้มอยู่ตรงหน้าผมแล้วผมก็ทำเหมือนที่ผมอยากทำตอนแม่ใหม่วัดกางเกงยีนผมนั่นคือเอาแท่งควยที่ยาวเกือบ 7 นิ้วของผมเข้าไปจ่อที่ปากแม่ใหม่ แม่ใหม่เองเหมือนรู้หน้าที่ ก็จัดการอมเข้าไปทั้งแท่ง ทั้งดูด ทั้งชัก ให้จนผมตัวเกร็งไปหมดแล้วก็น้ำแตกใส่ปากแม่ใหม่จนเปื้อนหน้าแม่ใหม่ จากนั้นผมก็เริ่มมองตรงเสื้อแถวหน้าอกที่เปียกน้ำฝักบัวทำให้ผมเห็นยกทรงแม่ใหม่อย่างชัดเจน แน่นอนผมเริ่มถอดเสื้อของแม่ใหม่ออกแล้วก็ยืนจ้องให้หายอยาก สักพักจากนั้นก็ค่อยๆ เอามือจับยกทรง ลูบไปทั่วเนินอกของแม่ใหม่ เนินอกแม่ใหม่ใหญ่กว่าที่ผมคิดไว้เยอะ แต่ก็ขาวมากอย่างที่คิดไว้ ผมบีบนมแม่ใหม่อย่างแรงจนแม่ใหม่คลางเสียงดัง แล้วผมก็ปลดยกทรงแม่ใหม่ออก แล้วผมก็เห็นสิ่งที่ผมอยากเห็นมาตั้งนาน เนินอกขนาดค่อนข้างใหญ่นมคล้อยนิดๆ แต่ยังดูดี และขาวมากน่าดูดสุดๆ หัวนมคล้ำเล็กน้อยตามอายุ ผมก้มลงดูดมันทันทีซ้ายที ขวาที แกก็คลางเร่าๆ ใหญ่ ทั้งใช้มือทั้งใช้ปากทั้งบีบทั้งดูดอยู่แต่หน้าอกที่ผมเฝ้าฝันถึงตอนชักว่าวมาหลายปี จนหนำใจผมถึงค่อยถอดช่วงล่างแม่ใหม่ผมออกแล้วก็จับแม่ใหม่พิงฝาห้องน้ำ แล้วจับควยใส่เข้าไปในหีแม่ใหม่จนแกร้องลั่นออกมา แล้วผมก็เสร็จตามแกมาติดๆ จากนั้นก็ชวนกันไปต่อในห้องนอน ผมให้แกนอนลงให้ผมดูทุกสัดส่วนของร่างกายอย่างเต็มที่ ดูไปปากก็ไล่เลียไปด้วย จน 2 วันที่ได้อยู่บนเกาะผมฟันแม่ใหม่ไม่รู้กี่รอบหลังกลับมาบ้านดูแกจะเอ็นดูผมมากขึ้นแล้วก็แกล้งให้ผมเห็นนมแกชัดๆ มากขึ้นอย่างจงใจเพราะแกคงรู้ว่าทำเมื่อไหร่แกเป็นอันต้องเสร็จผมทุกทีไป จนตอนนี้แกแก่ลงมาก ผมก็ไม่ค่อยได้กลับบ้านไปอีก แต่เวลาชักว่าวก็นึกถึงแกตอนสาวๆ ทุกที

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3D6qNSJ